કેપ્ટન સંજુ સેમસનના નામ પર થયો એવો શરમજનક રેકોર્ડ કે, તે પોતાની ટીમ માટે બોજ બની ગયો

કેપ્ટન સંજુ સેમસનના નામ પર થયો એવો શરમજનક રેકોર્ડ કે, તે પોતાની ટીમ માટે બોજ બની ગયો

IPL રેકોર્ડ: રાજસ્થાન રોયલ્સની કેપ્ટનશીપ કરી રહેલા સંજુ સેમસન બુધવારે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (CSK vs RR) સામેની IPL-2023 મેચમાં ખાતું ખોલાવ્યા વિના પેવેલિયન પરત ફર્યા હતા. તેને અનુભવી ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજાએ બોલ્ડ કર્યો હતો. આ સાથે સેમસનના નામે એક શરમજનક રેકોર્ડ નોંધાયો હતો. સંજુ સેમસન, CSK vs RR: રાજસ્થાન રોયલ્સની કેપ્ટનશીપ સંભાળી રહેલા સંજુ સેમસનના નામે બુધવારે એક શરમજનક રેકોર્ડ નોંધાયો હતો. IPL-2023 મેચમાં (CSK vs RR) ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે, સેમસન ખાતું ખોલ્યા વિના પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો. તેને CSKના અનુભવી ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજાએ બોલ્ડ કર્યો હતો.

જાડેજાએ બોલિંગ કરી હતી
CSKના કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોની (MS Dhoni)એ ટોસ જીતીને રાજસ્થાનને પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. ધોનીએ ઇનિંગની 9મી ઓવર માટે બોલ રવિન્દ્ર જાડેજાને આપ્યો હતો. તેણે ત્રીજા બોલ પર દેવદત્ત પડિકલ (38)ને ડેવોન કોનવેના હાથે કેચ આઉટ કરાવ્યો. આ પછી સંજુ સેમસન 5માં બોલ પર બોલ્ડ થયો હતો. સેમસન કંઈ સમજી શક્યો નહીં અને નિરાશ થઈને પેવેલિયનમાં પાછો ફર્યો. તેણે કુલ 2 બોલનો સામનો કર્યો હતો. આ સાથે તેના નામે IPLનો શરમજનક રેકોર્ડ નોંધાયો હતો.

મોટાભાગે ‘0’ પર આઉટ
ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટમાં કેરળનું પ્રતિનિધિત્વ કરનાર સંજુ સેમસન IPLમાં રાજસ્થાન રોયલ્સ માટે સૌથી વધુ ડક કરનાર ખેલાડી બની ગયો છે. આ ટીમના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન શેન વોર્ન અને સ્ટુઅર્ટ બિન્ની 7-7 વખત શૂન્ય પર આઉટ થયા છે. હવે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ ટીમ તરફથી રમી રહેલો અજિંક્ય રહાણે પણ 5 વખત રોયલ્સ માટે ખાતું ખોલાવ્યા વિના પેવેલિયન પરત ફર્યો છે.

જોસ બટલરે અડધી સદી ફટકારી હતી
આ મેચમાં રાજસ્થાનના ઓપનર જોસ બટલરે અડધી સદી ફટકારી હતી. તેણે 36 બોલમાં એક ફોર અને ત્રણ સિક્સરની મદદથી 52 રન બનાવ્યા હતા. તેના સિવાય દેવદત્ત પડિકલે 26 બોલમાં 5 ચોગ્ગાની મદદથી 38 રનનું યોગદાન આપ્યું હતું. 5માં નંબર પર બેટિંગ કરતા રવિચંદ્રન અશ્વિને 30 રન બનાવ્યા, જેના માટે તેણે 22 બોલમાં એક ફોર અને બે સિક્સર ફટકારી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *