કોહલીના બાળપણના માર્ગદર્શક કોચ આજે આ પોસ્ટ પર છે જોવો……..

કોહલીના બાળપણના માર્ગદર્શક કોચ આજે આ પોસ્ટ પર છે જોવો……..

ભારતીય કેપ્ટન વિરાટ કોહલીના બાળપણના કેપ્ટન, માર્ગદર્શક રાજકુમાર શર્માને 2020-21 સ્થાનિક સીઝન માટે દિલ્હી રણજી ટ્રોફી ટીમના મુખ્ય કોચ તરીકે નિયુક્ત કરવામાં આવ્યા હતા.

ભારતીય કેપ્ટન વિરાટ કોહલીના બાળપણના કેપ્ટન, માર્ગદર્શક રાજકુમાર શર્માને 2020-21 સ્થાનિક સીઝન માટે દિલ્હી રણજી ટ્રોફી ટીમના મુખ્ય કોચ તરીકે નિયુક્ત કરવામાં આવ્યા હતા. દિલ્હીના પૂર્વ ફર્સ્ટ ક્લાસ ખેલાડી શર્મા (years 55 વર્ષ) ગયા સીઝનમાં ટીમના બોલિંગ કોચ હતા, જ્યારે કેપી ભાસ્કર ટીમના મુખ્ય કોચ હતા.

દ્રોણાચાર્ય એવોર્ડથી સન્માનિત શર્મા આઈસીસીની સહયોગી ટીમ માલ્ટાના કોચ પણ છે. તેણે દિલ્હીને સી કે નાયડુ ટ્રોફી (અંડર -23) નો ખિતાબ પણ આપ્યો છે. ભારતીય ટીમના પૂર્વ બેટ્સમેન ગુરશન સિંહને મદદનીશ કોચ નિયુક્ત કરવામાં આવ્યા હતા. દિલ્હી અને ડિસ્ટ્રિક્ટ ક્રિકેટ એસોસિએશન (ડીડીસીએ) એ ભૂતપૂર્વ ઓપનર આશુ દાનિને પસંદગી સમિતિના અધ્યક્ષ તરીકે નિયુક્ત કર્યા છે.

મોહન ચતુર્વેદી અને ચૈતન્ય નંદા પસંદગી પેનલના અન્ય સભ્યો છે. ક્રિકેટ સલાહકાર સમિતિના અધ્યક્ષ અથવા તેમના દ્વારા નિયુક્ત કરાયેલ વ્યક્તિ પસંદગી સમિતિના સુપરવાઈઝર રહેશે. શનિવારે ડીડીસીએની ક્રિકેટ સલાહકાર સમિતિ દ્વારા ભલામણ કરવામાં આવ્યા બાદ આ નિમણૂકોની જાહેરાત રવિવારે કરવામાં આવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *