કેપ્ટન કેએલ રાહુલ પછી ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો, અચાનક આ ખેલાડી ટીમમાંથી બહાર થયો

કેપ્ટન કેએલ રાહુલ પછી ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો, અચાનક આ ખેલાડી ટીમમાંથી બહાર થયો

IPL 2023: લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ ટીમ નિયમિત કેપ્ટન કેએલ રાહુલ વિના બાકીની મેચો રમી રહી છે. દરમિયાન હવે ટીમને વધુ એક મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સના અન્ય એક દિગ્ગજ ખેલાડીએ ટીમ છોડી દીધી છે. લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સઃ આઈપીએલ 2023ની ટીમ લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ પર સતત મુશ્કેલીના વાદળો છવાયેલા રહે છે. ઘણા ધનસુખ મેચ વિનર ખેલાડીઓ સતત ટીમ છોડી રહ્યા છે. હાલમાં જ ઈજાના કારણે ટીમનો કેપ્ટન કેએલ રાહુલ આખી સિઝનમાંથી બહાર હતો, હવે વધુ એક ખરાબ સમાચાર આવ્યા છે. લખનઉનો વધુ એક મેચ વિનર ટીમ છોડીને ઘરે પરત ફર્યો છે. આ ખેલાડીએ અત્યાર સુધી રમાયેલી મેચોમાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી છે.

તે ઘરે પાછો ફર્યો
આઈપીએલ 2023ની પ્લેઓફ મેચોને હવે થોડા દિવસો બાકી છે. આવી સ્થિતિમાં ટીમો પ્લેઓફમાં જગ્યા બનાવવાની દોડમાં વ્યસ્ત છે. આ દરમિયાન લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સના ઘાતક ફાસ્ટ બોલર માર્ક વૂડ ટીમ છોડીને ઘરે પરત ફર્યા છે. ખરેખર, માર્ક વૂડની પત્નીએ તેના બીજા બાળકને જન્મ આપ્યો છે. વુડ આ પ્રસંગે પોતાના પરિવાર સાથે સમય પસાર કરવા માંગે છે. આ કારણે તે પોતાના ઘર એટલે કે ઈંગ્લેન્ડ જવા રવાના થઈ ગયો છે.

ફ્રેન્ચાઇઝીએ વિડિયો જાહેર કર્યો
લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સે તેના ઓફિશિયલ ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં વુડ કહી રહ્યો છે કે મારે મારી દીકરીના જન્મ પ્રસંગે ઘરે જવું છે. તે એક સારું કારણ છે જેના માટે હું જાઉં છું. આશા છે કે હું ટૂંક સમયમાં વાપસી કરીશ અને ટીમ માટે બાકીની મેચોમાં રમતા જોવા મળશે. ટીમ અંગે વુડે વધુમાં કહ્યું કે એલએસજી એક શાનદાર ટીમ છે. હું આ ટીમને પ્રેમ કરું છું. કોચિંગ સ્ટાફ પણ ઘણો સારો છે. જો કે, મેં માત્ર ચાર મેચ રમી અને તેમાં થોડી વિકેટ લેવામાં સફળ રહ્યો.

અત્યાર સુધી સારું પ્રદર્શન
માર્ક વૂડનો વર્તમાન સિઝનમાં સારા આંકડા છે. જો કે, તેને માત્ર 4 મેચ રમવાની તક મળી છે, પરંતુ તેણે એટલી જ મેચોમાં 11 વિકેટ ઝડપી છે. દિલ્હી કેપિટલ્સ સામે રમાયેલી મેચમાં વુડે 5 વિકેટ લઈને દિલ્હીની બેટિંગની કમર તોડી નાખી હતી. તેની વિદાય ચોક્કસપણે ટીમ માટે એક મોટો ઝટકો છે અને ટીમ ચોક્કસપણે તેની ખોટ સાલશે.

જુઓ વિડીયો અહી :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *