ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી બલીનો બકરો બનાવ્યો, તેના સાથે થયુ આવુ……..

ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી બલીનો બકરો બનાવ્યો, તેના સાથે થયુ આવુ……..

India vs New Zealand, 2nd T20 Match: ભારતીય ક્રિકેટ ટીમમાં અચાનક એક પ્રતિભાશાળી ખેલાડીને બલિનો બકરો બનાવવામાં આવ્યો છે. વાસ્તવમાં, હાર્દિક પંડ્યાની કેપ્ટનશીપવાળી ટીમ ઈન્ડિયામાં રનનો વરસાદ થવા છતાં આ ખેલાડી ખુલ્લેઆમ રાજકારણનો શિકાર બની રહ્યો છે. ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા અને કોચ રાહુલ દ્રવિડ પણ આ ખેલાડી માટે વિલન સાબિત થયા છે. India vs New Zealand, 2nd T20 Match: ભારતીય ક્રિકેટ ટીમમાં અચાનક એક પ્રતિભાશાળી ખેલાડીને બલિનો બકરો બનાવવામાં આવ્યો છે. વાસ્તવમાં, હાર્દિક પંડ્યાની કેપ્ટનશીપવાળી ટીમ ઈન્ડિયામાં રનનો વરસાદ થવા છતાં આ ખેલાડી ખુલ્લેઆમ રાજકારણનો શિકાર બની રહ્યો છે. ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા અને કોચ રાહુલ દ્રવિડ પણ આ ખેલાડી માટે વિલન સાબિત થયા છે. ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખેલાડી અત્યંત વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે અને હાલમાં તે ભારતનો સૌથી ખતરનાક બેટ્સમેન પણ છે, પરંતુ તેમ છતાં આ ખેલાડીને હાર્દિક પંડ્યાના સુકાની ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયામાં બલિનો બકરો બન્યો આ સ્ટાર ખેલાડી
ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ શુભમન ગિલના કારણે વિસ્ફોટક બેટ્સમેન પૃથ્વી શૉને લખનૌમાં ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી T20 મેચમાં તક આપી નથી. જ્યારે પૃથ્વી શૉને તાજેતરમાં રણજી ટ્રોફીમાં 379 રનની ઐતિહાસિક ઈનિંગ રમ્યા બાદ પસંદગીકારોએ ટીમ ઈન્ડિયામાં તક આપી હતી. પૃથ્વી શૉને ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચની ટી20 સીરીઝમાં પસંદગીકારોએ તક આપી હતી, પરંતુ કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ પ્રથમ 2 ટી20 મેચમાં આ ખેલાડીને કોઈ મહત્વ આપ્યું ન હતું અને આ ખેલાડી માટે ત્રીજી મેચમાં રમવું અશક્ય છે. ટી20 મેચ પણ.

જાહેરમાં બન્યા રાજકારણનો શિકાર!
ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં ખરાબ પ્રદર્શન કરનાર બેટ્સમેન શુભમન ગિલને કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ બીજી T20 મેચમાં પણ ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં જાળવી રાખ્યો હતો. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં શુભમન ગિલ માત્ર 7 રન બનાવીને આઉટ થયો હતો. બીજી ટી-20 મેચમાં પણ શુભમન ગિલનું પ્રદર્શન ખૂબ જ ખરાબ રહ્યું હતું અને તે માત્ર 11 રન બનાવીને આઉટ થઈ ગયો હતો. તે જ સમયે, પૃથ્વી શો ફોર્મમાં હોવા છતાં, કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ પૂછ્યું પણ નહીં. કૃપા કરીને જણાવો કે શુભમન ગિલ અને હાર્દિક પંડ્યા IPLમાં એક જ ટીમ ગુજરાત ટાઇટન્સ તરફથી રમે છે અને કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા શુભમન ગિલ પર વધુ વિશ્વાસ કરે છે. આવી સ્થિતિમાં શુભમન ગિલને હાર્દિક પંડ્યાનું સમર્થન છે.

ટીમ ઈન્ડિયામાં સતત અન્યાય થઈ રહ્યો છે
ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા અને કોચ રાહુલ દ્રવિડ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી T20 મેચમાં ઓપનર તરીકે પૃથ્વી શોને મેદાનમાં ઉતારી શક્યા હોત અને ખરાબ પ્રદર્શન કરી રહેલા શુભમન ગિલને ઉતારી શક્યા હોત, પરંતુ તેઓએ તેમ કર્યું નહીં અને પૃથ્વી શૉ અન્યાય કરતો રહ્યો. પ્રતિ. કૃપા કરીને જણાવો કે બુધવાર, 11 જાન્યુઆરી, 2023 ના રોજ, પૃથ્વી શૉએ આસામ વિરુદ્ધ રણજી ટ્રોફી મેચમાં 383 બોલમાં 379 રનની ઐતિહાસિક ઈનિંગ રમી હતી. પૃથ્વી શૉએ પણ આ મામલે મહાન બેટ્સમેન સુનીલ ગાવસ્કર અને ચેતેશ્વર પૂજારાને પાછળ છોડી દીધા છે. રણજી ટ્રોફીમાં સુનીલ ગાવસ્કરનો સર્વશ્રેષ્ઠ સ્કોર 340 રન છે. તે જ સમયે, વર્ષ 2012માં ચેતેશ્વર પૂજારાએ કર્ણાટક સામે 352 રન બનાવ્યા હતા. પૃથ્વી શૉએ તેની 379 રનની ઈનિંગ્સ સાથે પસંદગીકારોને જડબાતોડ જવાબ આપ્યો હતો, જેઓ સતત તેની અવગણના કરી રહ્યા હતા અને તેને ટીમ ઈન્ડિયામાં તક ન આપી રહ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *