કેપ્ટન રોહિતે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ચાહકોને ખરાબ સમાચાર આપ્યા, આ ખેલાડી પાછો ટીમમાંથી બહાર થશે

કેપ્ટન રોહિતે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ચાહકોને ખરાબ સમાચાર આપ્યા, આ ખેલાડી પાછો ટીમમાંથી બહાર થશે

IPL 2023: IPL 2023 ની 35મી મેચ ગુજરાત ટાઇટન્સ અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ વચ્ચે રમાઈ રહી છે. આ મેચની શરૂઆતમાં જ મુંબઈના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ફેન્સને એક ખરાબ સમાચાર આપ્યા છે. IPL 2023 GT vs MI મેચ: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023) ની 35મી મેચ ગુજરાત ટાઇટન્સ અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (GT ​​vs MI) વચ્ચે રમાઈ રહી છે. અમદાવાદના નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમમાં રમાઈ રહેલી આ મેચમાં મુંબઈના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ટોસ જીતીને પ્રથમ બોલિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. રોહિત શર્માએ ટોસ દરમિયાન પોતાની ટીમના ફેન્સને એક ખરાબ સમાચાર આપ્યા છે. ગત મેચમાં ટીમનો મોટો મેચ વિનર પ્લેઇંગ 11માં પરત ફર્યો હતો, પરંતુ આ ખેલાડી ફરી એકવાર પ્લેઇંગ 11માંથી બહાર થઇ ગયો છે.

કેપ્ટન રોહિતે ફેન્સને ખરાબ સમાચાર આપ્યા
ઇંગ્લેન્ડનો ફાસ્ટ બોલર જોફ્રા આર્ચર ગુજરાત ટાઇટન્સ સામે રમાઇ રહેલી મેચમાં મુંબઇ ઇન્ડિયન્સની પ્લેઇંગ 11નો ભાગ બન્યો નથી. કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ટોસ સમયે એક અપડેટ આપ્યું હતું કે તેની તબિયત સારી નથી, જેના કારણે તેને ખવડાવવાનો નિર્ણય લેવામાં આવ્યો નથી. તમને જણાવી દઈએ કે જોફ્રા આર્ચર આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી માત્ર 2 મેચ રમ્યો છે. જેમાં તેણે માત્ર 1 વિકેટ પોતાના નામે કરી છે.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના સૌથી મહત્વપૂર્ણ ખેલાડીઓમાંથી એક
IPL 2023માં જસપ્રીત બુમરાહની ઈજા બાદ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને ઈંગ્લેન્ડના ફાસ્ટ બોલર જોફ્રા આર્ચર પર આરામની આશા છે. પરંતુ જોફ્રા આર્ચર આ સિઝનમાં સતત ટીમનો ભાગ બનવામાં નિષ્ફળ રહ્યો છે. તાજેતરમાં, નેટ સેશન દરમિયાન, જોફ્રા આર્ચરની કોણીમાં બોલ વાગ્યો હતો, જેના કારણે તે ટીમનો ભાગ બની શક્યો ન હતો. તે છેલ્લી મેચમાં જ ઈજામાંથી સાજો થઈને પાછો ફર્યો હતો. પરંતુ તે ફરી એકવાર બહાર થઈ ગયો છે.

બંને ટીમોની પ્લેઈંગ ઈલેવન
ગુજરાત ટાઇટન્સઃ રિદ્ધિમાન સાહા (વિકેટકીપર), શુભમન ગિલ, હાર્દિક પંડ્યા (કેપ્ટન), વિજય શંકર, ડેવિડ મિલર, અભિનવ મનોહર, રાહુલ તેવટિયા, રાશિદ ખાન, મોહમ્મદ શમી, નૂર અહેમદ, મોહિત શર્મા.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સઃ રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), ઈશાન કિશન (વિકેટકીપર), કેમરોન ગ્રીન, સૂર્યકુમાર યાદવ, ટિમ ડેવિડ, નેહલ વાઢેરા, કુમાર કાર્તિકેય, અર્જુન તેંડુલકર, રિલે મેરેડિથ, પીયૂષ ચાવલા, જેસન બેહરનડોર્ફ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *