નેહા કક્કરની તસવીર વાયરલ થઈ, ચાહકોએ કહ્યું – હવે માત્ર…….

નેહા કક્કરની તસવીર વાયરલ થઈ, ચાહકોએ કહ્યું – હવે માત્ર…….

તાજેતરમાં નેહા કક્કર અને તેના પતિ રોહનપ્રીત સિંહના ફોટાએ લોકોને મોટો આંચકો આપ્યો હતો. આ ફોટામાં નેહાની બેબી બમ્પ જોવા મળી હતી. તેણે આ ફોટો પોતાના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે, ત્યારબાદ નેહા કક્કરની ગર્ભાવસ્થાના સમાચાર ફેલાયા હતા. જો કે, બાદમાં જાણવા મળ્યું કે આ નેહાના આગલા વીડિયો સોંગનું પોસ્ટર છે, તેથી વાત શાંત થઈ ગઈ. પરંતુ આ વખતે નેહાની આ ટીકાથી યુઝર્સ ખુશ નથી, પરંતુ તેના બદલે તેમણે નેહા કક્કરને આ બધુ બંધ કરવાની સલાહ આપી છે.

નેહાના ફોટા પર યુઝર્સે વિવિધ ટિપ્પણીઓ કરી છે. એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું – તેણે સમય બદલી નાખ્યો, લાગણી બદલી, જીવન બદલી. ઓહ ભાઈ … બીજા યુઝરે લખ્યું – ગોલમાલ હૈ ભાઈ બધા ગોલમાલ છે.

કેટલાક લોકોએ નેહાના લગ્ન પર પણ સવાલ ઉઠાવ્યા હતા. એક યુઝરે લખ્યું – તમે લગ્ન પહેલા ગર્ભવતી હતી? બીજા એક યુઝરે લખ્યું – એક બેંક ખાતું પણ ખુલતું નથી. બીજા એક વપરાશકર્તાએ તેને અભિનંદન આપતા લખ્યું – પણ અભિનંદન, તે ખૂબ ઝડપી બન્યો નથી. વપરાશકર્તાએ તેની મૂંઝવણને દૂર કરી છે. તે લખે છે – હું મૂંઝવણમાં છું. તમારા લગ્ન ફક્ત ઓક્ટોબરમાં થયા હતા પરંતુ તમે ચાર મહિનાથી ગર્ભવતી દેખાઈ રહ્યા છો.

આ પ્રશ્ન અને વપરાશકર્તાઓની મૂંઝવણ થવાની છે. નેહા કક્કર અને રોહનપ્રીતે ઓક્ટોબરમાં લગ્ન કર્યા. અને હવે તેણે બેબી બમ્પ બતાવતા તેનો ફોટો શેર કર્યો છે. લોકોને લગ્નના બે મહિના પછી જ બેબી બમ્પ આ રીતે જોઇને લોકો વિચિત્ર લાગે છે. આ ટીખળ માટે યુઝર્સે નેહાને ટ્રોલ કરી છે.

કૃપા કરી કહો નેહા કક્કર ગર્ભવતી નથી. પતિ નેહા સાથે રોહનપ્રીતનો નવો મ્યુઝિક વીડિયો રિલીઝ કરવા જઇ રહ્યો છે. નેહાએ આ વીડિયોનો પહેલો લુક શેર કર્યો, જેને જોઈને યુઝર્સ ચોંકી ગયા. સેલેબ્સે પણ નેહાને અભિનંદન આપ્યા હતા. જો કે આ બાબતની સત્યતા સામે આવી છે.

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે નેહાએ તેના કોઈપણ પ્રોજેક્ટ માટે આવી ટીખળ રમી છે. એકવાર તેણે આદિત્ય નારાયણ સાથે મ્યુઝિક વીડિયો માટે વેડિંગ ટીખળ રમ્યો હતો. પાછળથી જાણવા મળ્યું છે કે આદિત્ય અને નેહા લગ્ન કરી રહ્યા નથી. તે ટીખળ ફક્ત તેના વિડિઓના પ્રમોશન માટે હતી.

બીજી વાર રોહનપ્રીત સાથે લગ્ન પહેલા પણ તેનો પ્રપોઝલ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો. તે સમયે નેહાના લગ્ન અંગે પણ લોકો મૂંઝવણમાં હતા. વીડિયો રિલીઝ થયો હતો પરંતુ નેહા અને રોહનપ્રીતે લગ્ન કર્યા પછી જ.

હવે ત્રીજી વખત નેહાએ તેના નવા ગીત માટે આ પ્રમોશન સ્ટ્રેટેજી અપનાવી છે, જેને લોકોને પસંદ નથી. લોકોએ તેમને આ બધું બંધ કરવાનું કહ્યું છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *