મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા ટીમ માટે વીલેન બન્યો, આ ખેલાડીએ આવું નિવેદન આપ્યું કે……

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા ટીમ માટે વીલેન બન્યો, આ ખેલાડીએ આવું નિવેદન આપ્યું કે……

IPL 2023: મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ તેમની આગામી મેચ આજે સાંજે (9 મે) રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે રમશે. આ મેચ પહેલા પણ ટીમના એક ખેલાડીએ રોહિત શર્માના વર્તમાન ફોર્મને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સઃ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ માટે આઈપીએલ 2023ની અત્યાર સુધીની સફર ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલી રહી છે. ટીમે અત્યાર સુધી રમાયેલી 10 મેચમાંથી પાંચમાં જીત મેળવી છે જ્યારે પાંચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં ટીમને 9મી મે (આજે)ના રોજ રમાનારી મેચ જીતવાની પૂરી આશા હશે. આ દરમિયાન રોહિતના એક સાથી ખેલાડીએ તેના ફોર્મ પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

આ ખેલાડીએ નિવેદન આપ્યું હતું
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ઓલરાઉન્ડર કેમરન ગ્રીને સોમવારે ટીમના કેપ્ટન રોહિત શર્માના ફોર્મને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે શું મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ ટીમમાં રોહિતના ફોર્મ પર કોઈ ચર્ચા થઈ રહી છે, તો ગ્રીને કહ્યું, “રોહિત એક લિજેન્ડ છે, ખાસ કરીને મુંબઈ સાથે અને તેણે તેની ક્રિકેટ કારકિર્દીમાં જે કર્યું છે તે જોતા, અમે ખરેખર તેમને સમર્થન આપીએ છીએ. તે ગમે ત્યારે ફોર્મમાં પરત ફરી શકે છે. તેણે કેટલીક મેચોમાં સારી બેટિંગ કરી છે, તેથી અમે તેને સંપૂર્ણ સમર્થન આપી રહ્યા છીએ.

અત્યાર સુધીનું પ્રદર્શન
જણાવી દઈએ કે ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની વર્તમાન સિઝનમાં રોહિતના બેટથી વધુ રન નથી બન્યા. અત્યાર સુધી રમાયેલી 10 મેચોમાં રોહિતે માત્ર એક અડધી સદીની મદદથી 18.39ની એવરેજથી 184 રન બનાવ્યા છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ છઠ્ઠા સ્થાને છે અને ટીમ મંગળવારે (9 મે) વાનખેડે સ્ટેડિયમમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે ટકરાશે. બંને ટીમ આ મેચ જીતીને પ્લેઓફની રેસમાં આગળ વધવા માંગે છે.

ઇમ્પેક્ટ પ્લેયર પર આ કહ્યું
ગ્રીને કહ્યું કે ઈમ્પેક્ટ પ્લેયર રૂલથી ટીમો અને ખેલાડીઓ બહાદુર અને નીડર બન્યા છે. આરસીબી પાસે હવે એક વધારાનો બેટ્સમેન છે, તેથી દેખીતી રીતે તેઓ વધુ નિર્ભયતાથી રમી રહ્યા છે અને 180ને બદલે 200થી વધુ રન બનાવી રહ્યા છે. ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે ઓપનર તરીકે રોહિતના સ્થાને આવેલા ગ્રીને કહ્યું કે તે પોતાની ટીમ માટે કોઈપણ સ્થિતિમાં બેટિંગ કરીને ખુશ છે. તેણે કહ્યું કે આશા છે કે અમે પ્રથમ 10 મેચોમાં જે પણ શીખ્યા છીએ તે પછીના ભાગ માટે અમને સારી સ્થિતિમાં રાખશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *