IPL 2023માં આ ખતરનાક ખેલાડીએ સુવર્ણ તક ગુમાવી, ટીમ ઈન્ડિયામાં પાછું આવની આશા નથી

IPL 2023માં આ ખતરનાક ખેલાડીએ સુવર્ણ તક ગુમાવી, ટીમ ઈન્ડિયામાં પાછું આવની આશા નથી

ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયામાં ડેબ્યૂ કરનાર એક ખેલાડીએ વર્તમાન IPL સિઝનમાં પોતાના પ્રદર્શનથી બધાને નિરાશ કર્યા છે. આ પ્રદર્શન બાદ આ ખેલાડીએ પોતાના માટે ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસીના દરવાજા પણ બંધ કરી દીધા છે. IPL 2023: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 ની લીગ તબક્કાની મેચો પૂરી થઈ ગઈ છે. હવે પ્લેઓફનો વારો છે. ગુજરાત ટાઇટન્સ, ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ, લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ પ્લેઓફ મેચો માટે ક્વોલિફાઈ થઈ ગઈ છે. વર્તમાન સિઝનમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે ડેબ્યૂ કરનાર એક બેટ્સમેને ખરાબ પ્રદર્શન કરીને ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસીના દરવાજા બંધ કરી દીધા છે.

આ ખેલાડી નિરાશ!
આઈપીએલ 2023માં સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ તરફથી રમતા રાહુલ ત્રિપાઠીનું પ્રદર્શન કંઈ ખાસ નહોતું. વર્તમાન સિઝનમાં તેણે માત્ર એક અડધી સદી ફટકારી છે. રાહુલ 13 મેચમાં માત્ર 273 રન જ બનાવી શક્યો હતો, જેમાં તેણે એક મેચમાં 74 રનની અણનમ ઇનિંગ પણ રમી હતી. જોકે, હૈદરાબાદની ટીમ માટે પણ આઈપીએલની આ સિઝન સારી રહી નથી. ટીમે રમાયેલી 14 મેચોમાં માત્ર 4 મેચ જીતી અને 8 પોઈન્ટ સાથે ટેબલમાં સૌથી નીચેના સ્થાને રહી.

ટીમ ઈન્ડિયામાં નહીં વાપસી?
જણાવી દઈએ કે આઈપીએલ 2022માં તેની શાનદાર બેટિંગ બાદ જ રાહુલ ત્રિપાઠીને ભારતીય ટીમમાં પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. તેણે ગત સિઝનમાં 14 મેચમાં 413 રન બનાવ્યા હતા. આ વખતે તે સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેનોની યાદીમાં 37મા નંબર પર છે. આવી સ્થિતિમાં તેની વાપસી હવે ભારતીય ટીમમાં મુશ્કેલ દેખાઈ રહી છે. ખાસ કરીને જ્યારે વર્તમાન સિઝનમાં રિંકુ સિંહ જેવા ઘાતક બેટ્સમેને મિડલ ઓર્ડરમાં શાનદાર બેટિંગ કરીને ટીમ ઈન્ડિયા માટે દાવો કર્યો છે.

ભારતની કારકિર્દી એવી હતી
જણાવી દઈએ કે રાહુલ ત્રિપાઠીએ ટીમ ઈન્ડિયા માટે T20 ક્રિકેટમાં ડેબ્યૂ કર્યું છે. તેણે ભારતીય ટીમ તરફથી રમતા પાંચ મેચમાં 97 રન બનાવ્યા છે. આ દરમિયાન તેનો સર્વોચ્ચ સ્કોર 44 રન રહ્યો છે. રાહુલે તેની છેલ્લી મેચ આ વર્ષે જાન્યુઆરીમાં શ્રીલંકા સામે રમી હતી. આઈપીએલમાં રાહુલે અત્યાર સુધી 89 મેચ રમીને 2071 રન બનાવ્યા છે, જેમાં તેના બેટમાંથી 11 અડધી સદી પણ નીકળી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *