આ ભારતીય ક્રિકેટર પોતાની જ ટીમ પર મોટો બોજ બન્યો, ચાહકોએ તેને બહાર કરાવવાની માંગ કરી

આ ભારતીય ક્રિકેટર પોતાની જ ટીમ પર મોટો બોજ બન્યો, ચાહકોએ તેને બહાર કરાવવાની માંગ કરી

SRH vs KKR: કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે IPL-2023 મેચમાં ગુરુવારે ભૂતપૂર્વ ચેમ્પિયન સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદને હરાવ્યું. દરેકને આ મેચમાં એક ખેલાડી પાસેથી ઘણી આશાઓ હતી જે છેલ્લા બોલ સુધી ખેંચાઈ હતી, પરંતુ તે પોતાની વિકેટ ભેટમાં આપીને પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો. ત્યારબાદ ક્રિકેટ ચાહકો તે ખેલાડી પર ગુસ્સે થઈ ગયા. સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ vs કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સ: ભૂતપૂર્વ ચેમ્પિયન સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદને IPL-2023 મેચમાં ગુરુવારે કોલકાતા નાઇટ રાઇડર્સના હાથે કારમી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં હૈદરાબાદનો ઉપરનો હાથ થોડા સમય માટે ભારે દેખાઈ રહ્યો હતો, પરંતુ છેલ્લી ઓવરોમાં પાસા ફરી વળ્યા હતા. દરેકને એક ખેલાડી પાસેથી ઘણી આશાઓ હતી, પરંતુ તે પોતાની વિકેટ ભેટમાં આપીને પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો. ચાહકોએ સોશિયલ મીડિયા પર તે ખેલાડીની આકરી ટીકા કરી છે.

છેલ્લા બોલ પર હારી ગયો
બે વખતની ચેમ્પિયન ટીમ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે ગુરુવારે ખૂબ જ રોમાંચક મેચમાં હૈદરાબાદને 5 રનથી હરાવ્યું હતું. રાજીવ ગાંધી ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી આ મેચમાં KKRના કેપ્ટન નીતિશ રાણાએ ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. ટીમે નિર્ધારિત 20 ઓવરમાં 9 વિકેટે 171 રન બનાવ્યા, જે બાદ હૈદરાબાદની ટીમ 8 વિકેટે 166 રન જ બનાવી શકી. છેલ્લી ઓવરમાં માત્ર 3 રન આપનાર વરુણ ચક્રવર્તી પ્લેયર ઓફ ધ મેચ બન્યો હતો.

આ ખેલાડી પર જ્વલંત ચાહકો
આ મેચમાં હૈદરાબાદ તરફથી રમતા મયંક અગ્રવાલ પર ક્રિકેટ ચાહકો ગુસ્સે થયા હતા. આટલું જ નહીં, કેટલાકે તેને તાત્કાલિક ટીમમાંથી બહાર કરવાની માંગ કરી હતી. વાસ્તવમાં, મયંક ઓપનિંગમાં ઉતર્યો અને તેણે 11 બોલમાં 18 રન બનાવ્યા. આ દરમિયાન તેણે 2 ફોર અને 1 સિક્સર ફટકારી હતી. તે છેલ્લી મેચમાં દિલ્હી કેપિટલ્સ સામે પણ માત્ર 5 રન જ બનાવી શક્યો હતો. આ સિવાય ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (CSK) સામે તેના બેટમાંથી માત્ર 2 રન નીકળ્યા હતા.

હાર બાદ કેપ્ટન પણ નિરાશ છે
કોલકાતા તરફથી છેલ્લા બોલ પર મળેલી હારથી સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદનો કેપ્ટન એડન માર્કરામ પણ નિરાશ થયો હતો. તેણે કહ્યું, ‘આવી હાર પચાવવી મુશ્કેલ છે. મેચના છેલ્લા ભાગમાં અમારે સારું રમવાનું હતું પરંતુ અમે ભૂલો કરી. માનવું મુશ્કેલ થઈ રહ્યું છે. ક્લાસને સારી બેટિંગ કરી, મેં શરૂઆતમાં સંઘર્ષ કર્યો. સારી બોલિંગ, અમે અમારી વિકેટ સરળતાથી ગુમાવી રહ્યા હતા. બેટ્સમેનોએ પણ સારી શરૂઆત કરી હતી. આવી હારમાંથી આપણે શીખીએ છીએ. જો આપણે એક્ઝિક્યુટ ન કરી શકીએ, તો આપણે નેટ પર પાછા જઈને વધુ સારી રીતે પ્લાન કરવાની જરૂર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *