“કઈ ન દેખાયું નહિતર બ્રેક મારત” 9 લોકોને કચડી નાખનાર તથ્યએ વીડિયોમાં કબૂલ કર્યું સત્ય, કારની સ્પીડ જણાવી

“કઈ ન દેખાયું નહિતર બ્રેક મારત” 9 લોકોને કચડી નાખનાર તથ્યએ વીડિયોમાં કબૂલ કર્યું સત્ય, કારની સ્પીડ જણાવી

અમદાવાદ હિટ એન્ડ રન કેસમાં 9 લોકોની હત્યા કરનાર ફેક્ટ પટેલનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તે પોતાનો ગુનો કબૂલતો જોવા મળી રહ્યો છે.

અમદાવાદમાં રોડ અકસ્માતમાં 9 લોકોને કચડી નાખનાર ફેક્ટ પટેલનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં તે પોતાના ગુનાઓ કબૂલી રહ્યો છે. વીડિયોમાં પોલીસની કાર પાસે બેઠો છોકરો લોહી વહી રહ્યો છે અને તે લોકોના સવાલોના જવાબ આપી રહ્યો છે. જ્યારે તેને પૂછવામાં આવ્યું કે શું થયું? તેના જવાબમાં હકીકતે જણાવ્યું કે તે રાત્રે તેની કાર 120ની સ્પીડથી ખૂબ જ ઝડપથી દોડી રહી હતી. આ દરમિયાન તે કંઈ જોઈ શક્યો નહીં. તેણે રસ્તા પર ઊભેલા લોકોને જોયા નહીં અને લોકોની ભીડ વચ્ચે કાર અચાનક ફાટી નીકળી. તેણે વધુમાં કહ્યું કે જો મેં કંઈ જોયું હોત તો ચોક્કસથી બ્રેક લગાવી હોત. વાહન એટલી સ્પીડમાં હતું કે હું લોકોને જોઈ શક્યો નહીં અને વાહન તેમની સાથે અથડાયું.

અકસ્માત નિહાળવા માટે એકઠા થયેલા લોકો પર સ્પીડમાં આવતી કાર દોડી આવી હતી
જણાવી દઈએ કે, 19 જુલાઈની મોડી રાત્રે, ગુજરાતના અમદાવાદમાં ઈસ્કોન બ્રિજ પર એક થાર વાહનને ટ્રકે ટક્કર મારી હતી. ટક્કર માર્યા બાદ ટ્રક ચાલક ત્યાંથી ફરાર થઈ ગયો હતો. થાર જોવા માટે રસ્તા પર લોકોની ભીડ જોવા મળી હતી. ત્યારે એક હાઇસ્પીડ જગુઆર કારે 9 લોકોને કચડી નાખ્યા હતા. થોડા અંતરે જગુઆર કાર પણ ઉભી રહી, ત્યારપછી ત્યાં હાજર લોકોએ આરોપી કાર ચાલકને કારમાંથી બહાર કાઢ્યો અને મારપીટ કરી. આરોપીને ખરાબ રીતે માર્યા બાદ તેને CIMS હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો હતો.

અહીં, ગુજરાતના મુખ્યમંત્રી ભૂપેન્દ્ર પટેલે મૃતકોના પરિવારજનોને 4 લાખ રૂપિયા અને ઘાયલોને 50,000 રૂપિયાનું વળતર આપવાની જાહેરાત કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *