ક્રીમ રોલ્સ કેવી રીતે બનાવવામાં આવે છે? ફેક્ટરીનો વાયરલ વીડિયો જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા

ક્રીમ રોલ્સ કેવી રીતે બનાવવામાં આવે છે? ફેક્ટરીનો વાયરલ વીડિયો જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા

આપણા બધાની બાળપણ સાથે જોડાયેલી ઘણી યાદો હોય છે અને તે યાદોમાં કેટલીક એવી ખાણીપીણીની વસ્તુઓ છે જેને જોઈને આજે પણ મોંમાં પાણી આવી જાય છે. આ યાદગાર ખાદ્ય ચીજોમાં ક્રીમ રોલ્સનો પણ સમાવેશ થાય છે. જેમને અમારી માતા બાળપણમાં અમને સોંપીને અમને આશ્ચર્યચકિત કરતી હતી.

ઘણી વખત શાળાએથી પાછા ફરતી વખતે અથવા અન્ય પ્રસંગોએ, અમે બધા ક્રીમ રોલ્સથી અમારી નાની ભૂખ સંતોષતા હતા, પરંતુ બહુ ઓછા લોકોએ તે બનાવતા જોયા હશે.

સોશિયલ મીડિયા પર ક્રીમ રોલ્સ બનાવતી વખતે એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને કોઈએ પોતાના બાળપણની યાદો તાજી કરી, ઘણા લોકોએ આશ્ચર્ય વ્યક્ત કર્યું અને કહ્યું, શું આ રીતે ક્રીમ રોલ્સ બને છે?

ક્રીમ રોલ ઓલ ટાઈમ ફેવરિટ
રાજસ્થાનના અજમેરમાં બલ્ક ક્રીમ રોલ બનાવતી ફેક્ટરીમાંથી ઓલ ટાઈમ ફેવરિટ યમ્મી સ્નેક ક્રીમ રોલનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં કામદારો ક્રીમ રોલ્સ બનાવતા જોવા મળે છે.

આ વીડિયોને 36 હજાર વખત જોવામાં આવ્યો છે
આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 36 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે અને પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. આ વીડિયોએ લોકોની જૂની યાદો તાજી કરી છે. કેટલાકે તો એમ પણ લખ્યું કે ક્રીમ રોલ્સ હજુ પણ તેમના મનપસંદ નાસ્તામાંથી એક છે.

શેર કરનાર વ્યક્તિને ક્રીમ રોલ જોઈને તેનું બાળપણ યાદ આવી ગયું
ચિરાગ બડજાત્યા નામના યુઝરે આ સ્વાદિષ્ટ નાસ્તો કેવી રીતે બને છે તેનો વીડિયો શેર કર્યો છે. તેને શેર કરનાર વ્યક્તિએ લખ્યું, હું મારા કોલેજના દિવસોમાં તેને ચા સાથે ખાતો હતો. આજે મેં ક્રીમ રોલ્સ કેવી રીતે બનાવવું તે શીખ્યા.

ફેક્ટરીમાં મજૂરો ક્રીમ રોલ બનાવતા જોવા મળ્યા હતા
વીડિયો ક્લિપની શરૂઆત એક વ્યક્તિ સાથે થાય છે જેમાં એક વ્યક્તિ પાતળી શીટ પર પેસ્ટ્રીના કણકને પાતળો રોલ કરે છે અને કણકને સમાન ભાગોમાં કાપ્યા પછી, કણકને ગોળ પાઇપ-આકારના સિલિન્ડરોમાં લપેટીને મોટા ઓવનમાં પકવવા માટે મૂકે છે.

ક્રીમ રોલ જોઈને લોકોના મોંમાં પાણી આવી ગયું
રોલ બેક થયા પછી, તેને એક સુંદર ગોળ ગરમ રોલમાં સ્મૂધ ક્રીમથી ભરવામાં આવે છે. આ પછી તેને પેક કરીને બેકરીમાં મોકલવામાં આવે છે. તેનુ મેં લવ કરદા… આ વિડિયોના બેકગ્રાઉન્ડમાં ચાલી રહ્યું છે જે આ વીડિયોને વધુ આનંદપ્રદ બનાવે છે. કેટલાક લોકોએ કહ્યું અરે શું બનાવવું આટલું સરળ છે?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *