ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડી RCBમાંથી બહાર થશે, તેના પાછળ આ ચોકવાનાર કારણ સામે આવ્યું

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડી RCBમાંથી બહાર થશે, તેના પાછળ આ ચોકવાનાર કારણ સામે આવ્યું

ટીમ ઈન્ડિયા ક્રિકેટરઃ ટીમ ઈન્ડિયાના ક્રિકેટરની કારકિર્દી પર તલવાર લટકી રહી છે અને આઈપીએલ 2023ની સિઝન સાથે આ ખેલાડીની કારકિર્દી પણ ખતમ થઈ શકે છે. આઈપીએલ 2023માં ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી અત્યાર સુધી સંપૂર્ણ ફ્લોપ રહ્યો છે. આ ખેલાડીને તેની ખરાબ રમતના કારણે ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો અને હવે આ ખેલાડીની આઈપીએલ કારકિર્દી પણ જોખમમાં છે. IPL 2023 સમાચાર: ટીમ ઈન્ડિયાના ક્રિકેટરની કારકિર્દી પર તલવાર લટકી રહી છે અને આ ખેલાડીની કારકિર્દી IPL 2023ની સિઝન સાથે સમાપ્ત થઈ શકે છે. આઈપીએલ 2023માં ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી અત્યાર સુધી સંપૂર્ણ ફ્લોપ રહ્યો છે. આ ખેલાડીને તેની ખરાબ રમતના કારણે ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો અને હવે આ ખેલાડીની આઈપીએલ કારકિર્દી પણ જોખમમાં છે. આ ખેલાડીને IPL 2023માં સતત તકો મળી રહી છે, પરંતુ આ ખેલાડી દરેક મેચમાં પોતાની ટીમનો વિશ્વાસ તોડી રહ્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ક્રિકેટરની કારકિર્દી પર તલવાર લટકી રહી છે
IPL 2023માં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર તરફથી રમી રહેલો વિકેટ કીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિક સતત ફ્લોપ થઈ રહ્યો છે. દિનેશ કાર્તિક લાંબા સમયથી ભારતીય ક્રિકેટ ટીમની બહાર ચાલી રહ્યો છે. હવે દિનેશ કાર્તિકની આઈપીએલ કારકિર્દી પર પણ તલવાર લટકી રહી છે. દિનેશ કાર્તિકે આ સિઝનમાં અત્યાર સુધીમાં 8 મેચ રમી છે. આ મેચોમાં દિનેશ કાર્તિકે 11.86ની એવરેજથી માત્ર 83 રન બનાવ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં દિનેશ કાર્તિક પણ આગામી મેચોમાં પ્લેઈંગ 11માંથી બહાર થઈ શકે છે.

RCB પાસેથી એક સિઝન માટે 5.50 કરોડ રૂપિયા લે છે
રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર તરફથી દિનેશ કાર્તિક એક સિઝન માટે 5.50 કરોડ રૂપિયા લે છે. IPL 2023માં દિનેશ કાર્તિકે પોતાના ખરાબ પ્રદર્શનથી રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમને ડૂબવાનું કામ કર્યું છે. IPL 2023માં દિનેશ કાર્તિક હજુ સુધી એક પણ મોટી ઇનિંગ રમી શક્યો નથી. બુધવારે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ સામે રમાયેલી આઈપીએલ મેચમાં દિનેશ કાર્તિક 18 બોલમાં માત્ર 22 રન બનાવીને આઉટ થઈ ગયો હતો, જ્યારે ટીમને મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાં તેની સૌથી વધુ જરૂર હતી.

ટીમ ઈન્ડિયાના દરવાજા પણ લગભગ બંધ થઈ ગયા છે
રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમ આ મેચ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ સામે 21 રનથી હારી ગઈ હતી. દિનેશ કાર્તિકે આઈપીએલમાં અત્યાર સુધીમાં કુલ 237 મેચ રમી છે. આ મેચોમાં દિનેશ કાર્તિકે 26.23ની એવરેજથી 4459 રન બનાવ્યા છે. આ દરમિયાન તેના બેટમાંથી 20 અડધી સદી જોવા મળી છે. તે જ સમયે, IPL 2023 માં, દિનેશ કાર્તિકે 8 મેચમાં માત્ર 83 રન બનાવ્યા છે. દિનેશ કાર્તિક માટે ટીમ ઈન્ડિયાના દરવાજા પણ લગભગ બંધ થઈ ગયા છે. દિનેશ કાર્તિક છેલ્લે નવેમ્બર 2022માં ટીમ ઈન્ડિયા માટે રમતા જોવા મળ્યા હતા, ત્યારબાદ તે ટીમનો ભાગ બની શક્યો ન હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *