આ ખેલાડી માટે શિખર ધવન લકી સાબિત થયો, તેણે ટીમમાં આવી રીતે એન્ટ્રી આપી

આ ખેલાડી માટે શિખર ધવન લકી સાબિત થયો, તેણે ટીમમાં આવી રીતે એન્ટ્રી આપી

IPL 2023: IPL 2023 ની 38મી મેચમાં પંજાબ કિંગ્સ અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ વચ્ચે ટક્કર થઈ રહી છે. પંજાબના નિયમિત કેપ્ટન શિખર ધવને આ મેચમાં વાપસી કરી છે. પંજાબ કિંગ્સના કેપ્ટને ટોસ જીતીને લખનૌને પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. LSG vs PBKS: પંજાબ કિંગ્સ અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની 16મી સિઝનની 38મી મેચમાં ટકરાશે. મોહાલીના આઈએસ બિન્દ્રા સ્ટેડિયમમાં રમાઈ રહેલી આ મેચમાં પંજાબના કેપ્ટન શિખર ધવને ટોસ જીતીને વાપસી કરી હતી અને લખનૌની ટીમને પહેલા બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. શિખર ધવનની વાપસીએ યુવા ખેલાડીનું કિસ્મત ખોલ્યું. કેપ્ટને આ યુવા ખેલાડીને તેની પ્રથમ IPL મેચ રમવાની તક આપી છે.

ધવને આ ખેલાડીનું ભાવિ જાહેર કર્યું
પંજાબ કિંગ્સ માટે આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી સૌથી વધુ રન બનાવનાર શિખર ધવન આ મેચમાં વાપસી કરી ચૂક્યો છે. આ સાથે તેણે 22 વર્ષીય ફાસ્ટ બોલર ગુરનૂર બ્રારનું પણ IPL ડેબ્યુ કર્યું છે. કૃપા કરીને જણાવો કે આ યુવા ખેલાડી ફાસ્ટ બોલિંગમાં નિષ્ણાત છે અને બેટિંગ પણ કરી શકે છે. તે રણજી ટ્રોફીમાં પંજાબ માટે રમે છે.

ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટ કરિયર આવી રહી છે
પંજાબ માટે રણજી ટ્રોફી રમનાર ગુરનૂર બ્રારે અત્યાર સુધીમાં 5 ફર્સ્ટ ક્લાસ મેચ રમી છે, જેમાં તેણે 7 વિકેટ લીધી છે. તેનો સર્વશ્રેષ્ઠ સ્પેલ 16 રનમાં 4 વિકેટ રહ્યો છે. બેટિંગ કરતી વખતે તેણે આટલી જ મેચોમાં 107 રન પણ બનાવ્યા છે. આમાં તેનો સર્વોચ્ચ સ્કોર 64 રન છે. જો કે આ મેચમાં તે કેવું પ્રદર્શન કરે છે તે જોવું રસપ્રદ રહેશે. પંજાબ કિંગ્સની ટીમે અત્યાર સુધી રમાયેલી 7 મેચમાંથી 4 મેચ જીતી છે અને તે પોઈન્ટ ટેબલમાં છઠ્ઠા સ્થાને છે.

બંને ટીમોના પ્લેઇંગ-11
લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (પ્લેઈંગ ઈલેવન): કેએલ રાહુલ (કેપ્ટન), કાયલ મેયર્સ, દીપક હુડા, માર્કસ સ્ટોઈનિસ, કૃણાલ પંડ્યા, નિકોલસ પૂરન (વિકેટકીપર), આયુષ બદોની, નવીન-ઉલ-હક, રવિ બિશ્નોઈ, અવેશ ખાન અને યશ ઠાકુર.

પંજાબ કિંગ્સ (પ્લેઇંગ ઇલેવન): અથર્વ તાયડે, શિખર ધવન (સી), સિકંદર રઝા, લિયામ લિવિંગસ્ટોન, સેમ કેરેન, જીતેશ શર્મા (વિકેટમેન), શાહરૂખ ખાન, કાગીસો રબાડા, રાહુલ ચાહર, ગુરનૂર બ્રાર અને અર્શદીપ સિંહ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *