કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સની ટીમમાં આ મોટા ફેરફાર થયાં, ટીમને લઈને આ વાત બહાર આવી…….

કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સની ટીમમાં આ મોટા ફેરફાર થયાં, ટીમને લઈને આ વાત બહાર આવી…….

કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ: એક વિસ્ફોટક બેટ્સમેન આઈપીએલ 2023 ની વચ્ચે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ ટીમ સાથે જોડાયો છે. આ ખેલાડી શ્રેયસ અય્યરના સ્થાને ટીમમાં આવ્યો છે. IPL 2023 કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ: શ્રેયસ અય્યર, કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સનો નિયમિત કેપ્ટન ઈજાને કારણે IPL 2023 નો ભાગ નથી. તે જ સમયે, શાકિબ અલ હસને ઔપચારિક રીતે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ ફ્રેન્ચાઈઝીને સિઝન માટે તેની અનુપલબ્ધતા વિશે જાણ કરી છે. આ બધાની વચ્ચે ટીમ માટે એક સારા સમાચાર સામે આવ્યા છે. શ્રેયસ ઐયરની જગ્યાએ એક ડેશિંગ ખેલાડી ટીમમાં સામેલ થયો છે. આ ખેલાડી આગામી મેચમાં ટીમના પ્લેઇંગ 11નો પણ ભાગ બની શકે છે.

આ વિસ્ફોટક બેટ્સમેન KKRની ટીમ સાથે જોડાયો
કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે શ્રેયસ ઐયરની જગ્યાએ જેસન રોયને ટીમમાં સામેલ કર્યો હતો. જેસન રોય IPL 2023 માટે ભારત પહોંચી ગયો છે. કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સે તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર જેસન રોયના કેટલાક ફોટા શેર કર્યા છે અને તેના ભારતમાં આગમનની માહિતી આપી છે. KKRએ જેસન રોયને તેની મૂળ કિંમત રૂ. 1.50 કરોડ કરતાં રૂ. 2.80 કરોડ વધુ આપીને ખરીદ્યો છે.

ગયા વર્ષે IPLમાં ભાગ લીધો ન હતો
જેસન રોયે આઈપીએલમાં અત્યાર સુધી કુલ 13 મેચ રમી છે. આ દરમિયાન તેણે 30.00ની એવરેજ અને 123.96ની સ્ટ્રાઈક રેટથી 329 રન બનાવ્યા છે. તે જ સમયે, જેસન રોય ભૂતકાળમાં હાર્દિક પંડ્યાની આગેવાની હેઠળની ગુજરાત ટાઇટન્સ ટીમનો ભાગ હતો. ઇંગ્લેન્ડના ઓપનર જેસન રોયને ગુજરાતે 2 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો. પરંતુ બાયો બબલને ટાંકીને રોયને IPLમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યો હતો. જો કે, આ પહેલી વાર નથી બન્યું, બીજી વખત જેસન રોયે IPLમાંથી ખસી ગયો હતો. IPL 2020માં પણ જેસન રોયે અંગત કારણોસર ટૂર્નામેન્ટ છોડવાનો નિર્ણય લીધો હતો. રોય છેલ્લે IPL 2021માં સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ (SRH) તરફથી રમ્યો હતો.

IPL 2023 માટે કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સની ટીમ:
નીતીશ રાણા (કેપ્ટન), જેસન રોય, આન્દ્રે રસેલ, વેંકટેશ અય્યર, સુનીલ નારાયણ, રિંકુ સિંહ, વરુણ ચક્રવર્તી, ટિમ સાઉથી, ઉમેશ યાદવ, અનુકુલ રોય, શાર્દુલ ઠાકુર, લોકી ફર્ગ્યુસન, રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ, હર્ષિત રાણા, લિટન દાસ, કુલવંત કુમાર, કૌશલ્ય , સુયશ શર્મા, નારાયણ જગદીશન, વૈભવ અરોરા, શાકિબ અલ હસન, ડેવિડ વીજે, મનદીપ સિંહ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *