અમિત શાહ પર મમતા એ  શુ કીધુ જાણો………..

અમિત શાહ પર મમતા એ શુ કીધુ જાણો………..

મમતા બેનર્જીએ કહ્યું કે અમે સીએએ, એનઆરસીની વિરુદ્ધ છીએ. કોઈએ દેશ છોડવાની જરૂર નથી. હું આવતીકાલે ગૃહમંત્રી અમિત શાહના આરોપોનો જવાબ આપીશ. કેન્દ્ર સરકાર લોકોમાં મૂંઝવણ ફેલાવી રહી છે. તેમણે કહ્યું કે ગૃહમંત્રી અમિત શાહ એક હોવા વિશે વાત કરી રહ્યા છે. તેમને જૂઠું બોલવું યોગ્ય નથી.

પશ્ચિમ બંગાળમાં વિધાનસભાની ચૂંટણી પહેલા રાજકીય ઉત્સાહીઓ તીવ્ર થઈ ગઈ છે. મુખ્ય પ્રધાન મમતા બેનર્જીએ સોમવારે પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં તેમના પક્ષની સિધ્ધિઓ પર પ્રકાશ પાડ્યો હતો અને ભાજપના આક્રમણ વચ્ચે ભાજપ પર પ્રહાર કર્યા હતા. તેમણે માહિતી આપી કે પશ્ચિમ બંગાળ સરકારની દ્વાર સરકાર યોજના, જે 1 ડિસેમ્બર 2020 થી શરૂ કરવામાં આવી હતી, 25 જાન્યુઆરી 2021 સુધી ચાલશે.

તેમણે જણાવ્યું હતું કે આશરે 20 હજાર કેમ્પ ગોઠવાયા છે. આ ભારતમાં એક નવું મોડેલ છે. સરકારની 12 યોજનાઓ તેના અંતર્ગત ચાલી રહી છે, જેમાં સ્વસ્થ સાથી, કન્યાશ્રી, રૂપોશ્રી, 100 દિનરકસ વગેરે છે. પ્રેસ કોન્ફરન્સ દરમિયાન મમતા બેનર્જીએ ગૃહ પ્રધાન અમિત શાહ પર પણ હુમલો કર્યો હતો. તેમણે કહ્યું કે અમિત શાહે ખોટી તથ્યો બોલીને બંગાળની જનતાનું અપમાન ન કરવું જોઈએ.

માતા બેનર્જીએ કહ્યું કે અમે સીએએ, એનઆરસીની વિરુદ્ધ છીએ. કોઈએ દેશ છોડવાની જરૂર નથી. હું આવતીકાલે ગૃહમંત્રી અમિત શાહના આરોપોનો જવાબ આપીશ. કેન્દ્ર સરકાર લોકોમાં મૂંઝવણ ફેલાવી રહી છે. તેમણે કહ્યું કે ગૃહમંત્રી અમિત શાહ એક હોવા વિશે વાત કરી રહ્યા છે. તેમને જૂઠું બોલવું યોગ્ય નથી.

પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં તેમની પાર્ટી ટીએમસીની સિદ્ધિઓ ગણીને મમતા બેનર્જીએ કહ્યું કે કેટલાક બ્લોકમાં તમામ આઈએએસ, ડીએમ, ડબલ્યુબીસીએસ અને અન્ય સરકારી અધિકારીઓ રાત્રે 9 વાગ્યા સુધી કામ કરી રહ્યા છે. 20 ડિસેમ્બર 2020 સુધીમાં, લગભગ 12 મિલિયન લોકો 11,056 કેમ્પમાં સામેલ થયા. તમામ સ્વયંસેવકો, ડીએમ, એસડીઓ અને પોલીસ 1 કરોડ લોકોને મદદ કરી રહ્યા છે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *