કેપ્ટન હાર્દિકના કારણે શુભમન ગિલે સદી લગાવી, સદી લગાવ્યા બાદ શુભમન ગિલે એ કર્યો મોટો ખુલાસો, જાણો અહી

કેપ્ટન હાર્દિકના કારણે શુભમન ગિલે સદી લગાવી, સદી લગાવ્યા બાદ શુભમન ગિલે એ કર્યો મોટો ખુલાસો, જાણો અહી

India vs New Zealand: ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી T20 મેચમાં શુભમન ગિલે ધમાકેદાર ઇનિંગ રમી હતી. તેણે આખી જમીન પર સ્ટ્રોક માર્યા. મેચ બાદ તેણે કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા માટે મોટી વાત કહી છે.

ન્યુઝીલેન્ડ વિરૂદ્ધ T20 ઈન્ટરનેશનલ મેચમાં અણનમ 126 રન બનાવીને ભારતીય ટીમની જીતમાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવનાર બેટ્સમેન શુભમન ગિલે કહ્યું કે તેણે પોતાની શાનદાર ઈનિંગમાં કંઈ અલગ કર્યું નથી અને પોતાની કુદરતી રમત રમી છે. ધમાકેદાર ઇનિંગ રમ્યા બાદ તેણે કેપ્ટન હાર્દિક માટે મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

ગિલે આ નિવેદન આપ્યું હતું

મેચ બાદ શુભમન ગિલે કહ્યું, ‘જ્યારે તમે પ્રેક્ટિસ કરો છો અને પરિણામ મેળવો છો ત્યારે સારું લાગે છે. ટીમ માટે સારી ઇનિંગ રમીને ખૂબ જ ખુશ છું. સિક્સર મારવાની દરેક વ્યક્તિની પોતાની ટેકનિક હોય છે.તેણે કહ્યું, ‘હાર્દિક ભાઈએ મને મારી કુદરતી રમત રમવાનું કહ્યું અને મારે કંઈ વધારાની કરવાની જરૂર નથી.’

કેપ્ટને આ વાત કહી

કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું કે મેદાન પર નિર્ણય લેતી વખતે તે સામાન્ય રીતે પોતાના મનની વાત સાંભળે છે. હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘મેં હંમેશા આવી જ રમત રમી છે. હું પરિસ્થિતિને સમજું છું અને સમયની જરૂરિયાત મુજબ નિર્ણય કરું છું. હારથી નિરાશ ન્યુઝીલેન્ડના કેપ્ટન મિચેલ સેન્ટનરે ‘શાનદાર’ ક્રિકેટ રમવા બદલ ભારતની પ્રશંસા કરી હતી.

ભારતીય ટીમે શ્રેણી જીતી હતી

T20 ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટમાં શુભમન ગિલની પ્રથમ સદી બાદ બોલરોના શાનદાર પ્રદર્શનને કારણે ભારતે બુધવારે અહીં ત્રીજી અને અંતિમ મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડને 168 રનથી હરાવ્યું અને આ ફોર્મેટમાં સૌથી મોટી જીત નોંધાવી અને શ્રેણી 2-1થી જીતી લીધી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *