મેટ્રોમાં બે મહિલાઓ વચ્ચે લડાઈ, લાત અને મુક્કા માર્યા, લોકો વીડિયો બનાવતા રહ્યા

મેટ્રોમાં બે મહિલાઓ વચ્ચે લડાઈ, લાત અને મુક્કા માર્યા, લોકો વીડિયો બનાવતા રહ્યા

દિલ્હી મેટ્રોના વીડિયો અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતા રહે છે. હવે મેટ્રોમાં સીટ માટે બે મહિલાઓ એકબીજા સાથે એવી રીતે લડી કે વીડિયો તરત જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગયો. આ વીડિયો જોયા બાદ કેટલાક લોકો કહી રહ્યા છે- મેટ્રોની પરેશાનીઓનો અંત ક્યારે આવશે?

મેટ્રોને દિલ્હીની લાઈફલાઈન કહેવામાં આવે છે. દિલ્હી એનસીઆરની મોટી વસ્તી દરરોજ આવવા-જવા માટે મેટ્રો પર નિર્ભર છે અને આ દરમિયાન ઘણી વાર એવી ઘટનાઓ બને છે કે જેના વિશે વિચારવું પણ અશક્ય છે! ભૂતકાળમાં પણ દિલ્હી મેટ્રોમાં મારામારીની ઘણી ઘટનાઓ બની છે, પરંતુ આ વખતે માત્ર બે મહિલાઓ જ ખરાબ રીતે લડી.

માઇક્રોબ્લોગિંગ સાઇટના @gharkekalesh હેન્ડલ પર એક વીડિયો શેર કરવામાં આવ્યો છે આ વીડિયોમાં તમે જોશો કે બે મહિલાઓ વચ્ચે ઝઘડો થઈ રહ્યો છે જે બાદમાં લડાઈમાં ફેરવાઈ જાય છે. એક મહિલા તેના કરાટે મૂવ્સ કરતી જોવા મળે છે જ્યારે બીજી મહિલા ધમકી આપવામાં વ્યસ્ત છે.

મામલો જેલ સુધી પહોંચ્યો

આ પછી, એક મહિલા તેની સીટ પર બેસે છે જ્યારે બીજી મહિલાની દલીલ ચાલુ રહે છે. લોકો વચ્ચે-વચ્ચે સમજાવવાની કોશિશ પણ કરે છે પરંતુ મહિલા પોતાની વાત પર અડગ રહે છે. લડાઈની મધ્યમાં મહિલા કહે છે કે તે ગાયક છે અને તે તેને (બીજી મહિલા) જેલમાં ધકેલી દેશે. બાદમાં ત્યાં હાજર લોકો પણ ચુપચાપ બેસી ગયા અને તેને સમજાવવાનો પ્રયાસ કર્યો.

મેટ્રો-મેટ્રોની વાર્તા

આ વીડિયો પર સેંકડો લોકો કોમેન્ટ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું છે – હવે મને લેખક-ગાયકથી ડર લાગે છે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- આ રોજિંદી વાત છે, તેને જય શ્રી રામ કહો. અન્ય યુઝરે લખ્યું છે – આ પ્રિન્ટ જેવું લાગે છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – મેટ્રો-મેટ્રો સ્ટોરી. કોઈપણ રીતે, આ વિડિઓ વિશે તમારો અભિપ્રાય શું છે? કૃપા કરીને તમારા મંતવ્યો ટિપ્પણી કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *