ના તો અમે શ્રેષ્ઠ છીએ, ના અમે તેના લાયક છીએ………. IPLમાંથી ટીમ બહાર થતાં કેપ્ટન આવું નિવેદન આપ્યું

ના તો અમે શ્રેષ્ઠ છીએ, ના અમે તેના લાયક છીએ………. IPLમાંથી ટીમ બહાર થતાં કેપ્ટન આવું નિવેદન આપ્યું

RCB કેપ્ટનઃ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમનું IPL ટ્રોફી જીતવાનું સપનું ફરી એકવાર ચકનાચૂર થઈ ગયું. રવિવારે રાત્રે રમાયેલી મેચમાં તેને છેલ્લી ઓવરમાં ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ગુજરાત ટાઇટન્સે પરાજય આપ્યો હતો. હવે RCBના કેપ્ટન ફાફ ડુપ્લેસીએ નિવેદન આપ્યું છે. RCB કેપ્ટન ફાફ ડુ પ્લેસિસનું નિવેદનઃ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમ ફરી એકવાર IPL સિઝનમાંથી ખાલી હાથે પરત ફરી છે. રવિવારે છેલ્લી ઓવરમાં ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ગુજરાત ટાઇટન્સે તેને હરાવ્યો ત્યારે તેનું IPL ટ્રોફી જીતવાનું સપનું ફરી એકવાર ચકનાચૂર થઈ ગયું. હવે RCBના કેપ્ટન ફાફ ડુ પ્લેસિસે મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

અમે શ્રેષ્ઠ કે લાયક નથી
રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB)ના કેપ્ટન ફાફ ડુપ્લેસીએ IPL અભિયાનના અંત પછી કહ્યું હતું કે તેમની ટીમ વર્તમાન સિઝનમાં સ્પર્ધામાં શ્રેષ્ઠ ટીમોમાં સામેલ નથી અને પ્લેઓફમાં સ્થાન મેળવવાને લાયક નથી. RCBના અભિયાનનો રવિવારે ગુજરાત ટાઇટન્સના હાથે 6 વિકેટે પરાજય સાથે અંત આવ્યો હતો. જો ટીમ આ મેચ જીતવામાં સફળ રહી હોત તો તે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની જગ્યાએ પ્લેઓફ માટે ક્વોલિફાઈ થઈ ગઈ હોત. આરસીબીની ટીમ એક વખત પણ આઈપીએલ ટ્રોફી જીતી શકી નથી.

પ્લેઓફમાં અમારું પ્રદર્શન…
RCB દ્વારા સોમવારે જાહેર કરાયેલા એક વીડિયોમાં ડુપ્લેસીએ કહ્યું, ‘હું ખૂબ જ નિરાશ છું કે અમારી સિઝન અહીં પૂરી થઈ. જો આપણે પ્રામાણિકપણે અમારા પ્રદર્શન પર નજર કરીએ તો, અમે સ્પર્ધામાં શ્રેષ્ઠ ટીમોમાંથી એક નહોતા. અમે સમગ્ર સિઝનમાં કેટલાક શાનદાર પ્રદર્શનના સાક્ષી બનવા માટે પૂરતા નસીબદાર હતા. જો તમે એક ટીમ તરીકે અથવા સમગ્ર 14-15 મેચોમાં જુઓ તો અમારું પ્રદર્શન પ્લેઓફમાં પહોંચવાને લાયક નહોતું.

આ ખેલાડીઓની પ્રશંસા કરો
શુભમન ગીલની સદીના આધારે ગુજરાત ટાઇટન્સે જીતવા માટે 198 રનનો ટાર્ગેટ 5 બોલ બાકી રહેતા હાંસલ કર્યો હતો. આ પહેલા વિરાટ કોહલીએ પણ આ જ મેચમાં સદી ફટકારી હતી, જે લીગમાં તેની 7મી સદી હતી. ડુપ્લેસીએ કહ્યું, ‘તે (હાર) દુઃખદાયક છે. અમે અમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કર્યા પરંતુ કમનસીબે વિજય મેળવવામાં નિષ્ફળ રહ્યા. ગ્લેન મેક્સવેલનું ફોર્મ અમારા માટે સકારાત્મક બાબત છે. મારી અને કોહલી વચ્ચેની ભાગીદારીમાં સાતત્ય હતું. અમે લગભગ દરેક મેચમાં અડધી સદીની ભાગીદારી કરી હતી. ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ સિરાજ માટે આ સિઝન શાનદાર રહી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *