હૈદરાબાદની ટીમ રાજસ્થાનની સામે ખરાબ રીતે હારી ગયું, કેપ્ટનએ હારવાનું આ કારણ જણાવ્યું

હૈદરાબાદની ટીમ રાજસ્થાનની સામે ખરાબ રીતે હારી ગયું, કેપ્ટનએ હારવાનું આ કારણ જણાવ્યું

હૈદરાબાદ vs રાજસ્થાન, IPL: IPLની 16મી સિઝનમાં સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદે હાર સાથે શરૂઆત કરી હતી. રવિવારે હૈદરાબાદમાં રમાયેલી મેચમાં તેને રાજસ્થાન રોયલ્સે હાર આપી હતી. હૈદરાબાદના કેપ્ટન ભુવનેશ્વર કુમારે પણ મેચમાં હારના કારણોની ચર્ચા કરી હતી. SRH vs RR, કેપ્ટન ભુવનેશ્વર કુમાર નિવેદન: ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL-2023) ની 16મી સિઝનની ચોથી મેચ રાજસ્થાન રોયલ્સ અને સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ વચ્ચે રમાઇ હતી. સંજુ સેમસનની કેપ્ટન્સીમાં રાજસ્થાને આ મેચ એકતરફી જીતી લીધી હતી. હૈદરાબાદના કેપ્ટન ભુવનેશ્વર કુમારે પણ મેચમાં હારનું કારણ જણાવ્યું.

રાજસ્થાને આ મેચ 72 રને જીતી લીધી હતી
હૈદરાબાદના કેપ્ટન ભુવનેશ્વર કુમારે મેચમાં ટોસ જીતીને રાજસ્થાનને પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. રાજસ્થાને નિર્ધારિત 20 ઓવરમાં 5 વિકેટ ગુમાવીને 203 રન બનાવ્યા હતા, જે બાદ હૈદરાબાદની ટીમ 8 વિકેટે 131 રન બનાવી શકી હતી. કેપ્ટન સંજુ સેમસન (32 બોલમાં 55), ઓપનર યશસ્વી જયસ્વાલ (37 બોલમાં 54) અને ધુરંધર જોસ બટલરે (22 બોલમાં 54) અડધી સદી ફટકારી હતી. બટલર અને યશસ્વીએ 85 રનની ઓપનિંગ ભાગીદારી કરી હતી. હૈદરાબાદ તરફથી ફઝલહક ફારૂકી અને ટી નટરાજને 2-2 વિકેટ લીધી હતી જ્યારે ઉમરાન મલિકને એક વિકેટ મળી હતી. જોસ બટલરને મેન ઓફ ધ મેચ જાહેર કરવામાં આવ્યો હતો.

હૈદરાબાદના કેપ્ટને હારનું કારણ જણાવ્યું
સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદના કેપ્ટન ભુવનેશ્વર કુમારે મેચમાં હાર બાદ નિવેદન આપ્યું હતું. તેણે ટીમની નબળી બોલિંગ પર ગુસ્સો વ્યક્ત કર્યો હતો. જોકે તેણે આગળ વધવાની વાત પણ કરી હતી. ભુવીએ કહ્યું, ‘આપણે 100 ટકા કહી શકીએ છીએ કે પ્રદર્શન ખરાબ હતું. તેને ભૂલી જાઓ અને આગળ વધો. અમે છેલ્લી 6 ઓવરમાં જે રીતે વાપસી કરી અને અંતે ઉમરાનનો કેમિયો હતો, તે સારું હતું. અમે સારી બોલિંગ કરી ન હતી.

સુધારવાની જરૂર છે
ભુવનેશ્વર કુમારે વધુમાં કહ્યું, ‘સિઝનની પ્રથમ મેચ અને અમારે હજુ ઘણો સુધારો કરવાની જરૂર છે. આશા છે કે અમે આગામી મેચમાં વધુ સારી બેટિંગ કરીશું. અમારે આ મેચમાંથી આગળ વધવું પડશે. તે ખૂબ જ સારો ટ્રેક હતો. તમને જણાવી દઈએ કે હૈદરાબાદની આગામી મેચ 7 એપ્રિલે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (LSG) સામે રમાશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *