રોહિત શર્માએ અચાનક આ ખેલાડી ટીમ માંથી બહાર કર્યો, અને પછી તેના સાથે આવું વર્તન કર્યું, જુઓ આ વિડીયો સાબિતી છે

રોહિત શર્માએ અચાનક આ ખેલાડી ટીમ માંથી બહાર કર્યો, અને પછી તેના સાથે આવું વર્તન કર્યું, જુઓ આ વિડીયો સાબિતી છે

IND vs AUS: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે રમાઈ રહેલી ટેસ્ટ મેચ દરમિયાન રોહિત શર્માનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. IND vs AUS: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે ચાર મેચની ટેસ્ટ શ્રેણીની ચોથી મેચ અમદાવાદમાં રમાઈ રહી છે. આ મેચમાં ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમે 4 વિકેટના નુકસાન પર 255 રન બનાવ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયા રમતના બીજા દિવસે પુનરાગમનની રાહ જોશે. આ દરમિયાન ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માનો આવો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેને જોઈને લોકો અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ આપી રહ્યા છે. આ વીડિયો મેચ દરમિયાન ડ્રિંક બ્રેકનો હોવાનું માનવામાં આવે છે. આ દરમિયાન કેપ્ટન રોહિત શર્માએ પોતાના જ એક ખેલાડી સાથે આવું કર્યું, જે હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યું છે.

તે વીડિયો શું છે
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં રોહિત શર્મા ડ્રિંક બ્રેક દરમિયાન મેદાન પર આવેલા પોતાના જ એક ખેલાડીને થપ્પડ મારતો જોવા મળી રહ્યો છે. એક પ્રશંસકે સમગ્ર ઘટનાનો વીડિયો રેકોર્ડ કરીને સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરી દીધો. ત્યારે શું હતું આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર આગની જેમ વાયરલ થયો હતો. આ વીડિયો જોયા બાદ ફેન્સ પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. વાસ્તવમાં આ વીડિયોમાં ટીમ ઈન્ડિયાના પ્લેઈંગ 11માંથી રન આઉટ થઈ રહેલો ઈશાન કિશન ડ્રિંક બ્રેક દરમિયાન ખેલાડીઓ માટે પાણી લઈને મેદાન પર પહોંચ્યો હતો. તે દરમિયાન જ્યારે રોહિતે પાણી પીધા બાદ તેની બોટલ ઈશાનને પકડવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ બોટલ ઈશાન પરથી પડી ગઈ હતી. જ્યારે ઈશાન બોટલ પકડવા માટે નીચે ઝૂકે છે ત્યારે રોહિત શર્મા મજાકમાં તેને થપ્પડ મારે છે.

ટીમ ઈન્ડિયા પાસે છેલ્લી તક છે
ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે રમાઈ રહેલી ટેસ્ટ સીરીઝની છેલ્લી મેચ ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઘણી મહત્વની છે. ડબલ્યુટીસીની ફાઇનલમાં સીધી એન્ટ્રી મેળવવા માટે ટીમ ઈન્ડિયાએ કોઈપણ કિંમતે આ મેચ જીતવી પડશે. જો ટીમ ઈન્ડિયા આ મેચ હારી જાય છે, તો તેણે શ્રીલંકા અને ન્યૂઝીલેન્ડ વચ્ચેની ટેસ્ટ શ્રેણીના પરિણામની રાહ જોવી પડશે. આ સિરીઝમાં જો ન્યુઝીલેન્ડની ટીમ એક પણ મેચ જીતે છે અથવા ડ્રો કરે છે તો ટીમ ઈન્ડિયા ફાઈનલ માટે ક્વોલિફાઈ થઈ જશે. આવી સ્થિતિમાં, એકંદરે, ટીમ ઇન્ડિયા આ સમીકરણોમાં પડ્યા વિના તેની ચોથી ટેસ્ટ મેચ જીતવા માંગે છે.

જુઓ વિડીયો અહો :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *