આ યુવક એક છોકરી સાથે મજાક કરી રહીયો હતો, યુવકને પડ્યું ભારે, જુઓ વિડિયો અહી

આ યુવક એક છોકરી સાથે મજાક કરી રહીયો હતો, યુવકને પડ્યું ભારે, જુઓ વિડિયો અહી

યૂઝર્સ ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર પ્રૅન્ક વીડિયો જોવાનું પસંદ કરે છે. વાયરલ થયેલા વીડિયોમાં એક યુવકે એસ્કેલેટર પર ચડીને યુવતીને પ્રૅન્ક કરવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો હતો. પરંતુ મામલો ઊંધો પડ્યો. એક વ્યક્તિએ યુવકને પકડી લીધો અને તેને ખેંચી લીધો અને તેને થપ્પડ માર્યો.

સોશિયલ મીડિયા પર પ્રૅન્ક વીડિયો અવારનવાર જોવા મળે છે. આમાં, લોકો જાહેર સ્થળોએ અજાણ્યા લોકો સાથે મજાક કરે છે અથવા કેટલાક ડરામણા કૃત્યો કરે છે અને એક વ્યક્તિ ગુપ્ત રીતે કેમેરામાં તેમની પ્રતિક્રિયા રેકોર્ડ કરે છે. મોટાભાગના પ્રૅન્ક વીડિયોને પસંદ કરવામાં આવે છે કારણ કે લોકોની પ્રતિક્રિયાઓ ખૂબ જ ફની હોય છે. પરંતુ આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક પ્રૅન્ક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને તેની પાછળનું કારણ પણ ઓછું રસપ્રદ નથી.

વાસ્તવમાં, એક યુવક મજાક કરવાનો પ્રયાસ કરે છે પરંતુ તેની સાથે કંઈક એવું થાય છે જે તમને હસાવી જશે. વીડિયોમાં તમે જોશો કે એક યુવક મજાકમાં બીજી બાજુથી એસ્કેલેટર પરથી નીચે આવી રહેલી એક મહિલાના ચહેરાને સ્પર્શ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે, પરંતુ આમ કરવાથી તે તેના પર બેકફાયર થઈ જાય છે. મહિલાની પાછળ ઉભેલી વ્યક્તિ આને યુવકનું દુષ્કર્મ માને છે. એક પણ ક્ષણ બગાડ્યા વિના, તેણે યુવકને કોલરથી પકડી લીધો અને તેને એસ્કેલેટરમાંથી પોતાની તરફ ખેંચ્યો. યુવક કોઈક રીતે ઉભો થવાનું સંચાલન કરે છે.

બમ્પર દૃશ્યો મળ્યા

જ્યારે યુવક કેમેરા બતાવે છે અને કહે છે કે તે એક ટીખળનો વીડિયો બનાવી રહ્યો હતો, ત્યારે તે વ્યક્તિ હસી પડે છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. 22 જાન્યુઆરીએ શેર કરવામાં આવેલ આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 4 કરોડથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. આ પોસ્ટ પર હજારો લોકોએ કોમેન્ટ પણ કરી છે. ઘણા લોકોએ લખ્યું છે કે આવી ટીખળ ન થવી જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *