કેપ્ટન રોહિતે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ચાહકોને ખરાબ સમાચાર આપ્યા, અચાનક IPLમાંથી આ ખેલાડીને બહાર કરશે

કેપ્ટન રોહિતે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ચાહકોને ખરાબ સમાચાર આપ્યા, અચાનક IPLમાંથી આ ખેલાડીને બહાર કરશે

IPL 2023: મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ પોતાની ટીમના એક ખેલાડીની ઈજાને લઈને મોટું અપડેટ આપ્યું છે. ઈજાના કારણે આ ખેલાડી દિલ્હી કેપિટલ્સ સામે રમાઈ રહેલી મેચમાં ટીમનો ભાગ નથી. દિલ્હી કેપિટલ્સ VS મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023) ની 16મી મેચ દિલ્હી કેપિટલ્સ વિ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (DC vs MI) વચ્ચે રમાઈ રહી છે. આ મેચમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ટોસ જીતીને પહેલા બોલિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો હતો. ટોસ દરમિયાન રોહિત શર્માએ પણ પોતાની ટીમના એક ખેલાડી વિશે મોટું અપડેટ આપ્યું હતું. આ ખેલાડી દિલ્હી કેપિટલ્સ સામે રમાઈ રહેલી મેચમાં પ્લેઈંગ 11નો પણ ભાગ નથી.

રોહિતે મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના ચાહકોને ખરાબ સમાચાર આપ્યા છે
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ઈંગ્લેન્ડના ફાસ્ટ બોલર જોફ્રા આર્ચરની ઈજાને લઈને મોટું અપડેટ આપ્યું છે. જોફ્રા આર્ચર તાજેતરમાં ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો અને રોહિતે ટોસ સમયે કહ્યું હતું કે તે હજુ પણ ઈજામાંથી બહાર આવ્યો નથી. તમને જણાવી દઈએ કે જોફ્રા આર્ચર ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે રમાયેલી મેચ પહેલા ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો. નેટ સેશન દરમિયાન જોફ્રા આર્ચરની કોણીમાં બોલ વાગી ગયો હતો.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના સૌથી મહત્વપૂર્ણ ખેલાડીઓમાંથી એક
વર્ષ 2019 માં, જોફ્રા આર્ચરને તે ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો જેણે ઈંગ્લેન્ડ માટે વર્લ્ડ કપ જીત્યો હતો. ઈંગ્લેન્ડને વર્લ્ડ કપ જીતાડવામાં તેની મદદ કરી હતી. આવી સ્થિતિમાં જોફ્રા આર્ચરની ઈજા ટીમ માટે મોટો ઝટકો છે. તેણે IPLમાં 36 મેચમાં 46 વિકેટ ઝડપી છે. તેમની અર્થવ્યવસ્થા 7 ની આસપાસ છે. જોફરા આર્ચરના કુલ ટી20 રેકોર્ડ પર નજર કરીએ તો તેણે 128 ઇનિંગ્સમાં 167 વિકેટ લીધી છે. 18 રનમાં 4 વિકેટ તેનું સર્વશ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન છે.

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ પ્રથમ જીતની રાહ જોઈ રહ્યું છે
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ હજુ પણ આઈપીએલ 2023માં પોતાની પ્રથમ જીતની રાહ જોઈ રહ્યું છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સને સિઝનની શરૂઆતની બંને મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ આઈપીએલની સૌથી સફળ ટીમોમાંથી એક છે. રોહિત શર્માની કેપ્ટન્સીમાં મુંબઈએ પાંચ વખત IPL ટ્રોફી જીતી છે. તે જ સમયે, મુંબઈએ IPL 2022ની મેગા ઓક્શનમાં ઈંગ્લેન્ડના જોફ્રા આર્ચરને ખરીદ્યો હતો, પરંતુ ઈજાને કારણે તે આખી સિઝન રમી શક્યો નહોતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *