ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીએ બધાની વચ્ચે માંફી માંગવી પડી, IPLમાં આવું કર્યું હતું, જુઓ આ વિડીયોમાં

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીએ બધાની વચ્ચે માંફી માંગવી પડી, IPLમાં આવું કર્યું હતું, જુઓ આ વિડીયોમાં

IPL 2023: રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને રાજસ્થાન રોયલ્સ વચ્ચે રમાયેલી મેચ દરમિયાન એક ખેલાડીએ એવી ભૂલ કરી કે તેણે તેની સામે જ પોતાના સાથી ખેલાડીની માફી માંગવી પડી. IPL 2023 RCB vs RR મેચ: ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023) ની 32મી મેચ એમ ચિન્નાસ્વામી સ્ટેડિયમ ખાતે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને રાજસ્થાન રોયલ્સ વચ્ચે રમાઈ હતી. આ મેચમાં RCBની ટીમનો વિજય થયો હતો. પરંતુ મેચ દરમિયાન ટીમના એક ખેલાડીએ એવી ભૂલ કરી કે તેણે પોતાના સાથી ખેલાડીની સામે માફી માંગવી પડી.

આ ખેલાડીએ જાહેરમાં માફી માંગવી પડી હતી
ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023)માં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરનો સ્ટાર બોલર મોહમ્મદ સિરાજ શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. પરંતુ રાજસ્થાન સામે રમાયેલી મેચ દરમિયાન સિરાજ તેના સાથી ખેલાડી મહિપાલ લોમરોરથી ઘણો ગુસ્સે દેખાયો અને ગુસ્સામાં બૂમો પાડવા લાગ્યો. મેચ બાદ મોહમ્મદ સિરાજે પોતાની ભૂલ માટે માફી માંગી હતી.

જેના કારણે મોહમ્મદ સિરાજ ગુસ્સે થયો હતો
રાજસ્થાન રોયલ્સની ઇનિંગ દરમિયાન સિરાજે મેચની 19મી ઓવર ફેંકી હતી. ધ્રુવ જુરેલ અને રવિચંદ્રન અશ્વિન મેદાન પર બેટિંગ કરી રહ્યા હતા. ધ્રુવ જુરેલ ઓવરના છેલ્લા બોલ પર રમી રહ્યો હતો, તેણે આગળની તરફ શોટ માર્યો. શાનદાર રીતે ફિલ્ડિંગ કરીને મહિપાલ લોમરોરે બોલ કેચ કર્યો અને તરત જ તેને નોન-સ્ટ્રાઈકરના છેડે ફેંકી દીધો. આર અશ્વિન નોન-સ્ટ્રાઈક પર આઉટ થઈ ગયો હોત જો મોહમ્મદ સિરાજે બોલને યોગ્ય રીતે પકડી લીધો હોત અને સ્ટમ્પ પર ફટકાર્યો હોત. બેટ્સમેનને રન આઉટ ન કરી શકવાને કારણે સિરાજ ગુસ્સાથી લાલ થઈ ગયો અને તેણે પોતાનો બધો ગુસ્સો મહિપાલ પર ઠાલવ્યો. સિરાજે સાથી ખેલાડી સાથે પણ દુર્વ્યવહાર કર્યો હતો. આ ઘટના બાદ સિરાજે માફી માંગી હતી.

મેચ બાદ બંને ખેલાડીઓએ આ વાત કહી
મેચ પછી, રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે એક વિડિયો બહાર પાડ્યો, જે મેચ પછીની ઉજવણીનો હતો. વીડિયોમાં મોહમ્મદ સિરાજે કહ્યું કે તેણે લોમરની બે વખત માફી માંગી છે. તે જ સમયે, મહિપાલ લોમરોરે કહ્યું કે ‘આટલી મોટી મેચોમાં નાની વસ્તુઓ થતી રહે છે’.

IPL 2023માં મોહમ્મદ સિરાજનું પ્રદર્શન
ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023)માં મોહમ્મદ સિરાજે અત્યાર સુધી બેટ્સમેનોને ખૂબ જ પરેશાન કર્યા છે. મોહમ્મદ સિરાજે આ સિઝનમાં અત્યાર સુધી 7 મેચમાં 13 વિકેટ લીધી છે. તે હાલમાં પર્પલ કેપ રેસમાં આગળ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *