સંજુ સેમસનને મોટો ઝટકો લાગ્યો, અચાનક આ ખતરનાક ખેલાડી ટીમમાંથી બહાર થયો

સંજુ સેમસનને મોટો ઝટકો લાગ્યો, અચાનક આ ખતરનાક ખેલાડી ટીમમાંથી બહાર થયો

CSK vs RR પ્લેઈંગ 11: ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોની (MS Dhoni) બુધવારે IPL-2023 મેચમાં રાજસ્થાન રોયલ્સ સામે ટોસ જીત્યો અને પ્રથમ ફિલ્ડિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો. આ દરમિયાન રાજસ્થાનના કેપ્ટન સંજુ સેમસનને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. તેમની ટીમનો એક ઘાતક ઝડપી બોલર અચાનક ટીમની બહાર થઈ ગયો હતો. ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ vs રાજસ્થાન રોયલ્સ, 11 પ્લેઈંગ: ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ અને ભૂતપૂર્વ ચેમ્પિયન રાજસ્થાન રોયલ્સ (CSK vs RR), ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની સૌથી સફળ ટીમોમાંની એક, વર્તમાન સિઝનની 17મી મેચમાં સામસામે છે. બુધવારે ચેન્નાઈના એમએ ચિદમ્બરમ સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી આ મેચમાં સીએસકેના કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ ટોસ જીતીને પ્રથમ ફિલ્ડિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. આ દરમિયાન રાજસ્થાન રોયલ્સ ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે.

ધોની માટે આ મેચ ખૂબ જ ખાસ છે
ચાર વખત વિજેતા ટીમ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (CSK)ના કેપ્ટન એમએસ ધોનીએ ટોસ જીતીને રાજસ્થાનને પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. ધોની માટે આ મેચ ખૂબ જ ખાસ છે કારણ કે તે 200મી વખત CSK ટીમની કમાન સંભાળી રહ્યો છે. CSK ટીમમાં પણ ફેરફાર કરવામાં આવ્યા હતા. ધોનીએ કહ્યું કે ડ્વેન પ્રિટોરિયસ અને મિશેલ સેન્ટનરની જગ્યાએ મહેશ તિક્ષન અને મોઈન અલીનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો છે.

સેમસને માહિતી આપી હતી
ટોસ હાર્યા બાદ રાજસ્થાનના કેપ્ટન સંજુ સેમસને મોટી માહિતી આપી. તેણે કહ્યું કે ટીમનો અનુભવી ઝડપી બોલર ટ્રેન્ટ બોલ્ટ આ મેચનો ભાગ નહીં હોય. તેણે કહ્યું, ‘ચેપૌક આવવું અને અહીં રમવું હંમેશા સારો અનુભવ છે. નાની ઈજાને કારણે બોલ્ટ આ મેચનો ભાગ બની શકશે નહીં. આ કારણે ટીમમાં કેટલાક ફેરફાર કરવામાં આવ્યા છે. બોલ્ટે રાજસ્થાન માટે છેલ્લી ત્રણ મેચ રમી હતી અને લગભગ 7ના ઇકોનોમી રેટથી 5 વિકેટ લીધી હતી.

પ્રથમ મેદાનમાં ઉતરવા માંગતો હતો
સેમસને એમ પણ કહ્યું કે તેની ટીમ મેચમાં પહેલા ફિલ્ડિંગ કરવા માંગતી હતી. જોકે ધોનીએ ટોસ જીતીને રાજસ્થાનને પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. સેમસને કહ્યું, ‘અમે પણ પહેલા બોલિંગ કરવાનું પસંદ કર્યું હોત. અમે સિઝનની શરૂઆત સારી કરી છે પરંતુ અમારે મોમેન્ટમ જાળવી રાખવાની જરૂર છે. અમે ચેપોકમાં લાંબા સમય પછી રમી રહ્યા છીએ. અમારી પાસે આવું કરવાનો અનુભવ અને યુવાનો છે.

રાજસ્થાન રોયલ્સ (પ્લેઈંગ-11): યશસ્વી જયસ્વાલ, જોસ બટલર, સંજુ સેમસન (વિકેટકીપર/કેપ્ટન), દેવદત્ત પડિકલ, શિમરોન હેટમાયર, ધ્રુવ જુરેલ, રવિચંદ્રન અશ્વિન, જેસન હોલ્ડર, કુલદીપ સેન, સંદીપ શર્મા અને યુઝવેન્દ્ર ચહલ
ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (પ્લેઈંગ-11): ડેવોન કોનવે, ઋતુરાજ ગાયકવાડ, અજિંક્ય રહાણે, મોઈન અલી, શિવમ દુબે, રવિન્દ્ર જાડેજા, એમએસ ધોની (વિકેટકીપર/કેપ્ટન), સિસાંડા મગાલા, મહેશ તિક્ષાના, તુષાર દેશપાંડે અને આકાશ સિંહ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *