અમદાવાદમાં ભયાનક રોડ અકસ્માત, 9 લોકોએ જીવ ગુમાવ્યા

અમદાવાદમાં ભયાનક રોડ અકસ્માત, 9 લોકોએ જીવ ગુમાવ્યા

અમદાવાદમાં ગુરુવારે સવારે ઇસ્કોન બ્રિજ પર એક ઝડપી જગુઆર કાર અથડાતાં પોલીસ કોન્સ્ટેબલ સહિત નવ લોકોના મોત થયા છે. સંપૂર્ણ સમાચાર વાંચવા માટે નીચે સ્ક્રોલ કરો.

અમદાવાદના ઇસ્કોન બ્રિજ પર ગુરુવારે સવારે એક ઝડપી જગુઆર કાર અથડાતાં પોલીસ કોન્સ્ટેબલ સહિત નવ લોકોના મોત થયા છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે જગુઆર કાર 160 કિલોમીટર પ્રતિ કલાકની ઝડપે દોડી રહી હતી.

જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલા પણ આ જગ્યાએ થાર અને ડમ્પરનો બીજો અકસ્માત થયો હતો. જેને લઇ લોકોના ટોળેટોળા ઘટનાસ્થળે ઉમટી પડ્યા હતા. ત્યારે એક હાઇસ્પીડ ‘જગુઆર’ કાર લોકોને કચડી નાખતી અકસ્માત સ્થળે પહોંચી હતી. આ અકસ્માતમાં નવ લોકોના મોત થયા હતા અને ‘જગુઆર’ કારનો ડ્રાઈવર પણ ઘાયલ થયો હતો.

અમદાવાદ ટ્રાફિક પોલીસના અધિકારી એસ.જે.મોદીએ જણાવ્યું હતું કે “આ ઘટનામાં 6 લોકોના ઘટનાસ્થળે જ મોત નીપજ્યા હતા. જ્યારે અન્ય લોકોને સારવાર માટે સોલા સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા. જગુઆરના ડ્રાઈવરને ખાનગી સિમ્સ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, જગુઆર ઉપરાંત ઈજાગ્રસ્તો પણ હતા. યુવક, બોર્ડમાં અન્ય એક છોકરો અને એક છોકરી પણ હતા. બંને વિશે કોઈ માહિતી બહાર આવી નથી. મળતી માહિતી મુજબ, પહેલો અકસ્માત બુધવારે બપોરે 1.15 કલાકે થયો હતો.

ટ્રક અને થાર વચ્ચે અકસ્માત થયો હતો
અમદાવાદના ઈસ્કોન હાઈવે પર ટ્રક અને થાર વચ્ચે અકસ્માત સર્જાયો હતો. તેને જોવા માટે લોકો ઘટનાસ્થળે હાજર હતા. તે દરમિયાન તેજ ગતિએ આવી રહેલી જગુઆર કાર ભીડમાં ઘુસી ગઈ હતી. જેના કારણે 9 લોકોના મોત અને 13 લોકો ઘાયલ હોવાનું કહેવાય છે. ટ્રાફિક પોલીસ અધિકારીના જણાવ્યા અનુસાર, થાર એસજી હાઈવે પર પાછળથી એક ડમ્પરને ટક્કર મારી હતી. તેને જોવા માટે લોકો મોટી સંખ્યામાં ઉમટી પડ્યા હતા. દરમિયાન તેજ ગતિએ આવી રહેલી કાર ભીડમાં ઘુસી ગઈ હતી. આ ઘટનામાં મૃતકોના મૃતદેહને સોલાની સિવિલ હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા છે. ઘાયલોને સિલિલ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *