મુખ્ય પસંદગીકાર ચેતન શર્માએ કર્યો મોટો ખુલાસો, રોહિત શર્મા નું t20 માં કરિયર પૂરું, જાણો વધુ વિગતવાર

મુખ્ય પસંદગીકાર ચેતન શર્માએ કર્યો મોટો ખુલાસો, રોહિત શર્મા નું t20 માં કરિયર પૂરું, જાણો વધુ વિગતવાર

બીસીસીઆઈની પસંદગી સમિતિના અધ્યક્ષ ચેતન શર્મા પર એક સ્ટિંગ ઓપરેશન કરવામાં આવ્યું છે. ચેતન શર્માએ ZEE મીડિયાના છુપાયેલા કેમેરામાં એવા સત્યો જાહેર કર્યા છે, જેને જાણીને બધા ચોંકી જશે. હવે T20 ક્રિકેટમાં રોહિત શર્માનું ભવિષ્ય શું હશે અને શું રોહિત શર્માની T20 કેપ્ટનશિપની સફર હવે પૂરી થઈ ગઈ છે, આ બધા સવાલો પર ચેતન શર્માએ ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે.

બીસીસીઆઈની પસંદગી સમિતિના અધ્યક્ષ ચેતન શર્મા પર એક સ્ટિંગ ઓપરેશન કરવામાં આવ્યું છે. ચેતન શર્માએ ZEE મીડિયાના છુપાયેલા કેમેરામાં એવા સત્યો જાહેર કર્યા છે, જેને જાણીને બધા ચોંકી જશે. હવે T20 ક્રિકેટમાં રોહિત શર્માનું ભવિષ્ય શું હશે અને શું રોહિત શર્માની T20 કેપ્ટનશિપની સફર હવે પૂરી થઈ ગઈ છે, આ બધા સવાલો પર ચેતન શર્માએ ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે.

શું રોહિત શર્માની T20 કારકિર્દી પૂરી થઈ ગઈ છે?

ચેતન શર્માએ કહ્યું, ‘હું ટીમ ઈન્ડિયામાં સૂર્યકુમાર યાદવ, ઈશાન કિશન, દીપક હુડા, શુભમન ગિલ અને અન્ય 15-20 ખેલાડીઓને લઈને આવ્યો છું.’ ચેતન શર્માએ ખુલાસો કર્યો છે કે રોહિત શર્મા હવે T20 ટીમનો ભાગ નહીં હોય. ચેતન શર્માએ કહ્યું, ‘રોહિત શર્મા હવે T20 ટીમનો હિસ્સો નહીં હોય અને હાર્દિક પંડ્યા કેપ્ટન તરીકે જવાબદારી સંભાળશે. વિરાટ કોહલી અને રોહિત શર્મા જેવા દિગ્ગજ ખેલાડીઓને ટી20 આંતરરાષ્ટ્રીય ફોર્મેટમાં શુભમન ગિલને તક આપવા માટે આરામ આપવામાં આવ્યો છે.

મુખ્ય પસંદગીકાર ચેતન શર્માના ખુલાસાથી ખળભળાટ મચી ગયો છે

જણાવી દઈએ કે ચેતન શર્માને બીજી વખત પસંદગી સમિતિના અધ્યક્ષ બનાવવામાં આવ્યા છે. આ પહેલા ઓસ્ટ્રેલિયામાં રમાયેલા ટી20 વર્લ્ડ કપમાં ભારતીય ટીમના ખરાબ પ્રદર્શન બાદ તેને બહાર કરવામાં આવ્યો હતો. ઝી ન્યૂઝના સ્ટિંગ ઓપરેશનમાં ચેતન શર્માને વિરાટ કોહલી અને જસપ્રિત બુમરાહ જેવા ખેલાડીઓ પર હુમલો કરતા બતાવવામાં આવ્યા છે. તેણે કોચ રાહુલ દ્રવિડ અને વિરાટ કોહલી સાથેની વાતચીતનો પણ ખુલાસો કર્યો છે. ચેતન શર્માએ આરોપ લગાવ્યો કે 80 થી 85 ટકા ફિટ હોવા છતાં, ખેલાડીઓ સ્પર્ધાત્મક ક્રિકેટમાં ઝડપથી વાપસી કરવા માટે ઈન્જેક્શન લે છે.

ચેતન શર્માએ એવો પણ આક્ષેપ કર્યો હતો કે સપ્ટેમ્બરમાં ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ટી20I શ્રેણીમાં બુમરાહની વાપસીને લઈને તેમની અને ટીમ મેનેજમેન્ટ વચ્ચે મતભેદો હતા. બુમરાહ હાલમાં ટીમની બહાર છે અને તે ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ચાર ટેસ્ટની બોર્ડર ગાવસ્કર ટ્રોફી અને ત્યારપછીની ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં ભાગ લે તેવી શક્યતા નથી. ચેતન શર્માએ એવો પણ આક્ષેપ કર્યો હતો કે પૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલી અને બીસીસીઆઈના પૂર્વ અધ્યક્ષ સૌરવ ગાંગુલી વચ્ચે અહંકારની લડાઈ ચાલી રહી છે.

ચેતન શર્મા ટૂંક સમયમાં હિટ થશે

જ્યારે પીટીઆઈએ શર્માનો સંપર્ક કર્યો, ત્યારે તેઓ ટિપ્પણી માટે ઉપલબ્ધ નહોતા. એવું જાણવા મળ્યું છે કે BCCI આ મામલાની તપાસ કરી રહ્યું છે કારણ કે રાષ્ટ્રીય પસંદગીકારો કરાર હેઠળ છે અને તેમને મીડિયા સાથે વાત કરવાની મંજૂરી નથી. બીસીસીઆઈના એક વરિષ્ઠ અધિકારીએ ગોપનીયતાની શરતે પીટીઆઈને કહ્યું, “બીસીસીઆઈ સેક્રેટરી જય શાહ ચેતનના ભવિષ્ય અંગે નિર્ણય લેશે. પ્રશ્ન એ ઊભો થાય છે કે શું T20 કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા કે ODI અને ટેસ્ટ કેપ્ટન રોહિત શર્મા ચેતન સાથે પસંદગીની બેઠકમાં બેસવા માંગશે કે કેમ કે તે આંતરિક ચર્ચાઓ જાહેર કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *