આ ખેલાડી બીજા ખેલાડીઓની મહેનત પર પાણી ફેરવે છે, આવા નિવેદનથી હાહાકાર મચી ગયો છે

આ ખેલાડી બીજા ખેલાડીઓની મહેનત પર પાણી ફેરવે છે, આવા નિવેદનથી હાહાકાર મચી ગયો છે

IPL ક્રિકેટરઃ વેસ્ટ ઈન્ડિઝના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર અને T20 બેટ્સમેન ક્રિસ ગેઈલે કહ્યું છે કે દિલ્હી કેપિટલ્સના કેપ્ટન ડેવિડ વોર્નર પોતાની ધીમી બેટિંગથી પોતાના પર અને અન્ય બેટ્સમેનો પર દબાણ બનાવી રહ્યા છે. ગેઈલે એમ પણ કહ્યું કે એક અનુભવી ખેલાડી હોવાના કારણે વોર્નરે રનની ગતિ ઝડપી કરવી જોઈએ. IPL 2023 સમાચાર: વેસ્ટ ઈન્ડિઝના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર અને T20 બેટ્સમેન ક્રિસ ગેલે કહ્યું છે કે દિલ્હી કેપિટલ્સનો કેપ્ટન ડેવિડ વોર્નર તેની ધીમી બેટિંગથી પોતાના પર અને અન્ય બેટ્સમેનો પર દબાણ બનાવી રહ્યો છે. ગેઈલે એમ પણ કહ્યું કે એક અનુભવી ખેલાડી હોવાના કારણે વોર્નરે રનની ગતિ ઝડપી કરવી જોઈએ. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ સામેની મેચમાં વોર્નરે સારી શરૂઆત કરી હતી, પરંતુ સમયના અભાવે તે મુક્ત રીતે રમી શક્યો નહોતો. તેણે પોતાની અડધી સદી સુધી પહોંચવા માટે 43 બોલ રમ્યા હતા.

આ ફ્લોપ ખેલાડી IPL 2023માં અન્ય ખેલાડીઓની મહેનત બગાડી રહ્યો છે!
જોકે વોર્નરે ટૂર્નામેન્ટની તેની ત્રીજી અડધી સદી ફટકારી હતી, પરંતુ તે દિલ્હીની કિસ્મતને બદલી શકે તેટલી શક્તિ ન હતી. મુંબઈએ છેલ્લા બોલે 173 રનના લક્ષ્યનો સફળતાપૂર્વક પીછો કર્યો હતો. IPL 2023માં ટોપ સ્કોરરની યાદીમાં વોર્નર બીજા સ્થાને છે, પરંતુ તેનો સ્ટ્રાઈક રેટ દિલ્હી કેપિટલ્સ માટે ચિંતાનો વિષય છે.

પીઢના નિવેદને હોબાળો મચાવ્યો હતો
ક્રિસ ગેલે IPL બ્રોડકાસ્ટર જિયો સિનેમાને કહ્યું, ‘પ્રથમ છ ઓવરમાં તેણે થોડી ઇચ્છા દર્શાવી અને સકારાત્મક બનવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો. પાવરપ્લેમાં બેટિંગ કરવા માટે વિકેટ સારી હતી, પરંતુ તેણે પોતાના અને અન્ય ખેલાડીઓ પર દબાણ કર્યું. ખેલાડીઓ આવતાની સાથે જ પ્રથમ બોલથી રન બનાવવા માંગે છે, પરંતુ વોર્નર બોલને દૂર કરવામાં સક્ષમ નથી. જેના કારણે દિલ્હીને ઇનિંગ્સમાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે.

સતત ચોથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો
ક્રિસ ગેલે કહ્યું, ‘ડેવિડ વોર્નરે આના પર કામ કરવાની જરૂર છે. તે એટલો અનુભવી છે કે તેને ખબર છે કે તેણે શું કરવાનું છે. તેણે છેલ્લી મેચ પછી પણ આ વિશે વાત કરી હતી. દિલ્હીને સતત ચોથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે અને તે ટેબલમાં સૌથી નીચે છે. તેની આગામી મેચ બેંગલુરુમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *