4 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે એકાદશી જાણો કેવો રહેશે તમારો દિવસ, જાણો રાશિફળ

4 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે એકાદશી જાણો કેવો રહેશે તમારો દિવસ, જાણો રાશિફળ

પંચાંગ અનુસાર, એકાદશી તિથિ પછી સાંજે 06:08 સુધી દ્વાદશી તિથિ રહેશે. આજે પૂર્વાભાદ્રપદ નક્ષત્ર આખો દિવસ રહેશે. આજે વશી યોગ, આનંદાદિ યોગ, સનફળ યોગ, બુધાદિત્ય યોગ, લક્ષ્મીનારાયણ યોગ, વ્યાઘાત યોગ, જે ગ્રહોથી બનેલા છે તેનો સહયોગ મળશે. જો તમારી રાશિ મિથુન, કન્યા, ધનુ, મીન હોય તો હંસ યોગ અને મેષ, કર્ક, તુલા, મકર હોય તો તમને શષાયોગ અને માલવ્ય યોગનો લાભ મળશે.

મેષ – સનફળ યોગ અને વ્યાઘાત યોગ બનવાથી મીડિયા બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોને સફળતા મળશે. નોકરીમાં કોઈ યોજના બનાવવા માટે આ દિવસ સારો રહેશે. કાર્યક્ષેત્ર પર વધુ એકાગ્રતા સાથે કામ કરતી વખતે તમે ઉત્સાહિત રહેશો. બપોર પછી, પારિવારિક મોરચે અરાજકતાને સુધારવાના પ્રયાસો કરવામાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમનું લખાણ સુધારવાની સાથે-સાથે તેમની યાદશક્તિ પણ વધારવી પડશે, તો જ તેઓ તેમના સપનાને સાકાર કરી શકશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ હવામાનનું ધ્યાન રાખો.

Horoscope
Horoscope

વૃષભ- રેડીમેડ બિઝનેસમાં વ્યાપારી પાસાઓને તૈયાર કરવાની તકો ગુમાવવા ન દો. નોકરીમાં થાક અને કંટાળાનો અનુભવ થશે. તમે કાર્યક્ષેત્ર પર સકારાત્મક વિચાર કરશો અને તમારા બાકી રહેલા કાર્યોને પૂર્ણ કરવામાં વ્યસ્ત રહેશો. તમારું વૈવાહિક અને પારિવારિક જીવન સામાન્ય રહેશે. ધન સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યા લક્ષ્મીનારાયણ યોગ અને વ્યાઘાત યોગના નિર્માણથી દૂર થઈ જશે. ખેલાડીઓ મેદાન પર પોતાનો જૂનો રેકોર્ડ તોડવાના પ્રયાસમાં સફળ થવાને લઈને ઉત્સાહ અનુભવશે. તમને થોડો માથાનો દુખાવો થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

મિથુન – હસ્તકલા વ્યવસાયમાં સમયસર સામાન તૈયાર થવાથી પેકેજીંગ સમયસર થશે અને સામાન સમયસર આગલી પાર્ટી સુધી પહોંચશે જેનાથી માર્કેટમાં તમારું નામ રોશન થશે. વેપારમાં પ્રગતિ થશે. નોકરીમાં તમે સામાન્ય અને સંતોષકારક દિવસ પસાર કરી શકશો. જો તમે વર્ક સ્પેસ પર સિનિયર અને બોસની વાતમાં કાપ નહીં મૂકશો તો દિવસ તમારા તાવમાં જશે. તમારા માતા-પિતા કે સાસરિયાં તમારા માટે આશીર્વાદ કહેશે. તમારી ખોવાયેલી કિંમતી ચીજવસ્તુઓમાંથી કોઈ પુનઃપ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને તેમની કાર્યશૈલી તેમજ શિસ્ત સાબિત કરવાની તક મળશે, જેનો તેઓ લાભ ઉઠાવી શકશે. આંખમાં બળતરાની સમસ્યાથી તમે પરેશાન રહેશો.

horoscope
horoscope

કર્ક – ઔદ્યોગિક વ્યવસાયમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓને કારણે તમે સુસંગત અને તાર્કિક રીતે વિચારી શકશો નહીં, જેના કારણે તમારું કાર્ય સામાન્ય ગતિએ આગળ નહીં વધે. ‘જો તમારી ક્રિયા કરવાની ગતિ વધશે, તો તમારા સુવર્ણ ભવિષ્ય માટે, વિકાસની ગતિ પણ આપોઆપ વધશે.’ નોકરી કે કાર્યક્ષેત્રમાં વિવાદમાં ફસાઈ જવાની સંભાવના છે. ભગવાનની ભક્તિ તરફ વધુ ઝુકાવ હોઈ શકે છે.લવ લાઈફના મામલા ઘરમાં સામે આવી શકે છે, સાવચેત રહો. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષા પછી કેટલીક અડચણોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જેના કારણે મહેનત જેવી સ્થિતિ પણ સર્જાઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં સાવધાન રહો.

horoscope
horoscope

સિંહ – બુદ્ધાદિત્ય અને લક્ષ્મીનારાયણ યોગની રચના સાથે, બાંધકામ વ્યવસાયમાં કર્મચારીઓના સતત પ્રયત્નોથી, તમે તમારા વ્યવસાયને ટોચની યાદીમાં લાવવાના પ્રયાસમાં સફળ થશો. પરંતુ નાણાકીય બાબતમાં અસુરક્ષિત અને અસ્થિર અનુભવી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી પ્રગતિ જોઈને અન્ય લોકો તમારી નિંદા કરશે, સાવચેત રહો. ભવિષ્યમાં તમે કોઈ મોટી સમસ્યામાં ફસાઈ શકો છો. તમારા આ વર્તનથી તમે ઓફિસના અન્ય સહકર્મીઓને તમારી તરફ આકર્ષિત કરી શકશો. તમે સાંજે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે પાર્ટીનું આયોજન કરી શકો છો. તમારા જીવનસાથીના કારણે તમને લાભ થશે. વિદ્યાર્થીઓએ સારી સંગતમાં રહેવું પડશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ થશે.

horoscope
horoscope

કન્યા – પરિવારની સલાહથી કરિયાણાના વ્યવસાયમાં નવું આઉટલેટ ખોલવા અંગે કોઈ યોજના બની શકે છે. તમારી કુંડળીનું વિશ્લેષણ કર્યા પછી, તમારી વ્યૂહરચના જમીન પર લાવો. કારણ કે ગ્રહોની રમતથી તમારી રમત બગાડવી ન જોઈએ. કાર્યક્ષેત્ર પર તમારું નિયમિત કાર્ય કરવા માટે તમને ઊર્જા મળતી રહેશે, જેનાથી સફળતાનો માર્ગ ખુલશે. તમારું પારિવારિક અને વિવાહિત જીવન સુમેળભર્યું રહેશે. રોમાન્સ ચાલુ રહેશે. વિદેશમાં અભ્યાસ કરવાનો પ્રયાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓ, તમારા શિક્ષણ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો જેથી કરીને તમે તમારા સપનાને સફળ બનાવી શકો. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

horoscope
horoscope

તુલા – ફેશન અને બુટિક વ્યવસાયમાં ભાગીદારો સાથેનો તાલમેલ ઉત્તમ રહેશે. નફામાં વધારો થશે. એનર્જી લેવલ ઉંચુ રહેશે. જો તમે નવી પ્રોડક્ટ લોન્ચ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે સવારે 8:15 થી 10:15 અને બપોરે 1:15 થી 2:15 વચ્ચે કરવાનું અનુકૂળ રહેશે. કાર્યક્ષેત્ર પર તેમના કાર્યમાં ધાર બનાવવા માટે પ્રયત્નશીલ રહેશે. કરિયર સુધારવાના સપના સાકાર કરવાના પ્રયાસો થઈ શકે છે. તમારું પારિવારિક અને વિવાહિત જીવન સામાન્ય રીતે આગળ વધશે. સાંજે પ્રેમ સંબંધમાં થોડો તણાવ આવવાની સંભાવના છે. સામેથી આવતા બાળકોની કેટલીક જૂની તસવીરોને કારણે તમારા ચહેરાના હાવભાવ બદલાઈ જશે. વિદ્યાર્થીઓ ચપળતા અને ઉત્સાહ સાથે તેમના અભ્યાસમાં વ્યસ્ત રહેશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક – તેલ, પેટ્રોકેમિકલ અને ગેસ ઉદ્યોગમાં ઉતાર-ચઢાવના કારણે વેપારમાં સ્થિરતા લાવવાનો પ્રયાસ કરીશું. અમુક સંજોગોને કારણે તમારે ઘરેથી કામ કરવું પડશે, જેના કારણે તમે પરેશાન રહેશો કારણ કે ઓફિસમાં રહીને તમે જે કામ કરો છો તેના કરતાં ઘરેથી કરેલા કામમાં વધુ ભૂલો હશે. સમસ્યાઓ આવતી રહેશે, છતાં પ્રગતિની બધી આશાઓ અકબંધ રહેશે. ઘરમાં તમારી ગુપ્ત બાબતો જાહેર થવાને કારણે અપ્રિય બાબતોનો સામનો કરવો પડશે. ખેલાડીઓએ તેમની આળસ દૂર કરવી પડશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યેની બેદરકારી તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

horoscope
horoscope

ધનુ – આર્ટિફિશિયલ જ્વેલરીના ધંધાને ચમકદાર બનાવવા માટે આપણે પહેલા કરતા વધુ સભાન બનીને આગળ વધીશું. વાસી યોગ અને વ્યાઘાત યોગની રચનાને કારણે તમે બજારમાં લોન એકત્રિત કરવામાં સફળ થશો.કાર્યક્ષેત્ર પર તમારી ઊંચાઈને જોતા, વિરોધીઓ જાળી વીણવાનું શરૂ કરી શકે છે, તેમજ કેટલીક વાંધાજનક વાતો પણ કહી શકે છે. પરિવાર સાથે ફિલ્મ જોવાનો પ્લાન બની શકે છે. બાળકો સાથે સારો સમય પસાર થશે. ખેલાડીઓ તેમના સંતુલિત આહાર અને નિયમિત પ્રેક્ટિસ દ્વારા તેમના ક્ષેત્રમાં નવા રેકોર્ડ બનાવશે. તમને જૂના દુખાવાથી રાહત મળશે.

horoscope
horoscope

મકર – તમારા પક્ષમાં ગ્રહોની સ્થિતિને કારણે તમને કાયદાકીય દાવમાં સફળતા મળશે. તમે ધંધાકીય વ્યવસ્થાઓ આયોજનબદ્ધ રીતે રાખશો. માર્કેટમાં પણ તમારું વર્ચસ્વ રહેશે. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓ અને કર્મચારીઓનો સંપૂર્ણ સહયોગ રહેશે. નોકરી કરતા લોકોને તેમના મન મુજબ ટ્રાન્સફર મળવાની સંભાવના છે. અધિકારીઓ સાથે સારા સંબંધો રાખો. પરિવારમાં વધતા ખર્ચને કારણે તમે થોડા ચિંતિત રહી શકો છો. કોઈપણ વ્યક્તિનો ખર્ચ હંમેશા તેની કમાણી કરતા ઓછો હોવો જોઈએ. આ માટે વ્યર્થ ખર્ચને રોકવો પડશે. તેણે તેની જરૂરિયાતો અને આકાંક્ષાઓ વચ્ચેનો તફાવત સમજવો પડશે. તમે તમારા જીવનસાથીના શારીરિક સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખી શકશો. વિદ્યાર્થીઓ તેમની કારકિર્દીમાં સફળતાની યાત્રા ચાલુ રાખી શકશે.

horoscope
horoscope

કુંભ – ધંધાને સુચારૂ રીતે ચલાવવા માટે વધુ સમય આપવો પડશે, જેના કારણે તમને તમારા પ્રયત્નોમાં ઓછી સફળતા મળશે પરંતુ તમારા મનને સંતોષ મળશે. ઓનલાઈન કામની અનેક જટિલ સમસ્યાઓ હલ થશે. જો કે બપોર સુધી સ્થિતિ તંગ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમે બીજાની ખામીઓને સુધારવામાં વ્યસ્ત રહેશો, જેના કારણે તમે તમારા કામમાં પાછળ પડી જશો. પરિવારમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમના કારણે ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. તમે સુખી દામ્પત્ય જીવનથી સંતુષ્ટ રહેશો. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ ઈચ્છે છે કે તેમના સ્પર્ધકો પાછળ રહી જાય. તંદુરસ્ત સ્પર્ધા સફળતાનો માર્ગ મોકળો કરે છે. ઘરમાં કોઈ વિશેષ વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.

horoscope
horoscope

મીન – ભાગીદારીના વ્યવસાયમાં લેવડ-દેવડને લઈને કેટલાક વિવાદો અને ઝઘડાઓ ઝઘડાની સ્થિતિ સર્જી શકે છે. જેના કારણે તમારી પરેશાનીઓ વધશે. રોજગારના સંદર્ભમાં, આ દિવસ અપેક્ષાઓ પર ખરો નહીં રહે. કાર્યક્ષેત્રમાં કામની ભરમારને કારણે તમે નબળા અને થાકેલા રહેશો. પરિવારના કોઈ સભ્યની બીમારી તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારી કોઈ ભૂલને કારણે વડીલો તમારી સામે બૂમો પાડશે. તમારા વૈવાહિક અને પારિવારિક જીવનમાં તણાવ રહેશે. તમારા કેટલાક ડંખવાળા શબ્દો તમારા પાર્ટનરને હેરાન કરી શકે છે. વિદેશથી મેડિકલનો અભ્યાસ કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓ ચિંતાઓથી ઘેરાયેલા જોવા મળશે.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *