આ યુવક ચાલતી ટ્રેનમાં સ્ટંટ બતાવા પડ્યું ભારે, નબળા હૃદયવાળા લોકોએ આ વીડિયો ન જોવો

આ યુવક ચાલતી ટ્રેનમાં સ્ટંટ બતાવા પડ્યું ભારે, નબળા હૃદયવાળા લોકોએ આ વીડિયો ન જોવો

ચાલતી ટ્રેનમાં સ્ટંટ કરવાનું કેટલું મુશ્કેલ હોય છે તેનું જીવંત ઉદાહરણ આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે. નબળા હૃદયવાળાઓ માટે આ વિડિઓ તમારા પોતાના જોખમે જુઓ.

લાંબી હોય કે ટૂંકી મુસાફરી હોય, ટ્રેનો હંમેશાથી ગમે ત્યાં મુસાફરી કરવા માટેનું સૌથી આર્થિક માધ્યમ રહ્યું છે, જેમાં લોકોને અન્ય માધ્યમોની તુલનામાં વધુ પૈસા ખર્ચવા પડતા નથી. સામાન્ય રીતે મુસાફરી દરમિયાન લોકોને ટ્રેનની અંદર જ સીટ મળી જાય છે, પરંતુ કેટલીકવાર વધુ ભીડને કારણે મુસાફરોને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે. ઘણી વખત કેટલાક લોકો ટ્રેનના દરવાજે ઉભા રહેતા અથવા બારીમાંથી હાથ ચોંટાતા જોવા મળે છે. તમે જોયું જ હશે કે TTE અથવા RPFના જવાનો ટ્રેનમાં ફરતા રહે છે અને આવા લોકોને એલર્ટ કરતા રહે છે, તેમ છતાં કેટલાક લોકો ગમે તેમ કરવાથી બચતા નથી અને અકસ્માતોને જાતે જ આમંત્રણ આપે છે. હાલમાં જ આવા જ એક છોકરાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર લોકોને ધૂમ મચાવી રહ્યો છે, જેમાં તે ચાલતી ટ્રેનમાં સ્ટંટ કરતો જોવા મળે છે, પરંતુ બીજી જ ક્ષણે તેની સાથે જે થાય છે તે જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો.

અહીં વિડિયો જુઓ

ચાલતી ટ્રેનમાં જીવલેણ સ્ટંટ

ચાલતી ટ્રેનમાં સ્ટંટ કરવાનું કેટલું મુશ્કેલ હોય છે તેનું જીવંત ઉદાહરણ આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે. વીડિયોમાં જોવા મળે છે કે કેવી રીતે એક છોકરો સ્ટંટ કરતા સમયે અચાનક ટ્રેનની બારી પર ચઢી જાય છે, જેનાથી લોકો રડી પડે છે. વિડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે, કોઈ પણ ડર વિના, છોકરો અચાનક ટ્રેનની બારીમાંથી ચઢી જાય છે, એ વિચાર્યા વિના કે સહેજ પણ ભૂલ તેનો જીવ લઈ શકે છે. દરમિયાન, છોકરાને અચાનક વીજ કરંટ લાગ્યો અને તે ટ્રેનમાં જ બેભાન થઈ ગયો. સદ્નસીબે તેનો જીવ બચી ગયો. અકસ્માતમાં છોકરાનો એક હાથ અને શરીર ખરાબ રીતે દાઝી ગયા હતા. ચોક્કસ તમે પણ આ વિડીયો જોઈને કંપી ઉઠશો.

આ વિડિયો તમારા દિલને આંચકો આપશે

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ X (અગાઉ ટ્વિટર) પર @gillujojo નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. માત્ર 58 સેકન્ડના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 35 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોનારા યુઝર્સ તેના પર વિવિધ પ્રતિક્રિયાઓ આપીને આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘જીવતા બચી ગયા, તે મોટી વાત છે.’ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘યમરાજ આ સમયે અયોધ્યામાં જ હોવા જોઈએ, તેથી જ તેમનો જીવ બચી ગયો.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *