એક વ્યક્તિ 4 બાળકોને સ્કૂટર પર લઈ જઈ રહ્યો હતો, પોલીસે તેને રોક્યો… આગળ શું થયું?, જુઓ વિડિયો અહી

એક વ્યક્તિ 4 બાળકોને સ્કૂટર પર લઈ જઈ રહ્યો હતો, પોલીસે તેને રોક્યો… આગળ શું થયું?, જુઓ વિડિયો અહી

ઘણી વખત ચાલતી વખતે પણ આવી ઘટનાઓ જોવા મળે છે જેના વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. ઘણી વખત આ વિડીયો આપણને આવા ઘણા પાઠ આપે છે જે જીવન માટે ખૂબ જ ઉપયોગી છે. આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં કંઈક આવું જ જોવા મળ્યું. જેમાં એક વ્યક્તિ ચાર બાળકોને સ્કૂટર પર લઈને જતો જોવા મળે છે, જેને પોલીસે રોકીને તેને નિયમો સમજાવ્યા હતા અને તેને ફરીથી આવી ઘટનાનું પુનરાવર્તન ન કરવાની સૂચના પણ આપી હતી. આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

બેહાટના એસડીઓપી સંતોષ પટેલ દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે. એવું કહેવાય છે કે સંતોષ પટેલ પેટ્રોલિંગ દરમિયાન મુરાર વિસ્તારમાં હતા ત્યારે બાડા ગામ પાસે એક વ્યક્તિ ચાર યુવતીઓને તેના ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર પર લઈ જઈ રહ્યો હતો. કહેવાય છે કે આ વ્યક્તિ છોકરીઓ સાથે સ્કૂલેથી ઘરે જઈ રહ્યો હતો. છોકરીઓ તેની અને તેના પરિવારની હતી. જ્યારે SDOPએ આ દ્રશ્ય જોયું તો તેઓ ચોંકી ગયા.

તેણે પોતે સ્કૂટર પર સવાર વ્યક્તિનો વીડિયો બનાવ્યો હતો. તેમ ન કરવા સૂચના પણ આપી હતી. વ્યક્તિએ પોતાની ભૂલ સ્વીકારી લીધી અને ભવિષ્યમાં આવી ભૂલ નહીં કરવાનું વચન આપ્યું. સંતોષ પટેલની આ સલાહનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. લોકો તેના પર વિવિધ પ્રકારની કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

ઘણા લોકો કહી રહ્યા છે કે આ કાર્યવાહી સંપૂર્ણપણે બેજવાબદારીભરી છે. આ માણસે પોતાના બાળકોનો જીવ પણ જોખમમાં મૂક્યો. ઘણા લોકો પોલીસના આ વલણના વખાણ પણ કરી રહ્યા છે. તેમનું કહેવું છે કે પોલીસ માત્ર નિયમોનો અમલ કરી શકે છે પરંતુ આપણે જાતે જ સુધારો કરવો પડશે. શહેરને બહેતર બનાવવામાં માત્ર વહીવટીતંત્ર જ નહીં પરંતુ શહેરવાસીઓની પણ મોટી ભૂમિકા હોવાનું ઘણા લોકો કહી રહ્યા છે. તેથી, આપણે પણ આપણી જવાબદારીઓ નિભાવવી જોઈએ અને નિયમોનું પાલન કરવું જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *