ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થયાં પછી પણ આ ખેલાડી સુધર્યો નઈ, IPLની ટીમને જોખમમાં મૂકી

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થયાં પછી પણ આ ખેલાડી સુધર્યો નઈ, IPLની ટીમને જોખમમાં મૂકી

IPL 2023: રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે રમાયેલી મેચમાં લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સનો એક બોલર સંપૂર્ણ રીતે ફ્લોપ રહ્યો હતો. આ ખેલાડીને તેની ખરાબ રમતના કારણે ટીમ ઈન્ડિયામાંથી પણ બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો. RCB vs LSG IPL 2023: IPL (IPL 2023) ની 15મી મેચ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ વચ્ચે રમાઈ હતી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક બોલર ઘણો મોંઘો સાબિત થયો હતો. આ ખેલાડીને મોંઘી બોલિંગના કારણે ભારતીય ટીમમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ IPL 2023માં પણ આ ખેલાડી ફ્લોપ સાબિત થઈ રહ્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થયા પછી પણ સુધર્યો નહીં આ ખેલાડી!
લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સનો ફાસ્ટ બોલર અવેશ ખાન રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામે રમાયેલી મેચમાં સંપૂર્ણ ફ્લોપ સાબિત થયો હતો. અવેશ ખાન ખરાબ બોલિંગના કારણે ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થઈ ગયો હતો અને આઈપીએલમાં પણ તેના પ્રદર્શનમાં કોઈ ફેરફાર થયો નથી. આરસીબી સામે 4 ઓવર બોલ કરતી વખતે અવેશ ખાને 13.25ની ઈકોનોમી સાથે 53 રન ખર્ચ્યા અને એક પણ વિકેટ લીધી ન હતી.

મોંઘી બોલિંગ કરવી પડી
અવેશ ખાને ટીમ ઈન્ડિયા માટે તેની છેલ્લી વનડે ઓક્ટોબર 2022માં દક્ષિણ આફ્રિકા સામે રમી હતી. તે જ સમયે, 26 વર્ષીય ફાસ્ટ બોલર અવેશ ખાનને એશિયા કપ 2022માં ખરાબ પ્રદર્શન બાદ T20 ટીમમાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો. આ ટૂર્નામેન્ટ બાદથી તે ભારતીય T20 ટીમમાં વાપસી કરી શક્યો નથી. એશિયા કપ 2022માં ફાસ્ટ બોલર અવેશ ખાન ટીમ ઈન્ડિયાની હારનો સૌથી મોટો વિલન સાબિત થયો. તેણે એશિયા કપમાં પાકિસ્તાન સામે 2 ઓવરમાં 19 બોલિંગ કરી અને માત્ર 1 વિકેટ લીધી. તે જ સમયે, હોંગકોંગ સામે, તેણે 13.25 ની ઇકોનોમી સાથે 4 ઓવરમાં 53 રન ખર્ચ્યા અને માત્ર 1 વિકેટ લીધી.

આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં આવું પ્રદર્શન રહ્યું હતું
અવેશ ખાને ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં 15 T20 અને 5 ODI રમી છે. આ T20 મેચોમાં અવેશ ખાને 9.11ની ઈકોનોમી સાથે રન આપીને 13 વિકેટ લીધી છે. આ સાથે જ તેની વનડેમાં 3 વિકેટ છે. તમને જણાવી દઈએ કે આઈપીએલ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યા બાદ તેને ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા આપવામાં આવી હતી, પરંતુ તે ટીમ ઈન્ડિયામાં સતત ફ્લોપ રહ્યો અને આઈપીએલ જેવી રમતનું પુનરાવર્તન કરી શક્યો નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *