અમદાવાદ ટેસ્ટમાં ટીમ ઈન્ડિયાની હાર હવે થશે, ટીમના કોચ આપ્યું મોટું નિવેદન………..

અમદાવાદ ટેસ્ટમાં ટીમ ઈન્ડિયાની હાર હવે થશે, ટીમના કોચ આપ્યું મોટું નિવેદન………..

ભારત વિ Australia સ્ટ્રેલિયા 4 થી ટેસ્ટ: અમદાવાદના નરેન્દ્ર મોદી ક્રિકેટ સ્ટેડિયમ ખાતે ભારત અને Australia સ્ટ્રેલિયા વચ્ચે બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફી ટેસ્ટ સિરીઝની ચોથી મેચ રમવામાં આવી રહી છે. જ્યારે આ મેચમાં બીજા દિવસની રમત ગુરુવારે સમાપ્ત થઈ ત્યારે Australia સ્ટ્રેલિયા ખૂબ જ મજબૂત સ્થિતિમાં હતી. હવે પી te નિવેદનમાં રમતગમતની દુનિયામાં ગભરાટ પેદા થયો છે.

હજી 3 દિવસની રમત બાકી છે
અમદાવાદની કસોટીમાં, Australia સ્ટ્રેલિયાએ પ્રારંભિક ઇનિંગ્સમાં 480 રનનો મોટો સ્કોર બનાવ્યો હતો. મેચમાં 2 -દિવસની રમત રહી છે. પ્રથમ ઇનિંગ્સના આધારે ભારત હાલમાં Australia સ્ટ્રેલિયાથી 444 રન છે. ત્રણ દિવસની રમત બાકી છે, આગળ શું થશે તે જોવું રસપ્રદ રહેશે. દરમિયાન, ભારતના ભૂતપૂર્વ કોચ રવિ શાસ્ત્રીએ મેચ વિશે નિવેદન આપ્યું છે.

ખ્વાજા અને લીલાની મહાન ઇનિંગ્સ
Australia સ્ટ્રેલિયા માટે, ઓપનર ઉસ્માન ખ્વાજાએ પ્રથમ ઇનિંગ્સમાં સૌથી વધુ 180 રન બનાવ્યા. તેણે 422 બોલમાં સામનો કરવો પડ્યો અને 21 ચોગ્ગા ફટકાર્યા. કેમેરોન લીલાએ 18 ચોગની સહાયથી 170 બોલમાં 114 રન ઉમેર્યા. Australia સ્ટ્રેલિયાથી આ બે સદીઓનો આભાર, તેણે 167.2 ઓવરમાં 480 રનનો મોટો સ્કોર બનાવ્યો.

રવિ શાસ્ત્રીએ નિવેદન આપ્યું
દરમિયાન, ટીમ ઈન્ડિયાના ભૂતપૂર્વ મુખ્ય કોચે રવિ શાસ્ત્રીએ એક નિવેદન આપ્યું હતું. તેમણે ટિપ્પણી દરમિયાન કહ્યું, ‘મને લાગે છે કે ભારતીય ટીમની યોજના સંપૂર્ણપણે નિષ્ફળ ગઈ છે. નવો બોલ લેવાનું યોગ્ય નહોતું કારણ કે ઉમેશ 35 વર્ષનો છે, શમીની ઉંમર ઓછી થઈ નથી. તેણે ઘણું બોલિંગ કર્યું હતું, તે થાકી ગયો હતો.

શાસ્ત્રી પિચ પર બોલ્યો
શાસ્ત્રીએ વધુમાં કહ્યું, ‘મારા જણાવ્યા મુજબ, શક્ય તેટલી વહેલી તકે નવો બોલ લેવાની યોજના હતી, જેથી Australia સ્ટ્રેલિયા મેચથી દૂર થઈ જશે. શુક્રવારે સવારના સત્રમાં ભારતે એક વિકેટ લેવાનું મેનેજ કર્યું ન હતું કારણ કે ગ્રીન અને ખ્વાજા ભારતીય બોલરો પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. કેપ્ટન તરીકે રોહિત શર્મા માટે આ એક મોટી પરીક્ષા હતી કારણ કે આ પહેલીવાર છે જ્યારે તેને કોઈ પિચ મળી છે જે બેટિંગ માટે ખરેખર સારી છે.

અશ્વિન 6 વિકેટને આંચકો આપે છે
-ફ -સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિને ભારત માટે આ મેચમાં 6 વિકેટ લીધી હતી. તેમણે 47.2 ઓવરમાં 91 રન સ્વીકાર્યા. આ સમય દરમિયાન તેનો અર્થતંત્ર દર 1.90 હતો. તે જ સમયે, પેસર મોહમ્મદ શમીએ 2 વિકેટ લીધી. ઓલરાઉન્ડર્સ રવિન્દ્ર જાડેજા, અક્ષર પટેલ અને રવિન્દ્ર જાડેજાને 1-1 વિકેટ મળી.

રોહિત અને ગિલ સ્થિર
શુક્રવારે ભારતીય ટીમે બીજા દિવસના રમતના અંત સુધી કોઈ વિકેટ ગુમાવ્યા વિના તેમની પ્રથમ ઇનિંગ્સમાં 36 રન બનાવ્યા હતા. સ્ટમ્પ્સ સમયે, કેપ્ટન રોહિત શર્મા 17 અને શુબમેન ગિલ 18 રન રમી રહ્યા હતા. હાલમાં, ટીમ ઇન્ડિયા પ્રથમ ઇનિંગ્સના આધારે Australia સ્ટ્રેલિયાથી 444 રન છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *