બાળકોએ તેમના શિક્ષક સાથે મળીને ‘મેરે રામ આયેંગે’ પર આવો ડાંસ કર્યો, વીડિયો જોઈને લોકો ફેન બની ગયા.

બાળકોએ તેમના શિક્ષક સાથે મળીને ‘મેરે રામ આયેંગે’ પર આવો ડાંસ કર્યો, વીડિયો જોઈને લોકો ફેન બની ગયા.

મહારાષ્ટ્રના નાગપુરની એક સ્કૂલમાં શિક્ષક સાથે સ્કૂલના બાળકો ‘મેરે રામ આયેંગે…’ પર ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. વીડિયોને જોઈને એવું માનવામાં આવી રહ્યું છે કે આવું એસેમ્બલી દરમિયાન કરવામાં આવ્યું હતું. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

અયોધ્યામાં ભગવાન શ્રી રામના મંદિરના ઉદ્ઘાટન કાર્યક્રમની તૈયારીઓ ઘણા સમયથી ચાલી રહી હતી. 22 જાન્યુઆરી 2024ના રોજ વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી પોતે પ્રાણ પ્રતિષ્ઠા સમારોહમાં આવ્યા હતા. દેશવાસીઓ ઘણા સમયથી આ ખાસ દિવસની રાહ જોઈ રહ્યા હતા. સર્વત્ર વાતાવરણ રામ ભક્તિમાં તરબોળ હતું. ઘણા દિવસોથી સોશિયલ મીડિયા પર વીડિયો, રીલ અને તસવીરો વાયરલ થઈ રહી હતી. મહારાષ્ટ્રના નાગપુરની એક સ્કૂલનો વીડિયો X પર તરંગો મચાવી રહ્યો છે.

નાગપુરની આ શાળામાં રામ ભક્તિનું ભવ્ય દ્રશ્ય જોવા મળ્યું હતું. શાળામાં શિક્ષકો સાથે બાળકોએ ‘મેરે રામ આયેંગે’ પર સ્ટેપ બાય સ્ટેપ ડાન્સ કર્યો હતો. વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોશો કે ટીચર સામે ઉભી છે અને બાળકો તેની પાછળ કતારમાં છે. બધા એક સાથે ડાન્સ કરી રહ્યા છે. આ જોઈને તમે પણ બાળકોના વખાણ કર્યા વગર નહીં રહી શકો.

દબાવીને વ્યુ મેળવો

તમામ બાળકો તેમના શિક્ષક સાથે શાળાના મેદાનમાં પ્રદર્શન કરી રહ્યા છે. Xના @memenist_ હેન્ડલ પર અત્યાર સુધીમાં આ વીડિયોને 4 લાખથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. ઘણા યુઝર્સ આ વીડિયો પર કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું છે – મને લાગે છે કે શિક્ષક (જો હું સાચો હોઉં તો) આ બાળકોને આટલી સુંદર રીતે દોરી જવા માટે પ્રશંસાને પાત્ર છે. અન્ય યુઝરે લખ્યું છે – આ ખૂબ જ સુંદર છે.

મહાન કોરિયોગ્રાફી

અન્ય વ્યક્તિએ લખ્યું છે – શિક્ષકે ઉત્તમ કોરિયોગ્રાફી કરી છે. અન્ય વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આ આરાધ્ય છે. એક યુઝરે લખ્યું- આ બર્નૌલ મોમેન્ટ છે. ઘણા યુઝર્સે ‘જય શ્રી રામ’ અને ‘જય સિયારામ’ જેવી કોમેન્ટ્સ પણ લખી છે. કોઈપણ રીતે, તમને બાળકો અને શિક્ષકનો આ ડાન્સ કેવો લાગ્યો? તમારો અભિપ્રાય કોમેન્ટ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *