રાશિફળ 29 જાન્યુઆરી 2024: સોમવારે મહાદેવ ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 29 જાન્યુઆરી 2024: સોમવારે મહાદેવ ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 29 જાન્યુઆરી 2024: વૈદિક જ્યોતિષમાં કુલ 12 રાશિઓનું વર્ણન કરવામાં આવ્યું છે. દરેક રાશિ પર કોઈ ગ્રહનું શાસન હોય છે. જન્માક્ષરનું મૂલ્યાંકન ગ્રહો અને તારાઓની ગતિના આધારે કરવામાં આવે છે. સોમવારે ભગવાન શિવની પૂજા કરવાની પરંપરા છે. આ વખતે માઘ મહિનાના કૃષ્ણ પક્ષની ચતુર્થી તિથિ 29 જાન્યુઆરીએ આવી રહી છે. હિંદુ ધર્મમાં, આ દિવસે મહિલાઓ પણ તેમના બાળકોના સારા સ્વાસ્થ્ય અને દીર્ધાયુષ્ય માટે સકટ ચોથના નિર્જલા વર્તનું પાલન કરે છે. શકત ચોથના દિવસે ભગવાન ગણેશ અને ચંદ્રદેવની પૂજા કરવાથી શુભ ફળ મળે છે. જ્યોતિષીય ગણતરીઓ અનુસાર 29 જાન્યુઆરીનો દિવસ કેટલીક રાશિઓ માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે, જ્યારે કેટલીક રાશિના જાતકોને નાની મોટી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ચાલો જાણીએ કે 29 જાન્યુઆરી, 2024 ના રોજ કઈ રાશિને લાભ થશે અને કઈ રાશિના જાતકોએ સાવધાન રહેવું પડશે. વાંચો મેષથી મીન સુધીની સ્થિતિ…

મેષ – ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ અને સંપત્તિમાં વધારો થશે. પારિવારિક જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે, પરંતુ આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. અજાણ્યા ભયથી મન પરેશાન રહેશે. કામકાજના સંબંધમાં મુસાફરીની તકો મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સારું પરિણામ મળશે. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો અને ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો.

વૃષભ: માતાના સહયોગથી આર્થિક લાભની તકો મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યોનું આયોજન થઈ શકે છે. જેનાથી પારિવારિક જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. વાહનની જાળવણી પાછળ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. જો કે પારિવારિક જવાબદારીઓ પણ વધશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી તમને રાહત મળશે.

મિથુન: પૈસાના પ્રવાહના નવા રસ્તાઓ બનશે, પરંતુ વધારાના ખર્ચ પણ થશે. માનસિક અસ્વસ્થતા અનુભવાઈ શકે છે. ભાઈ-બહેનોના સહયોગથી આવક વધારવાની નવી તકો મળશે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. પ્રોફેશનલ લાઈફમાં પ્રગતિની પૂરતી તકો મળશે. જીવનસાથી સાથે ઝઘડો ન કરો. આત્મસંયમ રાખો. તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.

કર્કઃ કામની જવાબદારીઓ વધશે. નોકરી અને વ્યવસાય માટે વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. ઓફિસમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ સફળ થશે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. પારિવારિક જીવનમાં સમસ્યાઓ વધી શકે છે. ધીરજ જાળવી રાખો. આજે નાણાકીય બાબતોમાં ખૂબ જ સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવો.

સિંહઃ આજે તમને ઓફિસમાં કામ માટે વધારાની જવાબદારીઓ મળશે. સંબંધોમાં પ્રેમ અને રોમાન્સ વધશે. સંપત્તિ અને સંપત્તિમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. વ્યવસાય સંબંધિત નિર્ણયો ખૂબ જ સમજદારીથી લો. વ્યવસાયમાં કોઈના પર આંધળો વિશ્વાસ ન કરો. તેનાથી તમને નુકસાન થઈ શકે છે. આજે મિત્રોની મદદથી તમે તમારા કામમાં આવતી અડચણો દૂર કરશો. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે. સુખ-સુવિધા અને વૈભવી જીવન જીવશે.

કન્યાઃ આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમને પરિવાર અને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પરિવારના સભ્યો સાથે બિનજરૂરી દલીલબાજી ટાળો. આત્મસંયમ જાળવો. તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે સતત પ્રયાસ કરતા રહો. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. આજે તમે પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જવાની યોજના બનાવી શકો છો.

તુલાઃ આજનો દિવસ તમારા માટે શુભ રહેશે. કાર્યસ્થળમાં જરૂરી ફેરફારો માટે તૈયાર રહો. કેટલાક લોકોની નોકરીની શોધ પૂર્ણ થશે. આવકમાં વૃદ્ધિના નવા સ્ત્રોત બનશે. ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠા અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો અને સખત મહેનતથી કરેલા કામમાં સારા પરિણામ મળશે.

વૃશ્ચિકઃ વ્યાવસાયિક જીવનમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહેશો. ઓફિસ મીટિંગમાં તમારો અભિપ્રાય જણાવવામાં અચકાશો નહીં. કેટલાક લોકોને નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળશે. કાર્યોની પ્રશંસા થશે. સાંજ સુધી તમને નોકરીમાં સારા સમાચાર મળશે. નાણાકીય બાબતોમાં ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. તમારી પાસે જરૂરી ઘરગથ્થુ વસ્તુઓ ખરીદવા માટે પૂરતા પૈસા હશે. પારિવારિક જીવનમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. સુખી જીવન જીવશે.

ધનુ: ધનુ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. લવ લાઈફ સારી રહેશે. વ્યક્તિત્વ સુધરશે. આકર્ષણનું કેન્દ્ર રહેશે. કોઈ કામના સંબંધમાં મુસાફરીની તકો મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સુખદ પરિણામ મળશે. વિવાહિત જીવનમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. દુશ્મનો પરાજિત થશે, પરંતુ જીવન થોડું દુઃખદાયક રહેશે. આજે ભાવનાત્મક બનીને કોઈ નિર્ણય ન લો. આવક વધારવા માટે નવા રસ્તાઓ શોધો.

મકરઃ આજે તમારું મન ઓછી આવક અને વધુ ખર્ચના કારણે પરેશાન રહેશે. તમારા ખર્ચ પર નજર રાખો અને બિનજરૂરી વસ્તુઓ પર પૈસા ખર્ચશો નહીં. તમને શાસક પક્ષ તરફથી સહયોગ મળશે. નોકરી અને ધંધામાં પ્રગતિની તક મળશે, પરંતુ ઓફિસમાં બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળો. મહેનત અને સમર્પણ સાથે તમામ કાર્યો પૂર્ણ કરો. તેનાથી મેનેજમેન્ટમાં તમારી સકારાત્મક છબી જળવાઈ રહેશે અને તમારા કામની પ્રશંસા થશે.

કુંભ: મિત્રની મદદથી નોકરીમાં પ્રગતિની તકો મળશે. પારિવારિક જીવનમાં નાની મોટી સમસ્યાઓ આવશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. મન પરેશાન રહેશે. ધીરજ જાળવી રાખો. ધાર્મિક કાર્યોમાં સામેલ થશો. આજે પરિવારના સભ્યોના સૂચનોને અવગણશો નહીં. આ કામમાં આવતા અવરોધોને દૂર કરવામાં મદદ કરી શકે છે. આજે તમને પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે અને આવકમાં વૃદ્ધિના નવા રસ્તાઓ બનશે.

મીન: કાર્યક્ષેત્રમાં નાની-નાની પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. માનસિક શાંતિ મળશે. ઘરમાં મહેમાનોના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. જો કે ઓફિસમાં વધુ મહેનત કરવી પડશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *