રામલલાની મૂર્તિ ઝબકી, AIની અજાયબી જોઈને ‘રામભક્તો’ થયા ખુશ, વીડિયો થયો વાયરલ

રામલલાની મૂર્તિ ઝબકી, AIની અજાયબી જોઈને ‘રામભક્તો’ થયા ખુશ, વીડિયો થયો વાયરલ

અયોધ્યાના મંદિરમાં બેઠેલી રામલલાની પ્રતિમાની તસવીર પર લોકોએ ઘણો પ્રેમ વરસાવ્યો છે. પરંતુ હવે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં રામલલા પોતાની પાંપણો પટપટાવતા જોવા મળી રહ્યા છે. આ વીડિયો એકદમ ક્યૂટ છે. લોકો આ વીડિયોના વખાણ કરતાં થાકતા નથી.

અયોધ્યામાં રામ મંદિરનું ભવ્ય ઉદ્ઘાટન કરવામાં આવ્યું હતું. આખો દેશ 22 જાન્યુઆરીને તહેવાર તરીકે ઉજવે છે. દરેક જગ્યાએ દિવાળી જેવો જાહોજલાલી જોવા મળી રહ્યો હતો, જ્યારે રામના મંત્રો પણ ગુંજી રહ્યા હતા. વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ ઔપચારિક રીતે અભિષેકમાં ભાગ લીધો હતો અને દેશવાસીઓએ ભગવાન રામનું સ્વાગત કર્યું હતું. પરંતુ આ દિવસોમાં આકર્ષણનું કેન્દ્ર રામલલાની મૂર્તિ બની રહી છે, જેના દરવાજા પવિત્રતા પહેલા જ ખોલવામાં આવ્યા હતા.

ભગવાન રામના બાળ સ્વરૂપની મૂર્તિ ખૂબ જ આકર્ષક છે. આ 51 ઈંચની પ્રતિમાની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી. પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો જોઈને લોકો દંગ રહી ગયા. આ વીડિયોમાં રામલલા પોતાની પાંપણ પટકાવતા જોવા મળે છે. ભગવાન રામની મનમોહક અભિવ્યક્તિ દેખાય છે. તેનું જીવંત સ્વરૂપ જોઈને તમે દંગ રહી જશો.

લોકો મંત્રમુગ્ધ છોડી ગયા

જ્યારે લોકોએ આ વીડિયોને પહેલીવાર જોયો ત્યારે તેઓ મંત્રમુગ્ધ થઈ ગયા હતા. તેને પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ ન આવ્યો. આ જોઈને તમે વધારે વિચારી લો કે મૂંઝવણમાં પડો એ પહેલાં, ચાલો તમને ખરું સત્ય જણાવીએ. વાસ્તવમાં આ વીડિયો આર્ટિફિશિયલ ઈન્ટેલિજન્સ એટલે કે AI દ્વારા બનાવવામાં આવ્યો છે.

વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે
સ્વાભાવિક છે કે સત્ય જાણ્યા વિના આ વીડિયો પહેલીવાર જોયા પછી લોકો ચોંકી ગયા હતા. આ વાયરલ પોસ્ટને અત્યાર સુધીમાં 1.3 મિલિયન વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે. તેને Xના @happymi_ હેન્ડલ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો પર ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ પણ કરી છે. એક યુઝરે લખ્યું છે – અમારા રામલલા વધુ નિર્દોષ અને દિવ્ય દેખાઈ રહ્યા છે. આ શેર કરવા બદલ આભાર.

રામ ભાવુક થઈ ગયા!
અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – જેણે પણ આ કર્યું છે તેનો આભાર. એક યુઝરે લખ્યું- હું આ માટે તૈયાર નહોતો. મારું હૃદય જોરથી ધડકવા લાગ્યું, જાણે રામજી ભાવુક થઈ ગયા. કોઈપણ રીતે, ભગવાન રામનો આ વીડિયો તમને કેવો લાગ્યો? કૃપા કરીને ટિપ્પણી વિભાગમાં તમારા મંતવ્યો શેર કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *