સચિનનો વર્લ્ડ રેકોર્ડ તોડવાના સવાલ પર વિરાટ કોહલીએ આવું કહ્યું, લોકો દંગ થઈ ગયા

સચિનનો વર્લ્ડ રેકોર્ડ તોડવાના સવાલ પર વિરાટ કોહલીએ આવું કહ્યું, લોકો દંગ થઈ ગયા

વિરાટ કોહલીની પ્રતિક્રિયાઃ ભારતના પૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ મહાન બેટ્સમેનોમાંના એક સચિન તેંડુલકરનો વર્લ્ડ રેકોર્ડ તોડવાના સવાલનો જવાબ આપ્યો છે. વિરાટને આગામી વનડે વર્લ્ડ કપમાં ભારતની મજબૂત કડી માનવામાં આવે છે. તે હાલમાં IPL-2023માં RCB તરફથી રમી રહ્યો છે. સચિન તેંડુલકર વર્લ્ડ રેકોર્ડ પર વિરાટ કોહલી: ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ વિશ્વના મહાન બેટ્સમેનોમાંના એક સચિન તેંડુલકરનો વર્લ્ડ રેકોર્ડ તોડવાના પ્રશ્ન પર પ્રતિક્રિયા આપી છે. વિરાટ હાલમાં ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL-2023)ની 16મી સીઝનમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) ટીમનું પ્રતિનિધિત્વ કરી રહ્યો છે. તેણે ઘણા વર્ષો સુધી આ ટીમની કેપ્ટનશીપ સંભાળી છે.

વિરાટે પ્રતિક્રિયા આપી
દિલ્હીની ટીમ સાથે પોતાની ક્રિકેટ કારકિર્દીની શરૂઆત કરનાર વિરાટે સ્વીકાર્યું છે કે મહાન સચિન તેંડુલકરના 49 ODI સદીનો રેકોર્ડ તોડવો તેના માટે ખરેખર ‘ભાવનાત્મક ક્ષણ’ હશે. તમને જણાવી દઈએ કે સચિને વન-ડે ફોર્મેટમાં 49 સદી સાથે પોતાની કારકિર્દીનો અંત કર્યો હતો. આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે આ 100મી (ટેસ્ટમાં 51 સદી) સદી હતી. તે સમયે રમતગમતના નિષ્ણાતોનું માનવું હતું કે ભાગ્યે જ કોઈ સચિનનો રેકોર્ડ તોડી શકશે.

વિરાટ ખૂબ નજીક છે
જો કે વિરાટ કોહલીએ 274 વનડેમાં 46 સદી ફટકારી છે. 34 વર્ષીય બેટ્સમેન વધુ ત્રણ સદીઓ સાથે તેના બાળપણની મૂર્તિ સાથે મેચ કરશે. જ્યારે કોહલીને આ બિંદુ સુધી પહોંચવા વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે તરત જ કહ્યું, ‘મારા માટે આ ખૂબ જ ભાવનાત્મક ક્ષણ હશે.’

ડોક્યુમેન્ટ્રીમાં ઘણા વધુ ખેલાડીઓ સામેલ છે
વિરાટ કોહલી, યુવરાજ સિંહ, સુપ્રસિદ્ધ બોક્સર એમસી મેરી કોમ, ફૂટબોલર સુનિલ છેત્રી, હરમનપ્રીત કૌર અને પેરા-એથ્લીટ અવની લેખરા, સ્પોર્ટ્સ એપેરલ અને એસેસરીઝ કંપની પુમા સાથે, છ ભાગની દસ્તાવેજી શ્રેણી માટે ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર સાથે જોડાણ કર્યું છે. ) તૈયાર છે. જેમાં આ ખેલાડીઓની જીવનયાત્રાની સાથે ફિટનેસ સાથે જોડાયેલા પાસાઓને સામેલ કરવામાં આવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *