‘બાબાના ધાબા’ વાલા બાબા બન્યા હાઈ-ફાઇ….. જાણો કેવી રીતે ….

‘બાબાના ધાબા’ વાલા બાબા બન્યા હાઈ-ફાઇ….. જાણો કેવી રીતે ….

ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ ક્યારે થવું તે કોઈને ખબર નથી અને ઘણા લોકો તેમનું જીવન પણ બદલી નાખે છે. આવું જ કંઇક થયું છે દિલ્હીના તે વૃદ્ધ કાંતા પ્રસાદ સાથે, જે હવે ‘બાબા કા ધાબા’ તરીકે વિશ્વમાં પ્રખ્યાત થયો છે. કાન્તા પ્રસાદના દિવસો બદલાઇ ગયા છે, જેઓ એક સમયે એક નાનકડી દુકાનમાં ખોરાક રાંધતા હતા અને વેચતા ન હતા ત્યારે રડતા રડતા હતા. બાબાએ હવે એક મોટો હાઇ-ફાઇ ધાબા ખોલ્યો છે, જેમાં તે હવે કાઉન્ટરોને જાતે સંભાળે છે. આ નવી દુકાનનું ભાડુ ફક્ત મહિને 35 હજાર રૂપિયા છે.

બાબાના નવા ધાબામાં સીસીટીવી કેમેરો પણ છે, જેથી તેઓ customersાબા પર આવતા ગ્રાહકો અને તેમના કર્મચારીઓના કામ પર નજર રાખે.ધાબામા ગ્રાહકોને આકર્ષવા માટે વિવિધ પ્રકારના પેઇન્ટિંગ્સનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે. જ્યારે યુટ્યુબર ગૌરવ વસાને તેનો રડવાનો વીડિયો બનાવ્યો ત્યારે લોકોને બાઈકનો ધાબા હિટ થયો હતો અને લોકોને આવીને જમવાની અપીલ કરી હતી. આ પછી, બાબાના ધાબાને માત્ર ગ્રાહકોની લાંબી લાઇન મળી નહીં, પરંતુ તેમને -ઓનલાઇન-ઓફલાઇનમાં લાખો રૂપિયાની સહાય પણ મળી. આ પછી બાબા અને ગૌરવ વસન વચ્ચે પૈસાના ગેરરીતિ અંગે વિવાદ થયો હતો.

બાબાએ આરોપ પર ગૌરવને સહાયમાં મળેલા પૈસા ગુમ કરવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. આ અંગે બાબાને હિટ બનાવનાર યુટ્યુબરા ગૌરવ વસાને કહ્યું કે તેમના પરના તમામ આક્ષેપો ખોટા છે. કોઈ બાબાને ગેરમાર્ગે દોરી રહ્યું છે, મને ઇરાદાપૂર્વક આવી રહ્યો છે, પોલીસ હવે આ મામલે સત્ય જાહેર કરશે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે કાન્તા પ્રસાદે ભૂતકાળમાં ‘બાબાનો ધાબા’ ચલાવ્યો હતો, તેણે તેમનો જીવ જોખમમાં મૂક્યો હતો. તેઓ આવા ડરમાં હોય છે કે તેઓ ઘરની બહાર નીકળવામાં પણ ડરતા હોય છે. બાબાનો આરોપ છે કે તેને સતત જાનથી મારી નાખવાની ધમકી મળી રહી છે અને ધાબાને બાળી નાખવાની ધમકી આપી રહી છે.

બાબાના ધાબા ચલાવનારા કાંતા પ્રસાદ રાતોરાત પ્રસિદ્ધિ અને સફળતા કેવી રીતે બદલાય છે તેનું જીવંત ઉદાહરણ છે. બાબાનો આરોપ છે કે આ અચાનક ખ્યાતિને લીધે ઘણા લોકો તેની સાથે સળગવા લાગ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *