“જો મેં બોલિંગ કરી હોત તો……”, કોહલીના નિવેદનથી રાજસ્થાન ટીમના ખેલાડીઓ ડરી ગયા, અને સામે આવો જવાબ આપ્યો

“જો મેં બોલિંગ કરી હોત તો……”, કોહલીના નિવેદનથી રાજસ્થાન ટીમના ખેલાડીઓ ડરી ગયા, અને સામે આવો જવાબ આપ્યો

IPL 2023: IPL 2023 માં રવિવારે દિવસની પ્રથમ મેચમાં, રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે રાજસ્થાન રોયલ્સને ખરાબ રીતે હરાવ્યું. આ મેચમાં RCBએ રાજસ્થાનને 59 રનમાં ઓલઆઉટ કરીને 112 રનથી મોટી જીત નોંધાવી હતી. વિરાટ કોહલીનું નિવેદન: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023ની 61મી મેચમાં રાજસ્થાન રોયલ્સને RCBના હાથે ખરાબ હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં રાજસ્થાનની ટીમ માત્ર 59 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી. હવે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર તરફથી રમતા વિરાટ કોહલીનું નિવેદન સામે આવ્યું છે. RCBએ એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે જેમાં કોહલીએ એવી વાત કહી છે જે રાજસ્થાન રોયલ્સના ખેલાડીઓને ભાગ્યે જ ગમશે.

વિરાટ કોહલીએ આ વાત કહી
મેચ સમાપ્ત થયા પછી, RCBએ તેના સત્તાવાર ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર એક વિડિયો પોસ્ટ કર્યો, જેમાં ખેલાડીઓ અને વર્તમાન ટીમના ઘણા સભ્યો ડ્રેસિંગ રૂમમાં આરામ અને મસ્તી કરતા જોવા મળે છે. આ વીડિયોની શરૂઆતમાં જ વિરાટ કોહલીએ કહ્યું હતું કે જો મેં બોલિંગ કરી હોત તો રાજસ્થાનની આખી ટીમ 40 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હોત. તેનો આ વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

રાજસ્થાન રોયલ્સ 59 રન સુધી મર્યાદિત હતી
RCB તરફથી મળેલા 172 રનના લક્ષ્યનો પીછો કરવા ઉતરેલી રાજસ્થાનની ટીમ માત્ર 59 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી. ટીમ તરફથી સિમરન હેટમાયરે સૌથી વધુ રન બનાવ્યા હતા. તેણે 35 રન બનાવ્યા હતા. આ સિવાય જો રૂટે 10 રન બનાવ્યા હતા. આ બે બેટ્સમેનોને બાદ કરતાં ટીમનો કોઈ ખેલાડી ડબલ ફિગરને પણ સ્પર્શી શક્યો નહોતો. ટીમના પાંચ બેટ્સમેન ખાતું પણ ખોલાવી શક્યા ન હતા. જેમાં યશસ્વી જયસ્વાલ, જોસ બટલર, રવિચંદ્રન અશ્વિન, સંદીપ શર્મા અને કેએમ આસિફનો સમાવેશ થાય છે. કેપ્ટન સંજુએ 4 રન બનાવ્યા હતા.

રાજસ્થાનના નામે શરમજનક રેકોર્ડ નોંધાયો
આ હાર સાથે રાજસ્થાન રોયલ્સ ટીમના નામે એક શરમજનક રેકોર્ડ પણ નોંધાયો હતો. આઈપીએલમાં આ ટીમનો આ બીજો સૌથી ઓછો સ્કોર છે. તે જ સમયે, લીગનો એકંદર સ્કોર ત્રીજો સૌથી ઓછો છે. રાજસ્થાનની ટીમ વર્ષ 2009માં કેપટાઉનમાં આરસીબી સામે 58 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી. લીગનો સૌથી ઓછો સ્કોર RCBના નામે છે. ટીમ 49 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *