આ કાચંડીએ 45 સેકન્ડમાં બદલ્યા આટલા રંગ, વિડિયો જોઈ તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો અહી

આ કાચંડીએ 45 સેકન્ડમાં બદલ્યા આટલા રંગ, વિડિયો જોઈ તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો અહી

આ વીડિયો માત્ર 45 સેકન્ડનો છે. જેમાં એક વ્યક્તિએ ટેપ વડે 5 અલગ-અલગ કલરના સ્ટ્રો ચોંટાડીને લાંબી લાકડી બનાવી હતી. કાચંડો આના પર ચઢવા લાગે છે. જેમ જેમ તે એક સ્ટ્રોથી બીજામાં જાય છે તેમ તેમ તેનો રંગ બદલાય છે.

તમે એક કહેવત તો સાંભળી જ હશે કે કાચંડોની જેમ રંગ બદલો. આ તે વ્યક્તિ માટે કહેવામાં આવે છે જે તેના વર્તનમાં ફેરફાર કરે છે. પરંતુ કુદરતે કાચંડો ને તેનો રંગ બદલવાનું વરદાન આપ્યું છે. જેના કારણે તે શિકાર કરીને પેટ ભરે છે. શિકારીઓથી પણ પોતાને બચાવે છે.

પરંતુ માનવીઓ કાચંડોની આ ક્ષમતાને નકારાત્મક રીતે જુએ છે. એટલા માટે લોકો કહે છે કે તે કાચંડો કરતાં ઝડપથી રંગ બદલે છે. હવે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં એક કાચંડો ઝડપથી બદલાતો જોવા મળી રહ્યો છે. 45 સેકન્ડમાં કાચંડો પોતાને અનેક રંગોમાં રૂપાંતરિત કરતો જોવા મળે છે.

આ વીડિયો 16 નવેમ્બરે ટ્વિટર હેન્ડલ @TheFigen_ પર શેર કરવામાં આવ્યો હતો. વીડિયોના કેપ્શનમાં તેણે લખ્યું- તે રાજકારણીઓની જેમ રંગ બદલી રહ્યો છે. ત્રણ દિવસમાં આ વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર આગની જેમ ફેલાઈ ગયો. અત્યાર સુધીમાં આ વીડિયોને 75 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે, 3 લાખથી વધુ લાઈક્સ અને 48 હજારથી વધુ યુઝર્સે તેને રીટ્વીટ કર્યું છે.

કોમેન્ટ બોક્સમાં પણ લોકોનો પ્રતિસાદ જોવા મળી રહ્યો છે. કેટલાક લોકોએ જવાબમાં લખ્યું કે તેઓએ એવા માણસોને પણ જોયા છે જે કાચંડો કરતા ઝડપથી રંગ બદલતા હોય છે. જ્યારે કેટલાક યુઝર્સે કહ્યું કે આ કુદરતની અજાયબી છે.

આ વીડિયો માત્ર 45 સેકન્ડનો છે. જેમાં એક વ્યક્તિએ ટેપ વડે 5 અલગ-અલગ કલરના સ્ટ્રો ચોંટાડીને લાંબી લાકડી બનાવી હતી. કાચંડો આના પર ચઢવા લાગે છે. જેમ જેમ તે એક સ્ટ્રોથી બીજામાં જાય છે તેમ તેમ તેનો રંગ બદલાય છે. તેના રંગ બદલવાની ઝડપ જોઈને લોકો દંગ રહી ગયા. તેઓ વિશ્વાસ નથી કરી શકતા કે કોઈ વ્યક્તિ માત્ર 45 સેકન્ડમાં આટલી ઝડપથી રંગ કેવી રીતે બદલી શકે છે. એક વ્યક્તિએ એવું પણ પૂછ્યું કે કાચંડોનો અસલી રંગ શું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *