બાઇક પરથી ખતરનાક સ્ટંટ કરી રહ્યું હતું કપલ, પછી પડ્યું નીચે! – જુઓ વિડિયો અહી

બાઇક પરથી ખતરનાક સ્ટંટ કરી રહ્યું હતું કપલ, પછી પડ્યું નીચે! – જુઓ વિડિયો અહી

આ વીડિયોમાં એક છોકરો તેજ સ્પીડથી બાઇક ચલાવી રહ્યો છે અને તેની પાછળ એક છોકરી બેઠી છે. થોડી જ વારમાં સંતુલન ગુમાવવાને કારણે બંને જમીન પર પડી ગયા.

દિલ્હી સહિત ઘણી જગ્યાએ સ્ટંટ કરતી વખતે વીડિયો સામે આવતો રહે છે. ક્યારેક સ્ટંટ દરમિયાન અકસ્માત પણ થાય છે. આવા અનેક કેસમાં પોલીસ દ્વારા કાર્યવાહી પણ કરવામાં આવી છે. આમ છતાં સ્ટંટમેન તેમની હરકતોથી હટતા નથી. છેલ્લા કેટલાક સમયથી દિલ્હી સહિત સમગ્ર એનસીઆરમાંથી રસ્તાની વચ્ચે સ્ટંટ કરવાના વીડિયો સામે આવ્યા છે. આ વીડિયોમાં એક કપલ ચાલતી બાઇક પર ખતરનાક સ્ટંટ કરતા જોવા મળે છે.

દિલ્હી પોલીસનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે

દિલ્હી પોલીસે આ 28 સેકન્ડની ક્લિપ જાહેર કરી છે, જેમાં એક કપલ બાઇક પર સ્ટંટ કરી રહ્યું છે, જ્યારે કંઈક એવું થાય છે કે તમે દંગ રહી જશો. આ વીડિયોમાં એક છોકરો તેજ સ્પીડથી બાઇક ચલાવી રહ્યો છે અને તેની પાછળ એક છોકરી બેઠી છે. થોડી જ વારમાં તે છોકરો પોતાનું સંતુલન ગુમાવી બેઠો, ત્યારબાદ પહેલા છોકરી અને પછી છોકરો જમીન પર પડી ગયો.

વાસ્તવમાં આ વીડિયોમાં એક ગીત ‘યે ઈશ્ક હૈ બેઠે-બિથયે જન્નત દેખે…’ વાગી રહ્યું છે. જે બાદ આ વીડિયોના છેલ્લા ભાગમાં લખવામાં આવ્યું છે કે રમુજી વાતો કહેવામાં આવી છે. દંપતી બાઇક પરથી નીચે પડતાં જ વીડિયોમાં ‘જન્નત દિખે’ લખેલું છે. આ પછી વીડિયોમાં આગળ લખવામાં આવ્યું છે કે, ‘યે રિસ્ક હૈ બેઠે-બિથયે હદિયાં ટુડવાયે’.

વપરાશકર્તાઓ ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે

વાસ્તવમાં દિલ્હી પોલીસ દ્વારા આવા વીડિયો ટ્વીટ કરવાનો હેતુ જાગૃતિ લાવવાનો છે. આ પહેલીવાર નથી જ્યારે દિલ્હી પોલીસ આવા વીડિયો મૂકીને પોતાની વાત કરી રહી છે. આ પહેલા પણ દિલ્હી પોલીસે અનેક અવસર પર આવા ટ્વિટ કર્યા છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે. હવે સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ આ વીડિયો પર જોરદાર ટ્વીટ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું કે, ‘એટલું સરસ રીતે સમજાવવામાં આવ્યું, જો લોકો ન સમજે તો પણ ભગવાન જ માસ્ટર છે’. તે જ સમયે, એક યુઝરે વીડિયોમાં ગીતના વખાણ કર્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *