ગુજરાત ટીમ સામે હારીને કેપ્ટન રોહિત ખૂબ ગુસ્સે થયો, આ ખેલાડીને હારનો ગુનેગાર માન્યો

ગુજરાત ટીમ સામે હારીને કેપ્ટન રોહિત ખૂબ ગુસ્સે થયો, આ ખેલાડીને હારનો ગુનેગાર માન્યો

IPL 2023: IPL 2023ની 35મી મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ અને ગુજરાત ટાઈટન્સ વચ્ચે ટક્કર થઈ હતી. પોતાના હોમ ગ્રાઉન્ડ પર રમાયેલી આ મેચમાં ગુજરાત ટાઇટન્સે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને 55 રનથી હરાવ્યું હતું. આ ટૂર્નામેન્ટમાં ગુજરાતની આ પાંચમી જીત છે. MI vs GT, મેચ હાઇલાઇટ્સ: મંગળવારે (25 એપ્રિલ) ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 ની મેચમાં મુંબઇ ઇન્ડિયન્સ અને ગુજરાત ટાઇટન્સનો સામનો થયો. અમદાવાદના નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી આ મેચમાં હોમ ટીમ ગુજરાતે મુંબઈને 55 રનથી હરાવી ટુર્નામેન્ટની પાંચમી જીત નોંધાવી હતી. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ ઈન્ડિયન્સનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા આ હારમાં ઘણો નિરાશ જોવા મળ્યો હતો.

હાર બાદ કેપ્ટને શું કહ્યું?
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની 55 રનથી હાર બાદ કેપ્ટન રોહિત શર્મા ખૂબ જ નિરાશ જોવા મળ્યો હતો. રોહિત શર્માએ મેચ બાદ કહ્યું કે અમારા ખેલાડીઓએ સારું પ્રદર્શન કર્યું નથી. અમારા બોલરોએ સારી બોલિંગ કરી પરંતુ અંતમાં ઘણા રન આપ્યા. આટલા મોટા સ્કોરનો પીછો કરવા માટે અમારી પાસે સારી બેટિંગ લાઇનઅપ છે, પરંતુ આજે અમારી બેટિંગ સારી નહોતી. અંતમાં હું કહીશ કે જો અમે સારી બેટિંગ કરી હોત તો અમે મેચ જીતી શક્યા હોત.

બેટ્સમેનો નિરાશ થયા
ગુજરાત ટાઇટન્સ તરફથી મળેલા 208 રનના ટાર્ગેટનો પીછો કરતા મુંબઈના ઓપનર સસ્તામાં આઉટ થઈ ગયા હતા. કેપ્ટન રોહિત શર્મા (2) જ્યારે ઈશાન કિશન (13) રન બનાવી રાખ્યો હતો. આ પછી કેમરૂન ગ્રીને કેટલાક સારા શોટ લગાવ્યા પરંતુ 33 રન પર તે પણ નૂર અહેમદના હાથે ક્લીન બોલ્ડ થયો. ટીમ ડેવિડ ખાતું ખોલાવી શક્યો ન હતો જ્યારે તિલક વર્મા 2 રન બનાવીને પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો. સૂર્યકુમાર યાદવે ક્રિઝ પર સેટલ થવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ તે પણ 23 રનના સ્કોર પર નૂર અહેમદના હાથે કેચ આઉટ થયો હતો. યુવા બેટ્સમેન નેહલ વાઢેરાએ ટીમને જીતાડવાનો પૂરો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ તે પણ 40 રનના સ્કોર પર આઉટ થઈ ગયો. આ પછી ટીમનો કોઈપણ બેટ્સમેન મોટો સ્કોર કરી શક્યો નહોતો.

બોલરો પણ ફ્લોપ
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના બોલરોએ પણ પોતાના પ્રદર્શનથી નિરાશ કર્યા હતા. જો કે તેની બીજી ઓવરમાં અર્જુન તેંડુલકરે રિદ્ધિમાન સાહાના રૂપમાં ગુજરાતને પહેલો ઝટકો આપ્યો હતો, પરંતુ તે પછી ગુજરાતના બેટ્સમેનોએ પાછળ વળીને જોયું નથી અને એકથી વધુ શોટ ફટકાર્યા હતા. મુંબઈ તરફથી લેગ સ્પિનર ​​પીયૂષ ચાવલાએ (34 રન આપ્યા) 2 વિકેટ લીધી. આ સિવાય અર્જુન (2 ઓવર, 9 રન), રિલે મેરેડિથ (49 રન), બેહરેનડોર્ફે (37 રન આપ્યા) અને કુમાર કાર્તિકેય (39 રન આપ્યા)એ 1-1 વિકેટ લીધી. ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીને પણ 2 ઓવરમાં એકપણ વિકેટ લીધા વિના 39 રન આપ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *