પાર્કમાં, બે છોકરીઓએ એકબીજાને માર માર્યો, લાતો અને મુક્કાથી માર્યો – જુઓ  વિડિયો અહી

પાર્કમાં, બે છોકરીઓએ એકબીજાને માર માર્યો, લાતો અને મુક્કાથી માર્યો – જુઓ વિડિયો અહી

તમે ઘણીવાર છોકરાઓને એકબીજા સાથે લડતા જોયા હશે, પરંતુ શું તમે ક્યારેય છોકરીઓને છોકરાઓની જેમ લડતા જોયા છે? કદાચ ના! પરંતુ યુવતીઓની જબરદસ્ત લડાઈનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

યુકેના એક પાર્કમાં છોકરીઓની લડાઈનો એક ચોંકાવનારો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યો છે.

વાયરલ વીડિયોમાં એક છોકરી પોતાના હાથ વડે માથું બચાવવાનો પ્રયાસ કરી રહી હતી ત્યારે બે છોકરીઓ તેને જમીન પર પછાડીને તેના પર મુક્કા અને લાતોનો વરસાદ કરતી જોવા મળી હતી.

પાર્કમાં છોકરીઓની જબરદસ્ત લડાઈ

આ વિડિયો ટ્વિટર પર ડીનો (@Deanceejay13) નામના યુઝરે અપલોડ કર્યો હતો. જે શનિવારનો છે, જ્યાં અન્ય બે મહિલાઓ એક છોકરીને પાર્કમાં ધક્કો મારી રહી હતી. ટ્વિટર યુઝરે કેપ્શનમાં દાવો કર્યો હતો કે તેણે જે છોકરીને માર માર્યો હતો તે તેની નાની સાવકી બહેન હતી.

છોકરાએ ટ્વીટ કર્યું, “આ વીકએન્ડમાં મારી નાની સાવકી બહેન સાથે આવું થયું… તેને પાર્કમાં ગુસ્સે થયેલી છોકરીઓએ માર માર્યો, દરેક જણ કૃપા કરીને શેર કરો.” યુઝરે ઘટના સ્થળ તરીકે હૂડ પાર્ક, એશબી ડે લા ડ્યુચેનો ઉલ્લેખ કર્યો છે.

લાતોનો ભારે વરસાદ

હવે, આ વીડિયો વાયરલ થયા પછી, સુરક્ષા અધિકારીઓએ વીડિયોની તપાસ શરૂ કરી છે, જેમાં બે મહિલાઓ લેસ્ટરશાયરના એક પાર્કમાં એક કિશોરીને વારંવાર મુક્કા મારી રહી છે અને લાત મારી રહી છે.

પોલીસે ટ્વીટ કર્યું, “લેસ્ટરશાયર પોલીસના અધિકારીઓ આ વિડિયોથી વાકેફ છે, તેઓ ઘટનાની વધુ તપાસ કરી રહ્યા છે, અને સંડોવાયેલા લોકો સાથે વાત કરશે. અમારી પાસે આ ઘટના અંગે વધુ કોઈ માહિતી નથી, 23*392390 ટાંકીને અમે માહિતી ધરાવનાર કોઈપણને મેળવવા માટે કહી રહ્યા છીએ. સંપર્કમાં.”

લોકો કાર્યવાહીની માંગ કરી રહ્યા છે

અહીં, વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ તરફથી ઘણી ટીકાત્મક પ્રતિક્રિયાઓ મળી રહી છે. તમામ લોકો દોષિતો સામે કડક કાર્યવાહીની માંગ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, “પોલીસ આમાં કેમ સામેલ નથી? હું આશા રાખું છું કે તમારી સાવકી બહેનનું હોસ્પિટલમાં ચેક આઉટ કરવામાં આવશે. તેને ત્યાં ઘણી ઈજાઓ થઈ છે, તેના સારા થવાની શુભેચ્છા.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *