સૂર્યકુમાર યાદવ ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થશે? BCCI અધિકારીએ આવું નિવેદન આપ્યું

સૂર્યકુમાર યાદવ ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થશે? BCCI અધિકારીએ આવું નિવેદન આપ્યું

સૂર્યકુમાર યાદવઃ ભારતના પ્રખ્યાત બેટ્સમેન અને ‘મિસ્ટર 360 ડિગ્રી’ સૂર્યકુમાર યાદવ સતત ખરાબ પ્રદર્શન કરી રહ્યા છે. તે તેની છેલ્લી 6 ઇનિંગ્સમાં 4 વખત ગોલ્ડન ડક બન્યો છે – એટલે કે પ્રથમ બોલ પર આઉટ. હવે ટીમ ઈન્ડિયામાં તેના સ્થાનને લઈને પણ સવાલો ઉઠી રહ્યા છે. સૂર્યકુમાર યાદવ, ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ: ભારતીય ટીમના મોટાભાગના ખેલાડીઓ હાલમાં ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL-2023)ની 16મી સિઝનમાં વિવિધ ટીમોનું પ્રતિનિધિત્વ કરી રહ્યા છે. સ્ટાર ઓપનર રોહિત શર્મા અને સ્ટાર બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ રેકોર્ડ 5 વખતની ચેમ્પિયન ટીમ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સનો ભાગ છે. દરમિયાન, સૂર્યકુમાર વિશે એક મોટું અપડેટ આવ્યું છે.

IPLમાં બેટથી ફ્લોપ
સૂર્યકુમાર યાદવ બેટ સાથે ખરાબ ફોર્મનો સામનો કરી રહ્યો છે. તે તેની છેલ્લી 6 ઇનિંગ્સમાં 4 વખત ગોલ્ડન ડક પર આઉટ થયો છે. એટલું જ નહીં તેના ફોર્મનો અંદાજ એ વાત પરથી લગાવી શકાય છે કે છેલ્લી 6 ઇનિંગ્સમાં સૂર્યાનો સર્વોચ્ચ સ્કોર 15 રહ્યો છે. ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની વનડે શ્રેણીમાં 3 વખત શૂન્ય પર આઉટ થયા બાદ, સૂર્યાએ અત્યાર સુધી IPL-2023માં ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું છે. તે IPLની ત્રણ ઇનિંગ્સમાં 15, 1 અને 0 રન બનાવવામાં સફળ રહ્યો છે.

બીસીસીઆઈના અધિકારીએ અપડેટ આપી
આ દરમિયાન બીસીસીઆઈના એક વરિષ્ઠ અધિકારીએ સૂર્યા અંગે અપડેટ આપી છે. વાસ્તવમાં ભારતીય ટીમે 7મી જૂનથી વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ (WTC ફાઈનલ)ની ફાઈનલ રમવાની છે. ખરાબ ફોર્મ જોઈને સૂર્યકુમારને તે મેચમાં રમવું ઘણું મુશ્કેલ લાગી રહ્યું છે. ઈનસાઈડસ્પોર્ટના અહેવાલ મુજબ બીસીસીઆઈના એક વરિષ્ઠ અધિકારીએ પણ સૂર્યાના ફોર્મ અંગે ચિંતા વ્યક્ત કરી છે.

જો તમે ફોર્મ પરત ન કરો તો…
બીસીસીઆઈના એક અધિકારીને ટાંકીને ઈન્સાઈડસ્પોર્ટના રિપોર્ટમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે, ‘હા, સૂર્યનું ફોર્મ ચિંતાનો વિષય છે પરંતુ તેની પાસે હજુ પણ સમય છે. જો તે ટોપ ફોર્મ મેળવવામાં સફળ થાય છે, તો ટીમમાં તેનું સ્થાન સુરક્ષિત છે. શુભમન ગિલ અને કેએલ બંને ટેસ્ટ ટીમના મહત્વના સભ્યો છે. 32 વર્ષીય સૂર્યકુમાર યાદવે અત્યાર સુધી માત્ર એક જ ટેસ્ટ મેચ રમી છે. જોકે શ્રેયસ અય્યરની ઈજાના કારણે તેને ટેસ્ટ ટીમમાં જગ્યા મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *