લાઈવ મેચમાં MS ધોની ગુસ્સે થયાં, પોતાની ટીમના આ ખેલાડી પર આવી રીતે ગુસ્સો કર્યો

લાઈવ મેચમાં MS ધોની ગુસ્સે થયાં, પોતાની ટીમના આ ખેલાડી પર આવી રીતે ગુસ્સો કર્યો

એમએસ ધોનીઃ રાજસ્થાન રોયલ્સ અને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (RR vs CSK) વચ્ચેની સ્પોર્ટ્સ મેચમાં એમએસ ધોની (એમએસ ધોની) પોતાના જ ખેલાડી પર ગુસ્સે થઈ ગયો હતો. આ મેચમાં CSKની ટીમને પણ હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. MS Dhoni Angry: MS ધોનીની ટીમને રાજસ્થાન રોયલ્સ અને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (RR vs CSK) વચ્ચેની સ્પોર્ટ્સ મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં CSKના બોલરો ઘણા મોંઘા સાબિત થયા, જેના કારણે CSKને આ સિઝનની ત્રીજી હારનો સામનો કરવો પડ્યો. આ મેચ દરમિયાન ફેન્સને એમએસ ધોનીનો ગુસ્સો પણ જોવા મળ્યો હતો. એમએસ ધોની કૂલ અને શાંત સ્વભાવ માટે જાણીતો છે, પરંતુ આ મેચ દરમિયાન સાથી ખેલાડીએ કંઈક એવું કર્યું કે ધોનીનો ગુસ્સો ઉઠી ગયો.

લાઈવ મેચમાં એમએસ ધોની પોતાનો ગુસ્સો ગુમાવી બેઠો હતો
રાજસ્થાન રોયલ્સની ઇનિંગ્સ દરમિયાન એમએસ ધોની (એમએસ ધોની) ગુસ્સામાં દેખાયો. તેનો ગુસ્સો બીજા કોઈ પર નહીં પરંતુ શ્રીલંકાના યુવા ફાસ્ટ બોલર મથિશા પથિરાના પર નીકળ્યો હતો. વાસ્તવમાં, 15મી ઓવરમાં, શિમરોન હેટમાયર સિંગલ ઓફ ફાસ્ટ બોલર મથિશા પથિરાના માટે દોડ્યો, પરંતુ ધોનીએ બોલ ઉપાડ્યો અને નોન-સ્ટ્રાઈકર એન્ડના સ્ટમ્પ પર અથડાયો. પરંતુ મથિશા પથિરાના તેના થ્રોની વચ્ચે આવ્યો અને બેટ્સમેન બચી ગયો. પથિરાના મધ્યમાં આવ્યા બાદ ધોની ગુસ્સે થઈ ગયો હતો. તેણે પોતાના બંને હાથ ઉંચા કરીને પતીર્ણા પર પોતાનો ગુસ્સો કાઢ્યો. ધોનીની પ્રતિક્રિયા હવે ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

રાજસ્થાનની ટીમનો વિજય થયો હતો
જયપુરના સવાઈ માનસિંહ સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી આ મેચમાં રાજસ્થાન રોયલ્સે પ્રથમ બેટિંગ કરતા 20 ઓવરમાં 5 વિકેટે 202 રન બનાવ્યા હતા. રાજસ્થાન માટે યુવા ઓપનર યશસ્વી જયસ્વાલે શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું અને 77 રનની શાનદાર ઇનિંગ રમી. જે બાદ ચેન્નાઈની ટીમ 6 વિકેટે 170 રન જ બનાવી શકી હતી. આ સાથે રાજસ્થાન રોયલ્સે 8 મેચમાં 5મી જીત નોંધાવી છે. સંજુ સંસામની કપ્તાનીવાળી ટીમના હવે 10 પોઈન્ટ છે અને તે પોઈન્ટ ટેબલમાં ફરી ટોચ પર પહોંચી ગઈ છે. આ સાથે જ ચેન્નાઈ ત્રીજા નંબરે સરકી ગઈ છે.

CSKના બોલરો ફ્લોપ રહ્યા હતા
રાજસ્થાન રોયલ્સ સામેની આ મેચમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના બોલરો ખૂબ જ ફ્લોપ રહ્યા હતા. આ મેચમાં તુષાર દેશપાંડે ટીમનો સૌથી સફળ બોલર રહ્યો હતો. પરંતુ તેણે 4 ઓવરમાં 42 રન આપીને 2 વિકેટ પણ લીધી હતી. આ સાથે જ મહિષ તિક્ષાને 24 રનમાં એક વિકેટ અને રવિન્દ્ર જાડેજાએ 32 રનમાં એક વિકેટ ઝડપી હતી. આ સિવાય મોઈન અલીએ 2 ઓવરમાં 17 રન અને મથિશા પથિરાનાએ 4 ઓવરમાં 48 રન આપ્યા હતા અને તેને એક પણ વિકેટ મળી ન હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *