IND vs BAN: પસંદગીકારોએ બાંગ્લાદેશ સામે ટેસ્ટ ટીમની જાહેરાત કરી, આ સ્ટાર ખેલાડીઓને સ્થાન આપવામાં આવ્યું છે

IND vs BAN: પસંદગીકારોએ બાંગ્લાદેશ સામે ટેસ્ટ ટીમની જાહેરાત કરી, આ સ્ટાર ખેલાડીઓને સ્થાન આપવામાં આવ્યું છે

IND vs BAN: પસંદગીકારોએ બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ માટે ભારતની ટેસ્ટ અને ODI ટીમની જાહેરાત કરી છે. રોહિત શર્માને કેપ્ટન બનાવવામાં આવ્યો છે. સાથે જ ટીમ ઈન્ડિયામાં ઘણા યુવા ખેલાડીઓને તક આપવામાં આવી છે.

બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ માટે પસંદગીકારોએ ટીમ ઈન્ડિયાની જાહેરાત કરી દીધી છે. ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસ બાદ ટીમ ઈન્ડિયાએ બાંગ્લાદેશ સામે ત્રણ વનડે અને બે ટેસ્ટ મેચોની શ્રેણી રમવાની છે. આ માટે પસંદગીકારોએ રોહિત શર્માને કેપ્ટન બનાવ્યો છે. સાથે જ કેએલ રાહુલને વાઇસ કેપ્ટનની જવાબદારી સોંપવામાં આવી છે. ભારતીય ટીમમાં ઘણા યુવા ખેલાડીઓને તક આપવામાં આવી છે.

આ યુવા ખેલાડીઓને સ્થાન આપવામાં આવ્યું છે

બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ માટે પસંદગીકારોએ ટીમ ઈન્ડિયામાં બે વિકેટકીપરને સ્થાન આપ્યું છે. જેમાં રિષભ પંત અને કેએસ ભરતનો સમાવેશ થાય છે. તે જ સમયે, કુલદીપ યાદવ લાંબા સમય બાદ ટીમ ઈન્ડિયામાં પરત ફર્યો છે. ટી20 વર્લ્ડ કપ બાદ ભારતીય ટીમ બાંગ્લાદેશના પ્રવાસે જશે.

બાંગ્લાદેશમાં ટેસ્ટ અને વનડે શ્રેણી યોજાશે

T20 વર્લ્ડ કપ બાદ ટીમ ઈન્ડિયા બાંગ્લાદેશના પ્રવાસે જશે. મીરપુરમાં 4 ડિસેમ્બરથી વનડે સિરીઝ શરૂ થશે. તે જ સમયે, પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ 14 ડિસેમ્બરથી ચટગાંવમાં રમાશે. બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પર રમાયેલી બંને ટેસ્ટ મેચો વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપનો ભાગ છે.

બાંગ્લાદેશ ટેસ્ટ માટે ટીમ:

રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વીસી), શુભમન ગિલ, ચેતેશ્વર પુજારા, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ અય્યર, ઋષભ પંત (વિકેટકેટ), કેએસ ભરત (વિકેટે), રવિચંદ્રન અશ્વિન, રવિન્દ્ર જાડેજા, અક્ષર પટેલ, કુલદીપ યાદવ, શાર્દુલ ઠાકુર , મોહમ્મદ શમી , મોહમ્મદ સિરાજ , ઉમેશ યાદવ.

બાંગ્લાદેશ ODI માટે ટીમ:

રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), કેએલ રાહુલ (વાઈસ કેપ્ટન), શિખર ધવન, વિરાટ કોહલી, રજત પાટીદાર, શ્રેયસ અય્યર, રાહુલ ત્રિપાઠી, ઋષભ પંત (વિકેટકેટર), ઈશાન કિશન (વિકેટ), રવિન્દ્ર જાડેજા, અક્ષર પટેલ, સુંદર, શાર્દુલ ઠાકુર , મો. શમી, મોહમ્મદ. સિરાજ, દીપક ચાહર, યશ દયાલ

ભારત vs બાંગ્લાદેશ ODI શ્રેણી

1લી ODI, 4 ડિસેમ્બર, બપોરે 12.30 કલાકે, ઢાકા

બીજી ODI, 7 ડિસેમ્બર બપોરે 12.30 વાગ્યે, ઢાકા

ત્રીજી ODI, 10 ડિસેમ્બર, બપોરે 12.30 કલાકે, ઢાકા

ભારત વિ બાંગ્લાદેશ ટેસ્ટ શ્રેણી

1લી ટેસ્ટ મેચ, 14 ડિસેમ્બર, સવારે 9.30 કલાકે, ચિત્તાગોંગ

બીજી ટેસ્ટ મેચ, 22 ડિસેમ્બર, સવારે 9.30 કલાકે, ઢાકા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *