7 વર્ષ પછી આ ખેલાડી IPLમાં પાછો આવશે, લોકો જોઈને ચોંકી જશે

7 વર્ષ પછી આ ખેલાડી IPLમાં પાછો આવશે, લોકો જોઈને ચોંકી જશે

IPL 2023: IPLમાં એક ડેશિંગ ખેલાડીએ 7 વર્ષ બાદ પુનરાગમન કર્યું છે. આ ખેલાડી બે દેશો માટે વર્લ્ડ કપ પણ રમી ચૂક્યો છે. આ સિઝન પહેલા આ ખેલાડી વર્ષ 2016માં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમનો ભાગ બન્યો હતો. ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023: આઈપીએલ 2023 (આઈપીએલ 2023) ની 33મી મેચ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (CSK) અને કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ વચ્ચે રમાઈ છે, જેની કપ્તાની મહેન્દ્ર સિંહ ધોની છે. આ મેચમાં બે દેશો માટે વર્લ્ડ કપ રમી ચૂકેલા ખેલાડીને પણ રમવાની તક મળી છે. એટલું જ નહીં, આ ખેલાડી 7 વર્ષ બાદ IPLમાં પરત ફર્યો છે. આ પહેલા આ ખેલાડી વર્ષ 2016માં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમનો ભાગ બન્યો હતો.

7 વર્ષ પછી IPLમાં વાપસી
ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (CSK) સામે રમાયેલી મેચમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સના પ્લેઈંગ 11માં ઓલરાઉન્ડર ડેવિડ વિઝનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો હતો. નામિબિયાના ઓલરાઉન્ડર ડેવિડ વિઝને 7 વર્ષ બાદ IPLમાં રમવાની તક મળી છે. જોકે આ મેચ ડેવિડ વિઝ માટે કંઈ ખાસ ન હતી. ડેવિડ વિઝે આ મેચમાં 3 ઓવર બોલિંગ કરતી વખતે 38 રન ખર્ચ્યા હતા અને બેટ્સમેન તરીકે 2 બોલમાં માત્ર 1 રન જ બનાવી શક્યો હતો.

T20 વર્લ્ડ કપ બે દેશો માટે રમ્યો હતો
ડેવિડ વાઈસે બે દેશો માટે ક્રિકેટ રમી છે. તે નામિબિયા પહેલા દક્ષિણ આફ્રિકા તરફથી પણ રમી ચૂક્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે તે 2013 થી 2016 ની વચ્ચે સાઉથ આફ્રિકા માટે રમ્યો હતો અને તે દરમિયાન તેણે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર માટે IPLની એક સીઝન પણ રમી હતી. દક્ષિણ આફ્રિકા માટે રમતી વખતે તે 2016 T20 વર્લ્ડ કપ ટીમનો પણ ભાગ બન્યો હતો. તે જ સમયે, તે 2021 T20 વર્લ્ડ કપમાં નામિબિયા માટે રમ્યો હતો. બે દેશો વતી વર્લ્ડ કપ રમનાર તે ત્રીજો ખેલાડી બન્યો.

KKRની ટીમનો પરાજય થયો
ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (CSK) એ રવિવારે IPL-2023 મેચમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ (KKR) પર 49 રને જીત નોંધાવી હતી. પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રિત કર્યા પછી, ચેન્નાઈએ 20 ઓવરમાં 4 વિકેટે 235 રનનો વિશાળ સ્કોર બનાવ્યો, જે પછી કોલકાતાની ટીમ 8 વિકેટ ગુમાવીને 186 રન જ બનાવી શકી. ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ આ જીત સાથે પોઈન્ટ ટેબલમાં ટોપ પર પહોંચી ગઈ છે. તેના હવે 7 મેચમાં 5 જીતથી 10 પોઈન્ટ છે. તે જ સમયે, કોલકાતાને 7 મેચમાં 5મી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો અને ટીમ 4 પોઈન્ટ સાથે 8માં નંબર પર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *