સૈનિક અને ડોક્ટરના લગ્નનું અનોખું વેડિંગ કાર્ડ થયું વાયરલ, લોકો કર્યા વખાણ

સૈનિક અને ડોક્ટરના લગ્નનું અનોખું વેડિંગ કાર્ડ થયું વાયરલ, લોકો કર્યા વખાણ

સોશિયલ મીડિયા પર લગ્નના કાર્ડની ખૂબ પ્રશંસા થઈ રહી છે. વાસ્તવમાં, આ લગ્નનું કાર્ડ ખૂબ જ ક્રિએટિવ છે, તેને જોઈને જ સ્પષ્ટ થઈ જાય છે કે તે એક સૈનિક અને ડૉક્ટરના લગ્નનું છે. સોશિયલ મીડિયા પર લોકો આ અંગે પોતાનો અભિપ્રાય આપી રહ્યા છે.

લગ્નના કાર્ડમાં ક્રિએટિવિટી જોવા મળવી સામાન્ય વાત છે, પરંતુ હાલમાં એક અનોખા લગ્નનું કાર્ડ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યું છે. અત્યાર સુધી લાખો લોકો તેને જોઈ ચૂક્યા છે અને તેના વખાણ કર્યા વગર રહી શકતા નથી. યુઝર્સ કપલને તેમના લગ્ન માટે અભિનંદન આપી રહ્યા છે. પરંતુ કેટલાક તેને દેખાડવા માટે પણ જોડી રહ્યા છે.

કાર્ડની ડિઝાઈન શર્ટ જેવી છે, જેમાં અડધો ભાગ આર્મી યુનિફોર્મ દર્શાવે છે. બીજા અડધા ભાગમાં ડૉક્ટરનો કોટ દેખાય છે. સેનાના ભાગમાં ‘કેપ્ટન અદનાન’ અને ડૉક્ટરની ડિઝાઇનમાં ‘ડૉક્ટર રામશા’ લખવામાં આવ્યું છે. બે રંગોમાં આ કાર્ડ ખૂબ જ સરળ પરંતુ અનન્ય લાગે છે.

કાર્ડ વાયરલ થયું

આ કાર્ડની તસવીર 20 જાન્યુઆરીએ માઇક્રોબ્લોગિંગ સાઇટ ‘X’ પર શેર કરવામાં આવી હતી. જેને અત્યાર સુધીમાં એક લાખથી વધુ લોકો તરફથી લાઈક્સ મળી ચૂકી છે. ‘ મુહમ્મદ શોએબ નામના યુઝરે તસવીરને કેપ્શન આપ્યું છે – લગ્નના કાર્ડનું સૌથી સુંદર ઉદાહરણ. જો કે આ લગ્ન ક્યારે અને ક્યાં થઈ રહ્યા છે તે અંગે ટ્વિટમાં કોઈ માહિતી નથી. આ કપલને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ અભિનંદન મળી રહ્યા છે. પરંતુ કેટલાક લોકોને આ આમંત્રણ કાર્ડ પસંદ નથી આવી રહ્યું. તે તેને એક શેમ ગણાવી રહ્યો છે. વીડિયોની કોમેન્ટમાં એક વ્યક્તિએ લખ્યું- સૈનિકો અને ડોક્ટરો પોતાના પ્રોફેશન પ્રત્યે આટલા ભાવુક કેમ છે? શા માટે તેઓ તેને તેમનું સંપૂર્ણ વ્યક્તિત્વ બનાવે છે? ખૂબ જુસ્સો. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- શું આ બે લોકોના લગ્ન છે કે બે પ્રોફેશનલ્સના? ત્રીજાએ લખ્યું- શું બે લોકો કે બે વ્યવસાય લગ્ન કરી રહ્યા છે?

ડિઝાઇન ટ્રેન્ડિંગ છે

રસપ્રદ વાત એ છે કે, આ પહેલીવાર નથી જ્યારે બે લોકોએ લગ્નના કાર્ડમાં તેમના વ્યવસાયને મુખ્ય રીતે દર્શાવ્યો હોય. આ પહેલા આઈઆઈટીના એક પૂર્વ સ્ટુડન્ટે પણ પોતાના લગ્નનું કાર્ડ આવી જ રીતે બનાવ્યું હતું. આમાં વર IIT બોમ્બેનો હતો અને કન્યા IIT દિલ્હીની હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *