ક્રુઝ પર ભયંકર તોફાન આવ્યું… ખુરશીઓ ઉડવા લાગી અને પવન લોકોને પણ ખેંચી ગયો! વીડિયોમાં જુઓ દ્રશ્ય

ક્રુઝ પર ભયંકર તોફાન આવ્યું… ખુરશીઓ ઉડવા લાગી અને પવન લોકોને પણ ખેંચી ગયો! વીડિયોમાં જુઓ દ્રશ્ય

જહાજ ખતરનાક વાવાઝોડાની ઝપેટમાં આવતાની સાથે જ આ જહાજમાં રાખવામાં આવેલ તમામ ફર્નિચર હવામાં ઉડવા લાગ્યું. પ્રત્યક્ષદર્શીઓના જણાવ્યા અનુસાર, તોફાન થોડા સમય માટે આવ્યું હતું, પરંતુ તે ખૂબ જ મજબૂત હતું.

વાવાઝોડાના કારણે લોકોના મોતના સમાચાર અવારનવાર સામે આવે છે. સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો પણ વાયરલ થયા છે, જેમાં વાવાઝોડા દરમિયાન ભારે વસ્તુઓ હવામાં ઉડતી જોવા મળે છે. આવો જ એક વીડિયો ફરીથી સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં ખુરશીઓ અને અન્ય ફર્નિચર હવામાં ઉડતું જોવા મળી રહ્યું છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે ઘણા લોકો એવા છે જે હવામાં ઉડતી ખુરશીને ટાળવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. આ વિડીયો વાયરલ થયા બાદ હવે યુઝર્સ તેના પર અલગ અલગ કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

જુઓ કેવી રીતે લોકો જીવ બચાવી રહ્યા છે વાયરલ વીડિયો

વીઓનના અહેવાલ મુજબ, વાયરલ થઈ રહેલો આ વીડિયો અમેરિકાના ફ્લોરિડાનો છે, જ્યાં એક રોયલ કેરેબિયન ક્રૂઝ તોફાનથી અથડાઈ હતી, ત્યારબાદ ત્યાં એક ડરામણું દ્રશ્ય જોવા મળ્યું હતું. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે જહાજ ખતરનાક વાવાઝોડાની ઝપેટમાં આવતાની સાથે જ આ જહાજમાં રાખવામાં આવેલ તમામ ફર્નિચર હવામાં ઉડવા લાગ્યું હતું.

વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે ખુરશી સહિત અન્ય ફર્નિચર હવામાં ઉડી રહ્યું છે અને ઝડપથી નીચે પડી રહ્યું છે. આ દ્રશ્ય ખૂબ જ ખતરનાક છે કારણ કે આ ફર્નિચરની પકડને કારણે લોકો ઘાયલ થઈ શકે છે અથવા મોટો અકસ્માત પણ થઈ શકે છે. એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે જહાજ ફ્લોરિડાના બ્રેવર્ડ કાઉન્ટીમાં પોર્ટ કેનાવેરલ છોડવાની તૈયારી કરી રહ્યું હતું, ત્યારે તે તીવ્ર વાવાઝોડાની ઝપેટમાં આવી ગયું હતું.

અચાનક તોફાન

15-ડેક જહાજ પર સવાર મુસાફરો પૂલ દ્વારા આરામ કરી રહ્યા હતા અને સૂર્યનો આનંદ માણી રહ્યા હતા જ્યારે અચાનક જોરદાર પવન અને ભારે વરસાદ શરૂ થયો. વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે લોકો પોતાનો જીવ બચાવવા માટે અહીં-ત્યાં દોડી રહ્યા છે, જ્યાં પણ તેમને જગ્યા મળે ત્યાં તેઓ છુપાઈ ગયા છે. આ દરમિયાન ઘણા લોકો લપસતા અને પડતા પણ જોવા મળે છે.

ફ્લોરિડાના સ્થાનિક વ્યક્તિએ કહ્યું કે તેણે જેટ્ટી પાર્ક ખાતે બંદરની સામે તેની કારમાં બેઠેલા વાવાઝોડાને ઈન્ડિપેન્ડન્સ ઓફ ધ સીઝને જોયો. તેમણે કહ્યું કે આ તોફાન માત્ર થોડી મિનિટો સુધી ચાલ્યું હતું, પરંતુ તેની ઝડપ ખૂબ જ ઝડપી હતી. રોયલ કેરેબિયન એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે અચાનક આવેલા વાવાઝોડાને કારણે કોઈ મુસાફરોને ગંભીર ઈજા થઈ નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *