જ્યારે સ્ક્રીન પર રામલલાના પગ દેખાયા, ત્યારે માતાએ તેમના લેપટોપને સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લીધા, આ ફોટાએ લોકોનું દિલ જીતી લીધું

જ્યારે સ્ક્રીન પર રામલલાના પગ દેખાયા, ત્યારે માતાએ તેમના લેપટોપને સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લીધા, આ ફોટાએ લોકોનું દિલ જીતી લીધું

એક સોશિયલ મીડિયા પ્રભાવકે તેની માતાની એક તસવીર શેર કરી છે જેમાં તે લેપટોપ પર અયોધ્યામાં વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી દ્વારા કરવામાં આવી રહેલી પ્રાણ પ્રતિષ્ઠા દરમિયાન રામ લલ્લાના ચરણ સ્પર્શ કરતી અને તેમને સલામ કરતી જોવા મળે છે. આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે.

22 જાન્યુઆરી 2024 એ દેશવાસીઓ માટે ખૂબ જ ખાસ દિવસ હતો. લાંબી રાહ જોયા બાદ આખરે આ દિવસે અયોધ્યામાં રામ મંદિરનું ઉદ્ઘાટન થયું. કરોડો લોકોની નજર ગઈકાલે ટીવી, ફોન અને લેપટોપ પર ટકેલી હતી. લોકોએ રામલલાની તસવીરો ઈન્સ્ટાગ્રામ, ફેસબુક કે વોટ્સએપ સ્ટેટસ પર મોટા પ્રમાણમાં શેર કરી હતી. એક્સ પર એક યુઝરે આવી તસવીર શેર કરી છે જે ભાવુક છે અને લોકો તેને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

એક્સ યુઝર @વેલુએ તેની માતાની એક તસવીર શેર કરી છે જેમાં તે પોતાના લેપટોપ પર ભગવાન રામના ચરણ સ્પર્શ કરી રહી છે. તેણે એમ પણ લખ્યું છે કે- મમ્મી લેપટોપ પર રામજીના પગને સ્પર્શ કરી રહી છે. તે ખૂબ જ મીઠી અને લાગણીશીલ છે. આ પોસ્ટને અત્યાર સુધીમાં 2 લાખ 32 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર આ તસવીરની ચર્ચા થઈ રહી છે.

લોકો વર્ચ્યુઅલ રીતે જોડાયેલા હતા

આ પોસ્ટ પર ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ પણ કરી છે. એક યુઝરે લખ્યું છે- મારી માતાએ પણ આવું જ કર્યું અને રામલલાને થઈ રહેલી તકલીફોને કારણે તે રડી પડી. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું છે કે અમારા ઘરમાં પણ બિલકુલ આવું જ થયું છે. અન્ય યુઝરે લખ્યું છે – આ ઈન્ટરનેટ અને સોશિયલ મીડિયાની શક્તિ છે. આ બધું જોતી વખતે મારી માતાની આંખોમાં આંસુ હતા. તે મારી સાથે એક ફોન કોલ પર વર્ચ્યુઅલ રીતે જોડાયેલી હતી.

દરેક ઘરની વાર્તા

અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આજે સમગ્ર દેશની આંખોમાં આંસુ છે. ઘણા યુઝર્સે લખ્યું છે કે સોમવારે તેમના ઘરમાં પણ આવું જ દ્રશ્ય હતું. ઘણા લોકોએ કોમેન્ટમાં ‘જય શ્રી રામ’ પણ લખ્યું છે. જો કે, રામલલાને જોયા પછી તમારા મનમાં શું લાગણીઓ આવી અને તમે આ અંગે શું કહેવા માંગો છો? તમારો અભિપ્રાય કોમેન્ટ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *