લાખો રૂપિયાના આ બોલરે તબાહી મચાવી, RCBની ટીમ માટે ખૂબ જ સારો સાબિત થયો, જુઓ આ વિડીયોમાં

લાખો રૂપિયાના આ બોલરે તબાહી મચાવી, RCBની ટીમ માટે ખૂબ જ સારો સાબિત થયો, જુઓ આ વિડીયોમાં

RCB ક્રિકેટરઃ IPL 2023માં બુધવારે રમાયેલી મેચમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમને 21 રનથી હરાવ્યું હતું, પરંતુ 20 લાખની કિંમતના ફાસ્ટ બોલરે પોતાની ઘાતક બોલિંગથી ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું છે. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમને જસપ્રીત બુમરાહ જેવો ઝડપી બોલર મળ્યો છે જે ઘાતક યોર્કર ફેંકી શકે છે. IPL 2023 સમાચાર: IPL 2023માં બુધવારે રમાયેલી મેચમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમને 21 રને હરાવ્યું હતું, પરંતુ 20 લાખના ફાસ્ટ બોલરે પોતાની ઘાતક બોલિંગથી ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું છે. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમને જસપ્રીત બુમરાહ જેવો ઝડપી બોલર મળ્યો છે જે ઘાતક યોર્કર ફેંકી શકે છે. આ ફાસ્ટ બોલરને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમે માત્ર 20 લાખ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો, પરંતુ આ બોલરે પોતાની પ્રતિભાથી 15 કરોડ રૂપિયાનું પ્રદર્શન કર્યું છે.

IPL 2023માં 20 લાખ બોલરે તબાહી મચાવી હતી
રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમના ફાસ્ટ બોલર વિજય કુમાર વૈશક (વિજયકુમાર વૈશક) એ બુધવારે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ સામે રમાયેલી આઈપીએલ મેચમાં પોતાની ઘાતક બોલિંગથી તબાહી મચાવી દીધી છે. કર્ણાટકના આ 26 વર્ષના ફાસ્ટ બોલરે પોતાના ઘાતક યોર્કર બોલથી બધાને પોતાના પ્રશંસક બનાવી દીધા છે. વિજય કુમાર વૈશકે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ સામે 2 મોટી વિકેટ લીધી હતી.

આરસીબીને બુમરાહ જેવો યોર્કર નિષ્ણાત મળ્યો
કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ વિરૂદ્ધ વિજય કુમાર વૈશકના કિલર બોલની ઘણી ચર્ચા થઈ રહી છે, જેના પર તેણે ઈંગ્લેન્ડના વિસ્ફોટક ઓપનર જેસન રોયને ક્લીન બોલ્ડ કર્યો હતો. કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સની ઈનિંગની 10મી ઓવરમાં 20 લાખ ઝડપી બોલર વિજય કુમાર વૈશક (વિજયકુમાર વૈશક) એ જસપ્રીત બુમરાહ જેવા ખતરનાક યોર્કર ફેંકીને જેસન રાયને ક્લીન બોલ્ડ કર્યો હતો. વિજય કુમાર વૈશાકના આ ખતરનાક બોલનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ખતરનાક યોર્કર બોલના કારણે લૂંટની ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે
વિજય કુમાર વૈશાક (વિજયકુમાર વૈશાક) એ અગાઉ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સની ઈનિંગની 9મી ઓવરના બીજા બોલ પર નારાયણ જગદીશનને આઉટ કર્યો હતો. વિજય કુમાર વૈશાખની ફાસ્ટ બોલિંગમાં જસપ્રીત બુમરાહની ઝલક જોવા મળી રહી છે. જસપ્રિત બુમરાહની જેમ, વિજય કુમાર વૈશાક તેના સચોટ અને ખતરનાક યોર્કર બોલના કારણે હેડલાઇન્સમાં છે.

કોલકાતાએ રોયલ ચેલેન્જર્સને હરાવ્યું
તમને જણાવી દઈએ કે જેસન રોયની અડધી સદી અને કેપ્ટન નીતીશ રાણાની ધમાકેદાર ઈનિંગ્સ બાદ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે બુધવારે આઈપીએલમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB)ને 21 રનથી હરાવીને સતત ચાર હારનો ક્રમ તોડી નાખ્યો હતો. નાઈટ રાઈડર્સના 201 રનના લક્ષ્યાંકનો પીછો કરતા RCBની ટીમ કેપ્ટન વિરાટ કોહલી (37 બોલમાં છ ચોગ્ગા સાથે 54 રન)ની અડધી સદી છતાં આઠ વિકેટે 179 રન જ બનાવી શકી હતી. તેમના સિવાય માત્ર મહિપાલ લોમરોર (34) અને દિનેશ કાર્તિક (22) 20 રનનો આંકડો પાર કરી શક્યા. નાઈટ રાઈડર્સ તરફથી લેગ-સ્પિનરો વરુણ ચક્રવર્તી (3/27) અને સુયશ શર્મા (2/30) એ મળીને પાંચ વિકેટ લીધી હતી. આન્દ્રે રસેલે (29 રનમાં 2 વિકેટ) પણ બે વિકેટ લીધી હતી. નાઈટ રાઈડર્સે અગાઉ રોય (29 બોલમાં 56 રન, પાંચ છગ્ગા અને ચાર ચોગ્ગા) અને કેપ્ટન રાણા (21 બોલમાં ચાર છગ્ગા, ત્રણ ચોગ્ગા સાથે 48 રન)ની ઈનિંગની મદદથી પાંચ વિકેટે 200 રનનો મજબૂત સ્કોર બનાવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *